[Funland] [đọc báo] Tôi muốn thoát khỏi người chồng quá tốt

thngaylangthang

Xe ngựa

thngaylangthang

Xe ngựa
Công nhận em cũng ko thích cụ nào ngồi ăn cháo lòng nói chuyện nước Mỹ có ông Chăm ;))

Nói vậy thôi chứ em cũng ko ghét ;)) tôn trọng quyền diễn đàn thôi ạ. Cũng như các cụ từ bé đã thích bóng bánh, đánh lộn tùm lum, các mợ từ bé chỉ thích múa hát và dỗi :)) đó là tính cách, cụ phải chấp nhận chứ, không lại giống tính ông chồng mợ kia.
Em thì chỉ thích những thớt dư nài vì có các dì đẹp xynh lung lynh thôi :)) :))

Isu_zu

Xe container
Đọc qua tưởng con phò ;))
Kính cụ :)))
Bạn cho tôi xỏ một lần, bạn là người rất tốt.
Bạn cho tôi xỏ hai lần, bạn làm tôi nghi ngại.
Bạn cho tôi xỏ ba lần, thì bạn đúng là một con phò.

An Tại Đào

Đi bộ
Em thấy bảo người tốt ít khi gặp may mắn.:)

vienvp

Xe máy
E thường xuyên theo dõi mục này của vnexpress, công nhận 1 điều là trên đời việc quái gì cũng có thể xảy ra, đọc để biết thôi chứ không tham gia tranh luận gì cả, vì mỗi người mỗi ý tuỳ quan điểm, nói chung trai hư hay ngoan cũng đều như cuốn sách, hay hoặc dở là ở cảm nhận của người xem sách.

Kitcat

Xe container
Ngày xưa e cũng có xem nhưng e bỏ lâu rồi ạ. Có bóc phốt copy xào nấu bài từ nơi khác. Pv bịa chuyện câu view, phải gây sock mới lắm view...
E thường xuyên theo dõi mục này của vnexpress, công nhận 1 điều là trên đời việc quái gì cũng có thể xảy ra, đọc để biết thôi chứ không tham gia tranh luận gì cả, vì mỗi người mỗi ý tuỳ quan điểm, nói chung trai hư hay ngoan cũng đều như cuốn sách, hay hoặc dở là ở cảm nhận của người xem sách.
Kòn vk thèng hàng xóm lại lấy mềnh làm gương ;))
Những người như thế thường hay bạc nhược, thiếu quyết đoán, cả nể ...
Để thành công trong công việc, kinh doanh rất khó .
Túm lại là xỏ nhầm giày nhầm nghề hỉ cụ? Chồng hơi tham cả nể dễ bị lừa, lấy phải vợ cũng tham thích so bì nên khổ cả đôi.

Chỉnh sửa cuối:

Bình Lùn

Xe đạp
Nói tóm lại tránh xa bọn thiền, bọn chân thiện nhẫn ra cho em, toàn ốc ko mang nổi mình ốc còn đòi làm cọc cho rêu :-j

Kitcat

Xe container
Em nghĩ cứ phải chua cay mặn ngọt đủ cả mới tốt.;))
Con người rất phức tạp, có mặt tốt có mặt xấu. Cùng 1 hành động còn ng cho là tốt kẻ cho là không tốt nữa là. Có câu yêu nhau củ ấu cũng tròn. Chán nhau rồi nhìn cái gì cũng ra chuyện để chê bai đc. Hết yêu và rảnh quá dễ tan vỡ gd ;))
Em ko định bàn chuyện nghề báo, nghề nào vào OF chẳng bị nhận xét phải mỗi nghề báo đâu ;)) Ở đây em muốn nói tới chuyện người trong bài báo thôi ạ.
Em có còm trong bài báo rồi mợ, chồng tham , dễ bị lừa lấy phải vợ tham hay so bì. Vợ kiểu hay so bì này thì thế nào cũng sẽ k hài lòng đc, chửi bới bảo cục súc, nói bình thường thì bảo khô khan, hehe nhẹ nhàng thì bảo nghe chối tai, quá tốt...
Nói chung cơ bản là hem hợp , vđ k phải quá tốt hay quá xấu mà là vc hem hợp thôi.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Con người rất phức tạp, có mặt tốt có mặt xấu. Cùng 1 hành động còn ng cho là tốt kẻ cho là không tốt nữa là. Có câu yêu nhau củ ấu cũng tròn. Chán nhau rồi nhìn cái gì cũng ra chuyện để chê bai đc. Hết yêu và rảnh quá dễ tan vỡ gd ;))

Em có còm trong bài báo rồi mợ, chồng tham , dễ bị lừa lấy phải vợ tham hay so bì. Vợ kiểu hay so bì này thì thế nào cũng sẽ k hài lòng đc, chửi bới bảo cục súc, nói bình thường thì bảo khô khan, hehe nhẹ nhàng thì bảo nghe chối tai, quá tốt...
Nói chung cơ bản là hem hợp , vđ k phải quá tốt hay quá xấu mà là vc hem hợp thôi.
Chọn người bạn đời cũng giống như mua trứng. Nằm trong rổ thì thấy to, cầm vào tay rồi thì lại thấy hình như mình chọn nhầm quả bé.:))
Kể mà được chọn cả tá nhẽ ít lăn tăn.;))

Chỉnh sửa cuối:

thngaylangthang

Xe ngựa
Ngày xưa e cũng có xem nhưng e bỏ lâu rồi ạ. Có bóc phốt copy xào nấu bài từ nơi khác. Pv bịa chuyện câu view, phải gây sock mới lắm view...

Túm lại là xỏ nhầm giày nhầm nghề hỉ cụ? Chồng hơi tham cả nể dễ bị lừa, lấy phải vợ cũng tham thích so bì nên khổ cả đôi.
Em hơm nói về nghề, nhầm thì cũng cũng bình thường ;)) quan điểm cá nhân cách nhìn và góc nhìn của mỗi người khác nhau. Em chỉ kiếm tìm theo ... mí ,,, cụa riêng em thôi ;)) ;))

yuh2105

Xe tăng
Dù sao thì em cũng chỉ thấy cụ thớt xinh. À nhầm mợ thớt xinh. Xinh đáo để luôn :)))