Đọc cảnh báo em vẫn đi nhầm và bị phạt ở ngã 3 Sơn Tây đi Trung Hà!!!

*Bon Bon*

Xe tăng
Đây ạ,em đi từ hướng đường HCM --->Trung Hà.Nếu không cẩn thận thì dính 99%,thực tế là có rất nhiều cụ đã bị!EM XIN ĐÍNH CHÍNH,ĐÂY LÀ CÁCH ĐI SAI DẪN ĐẾN BỊ XXX VỊN,MONG CÁC CỤ CHÚ Ý KHÔNG ĐI NHƯ TRÊN CLIP!
[YOUTUBE]-DqfRWpnYQc[/YOUTUBE]
Em quay bằng con DHD nên hơi rung.

Chỉnh sửa cuối:

*Bon Bon*

Xe tăng
BONUS các cụ thêm cái này:

Chỗ hình vuông là con xe GEtz trắng đỗ lao đầu vào phía trong,các cụ đi từ Sơn Tây lên sẽ thấy.Súng bắn từ đây!
Chỗ em XX là chỗ các xxx nhặt TRYM trúng đạn.
Chỗ X Là chỗ xxx vặt các cụ khi đi sai làn từ hướng đường HCM đi Trung Hà.
Em PS thêm tý:Hiện tại xxx bắn cả 2 chiều nên lúc đi các cụ không thấy thì cũng nên dè chừng đoạn này!

Chỉnh sửa cuối:

Quân Đuôi

Xe điện
em chưa hình dung ra đoạn này về quê vợ suốt nhưng chưa bị vịn bao giò chắc toàn đi lúc sáng sớm. vợ em thanh thủy phú thọ phải qua đoạn này mà
Nhà vợ kụ ở Thanh Thủy sao kụ không đi quốc lộ 32 Qua Đại học Công Nghiệp ấy ợ ! Đường này giờ ngon rồi , gần hơn đi Đại lộ Thăng Long 18 cây chuối , qua thị xã Sơn Tây chú ý đi 50 cây chuối / h cụ nhé !

dvd

Xe tăng
Đây ạ,em đi từ hướng đường HCM --->Trung Hà.Nếu không cẩn thận thì dính 99%,thực tế là có rất nhiều cụ đã bị!
Cụ đi cũng vẫn chưa chuẩn, phải cắt qua cắt lại 2 lần cái vạch, dù là vạch đứt.
Trước khi cụ vào cái đám vạch liền là cụ đã sai làn rồi.
Đúng hơn là cụ nên đi phía phải của cái ô nó kẻ vạch liền, hết khu đấy cụ rẽ trái là ngon.
Nhiều cụ bị là phi qua cái đám vạch liền ấy.
Hôm trước CQ cháu có ông mới lái cũng bị ở đấy, xxx dọa thế nào gấu xuống đưa 1 củ, tiếc tiền nửa tháng nay.

Chỉnh sửa cuối:

thienhoacompany

Xe hơi
Bác nào biết cho cái hình lên cái, em đọc mãi chưa hình dung đc như thế nào, e ít đi qua đây mong các bác thông cảm nhưng ko xem hình thì biết đâu em lại có việc phải đi qua thì sao ạ,hic hic...

Ngựa hoang.66

Xe tải
Đây ạ,em đi từ hướng đường HCM --->Trung Hà.Nếu không cẩn thận thì dính 99%,thực tế là có rất nhiều cụ đã bị!
Cụ đi thế này xxx đứng đó là sẽ bị vịn! Đi đúng là ở giây 33 cụ phải về bên phải của dải vạch chéo :D

*Bon Bon*

Xe tăng
Cụ đi thế này xxx đứng đó là sẽ bị vịn! Đi đúng là ở giây 33 cụ phải về bên phải của dải vạch chéo :D
Em có đè vạch đâu nhể?Cũng chả có thấy vạch kẻ bắt buộc phải đi sang phải rồi mới được rẽ trái để đi thẳng?Em cũng thấy khó hiểu?

Chỉnh sửa cuối:

sodiachinh

Xe buýt
Bác nào biết cho cái hình lên cái, em đọc mãi chưa hình dung đc như thế nào, e ít đi qua đây mong các bác thông cảm nhưng ko xem hình thì biết đâu em lại có việc phải đi qua thì sao ạ,hic hic...
Mũi tên xanh : Đi đúng làn.
Mũi tên đỏ : Đi sai làn.

Chỉnh sửa cuối:

Ngựa hoang.66

Xe tải
Em có đè vạch đâu nhể?Cũng chả có thấy vạch kẻ bắt buộc phải đi sang phải rồi mới được rẽ trái để đi thẳng?Em cũng thấy khó hiểu?
Cái ô chéo nó kẻ giữa đường được coi là phân làn đấy cụ ạh :D bọn xxx bắc giang chuyên rình bắt lỗi này!

giacmoxe4

Xe điện
Đoạn này công nhận là khó đi nhỉ,lơ đãng cái là dính ngay.

sodiachinh

Xe buýt
nếu không được báo trước chắc chắn sẽ dính.
Em báo trước cho cụ rồi đấy :)
Cụ chỉ cần mời em vodka là được.

Cụ chú thích thì đúng nhưng sai về hướng,phải đảo lại Trung Ha bridge====>Son Tay town
Em đã sửa lại hướng chính xác trên sơ đồ.
Xin lỗi cụ vì sự nhầm lẫn (bởi vì em ít khi đi qua đây nên không nhớ chính xác).

Sơ đồ "bẫy" ở ngã ba đi Trung Hà

Mũi tên xanh : Đi đúng làn.
Mũi tên đỏ : Đi sai làn.

Mà lần đầu không dính thì mới lạ.
Cái đảo giao thông (vạch liền) bị đặt hơi lệch sang bên phải.
Không để ý là dính "bẫy" ngay.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tvu3

Xe tải
khó nhỉ. Em cũng đã vài lần qua đây mà không để ý.

Inocent

Xe buýt
Cụ chủ đi cùng hôm với e. e cũng dính bẫy hôm đó. Mà lần đầu không dính thì mới lạ. Thế hôm đó cụ chủ mất nhiêu $.

herokentom

Xe máy
Vụ này đã có cảnh báo từ lâu rồi mà. Hôm trước ông anh họ nhờ em dạy kèm tập lái về quê (quê em Phong Vân, gần cầu Trung Hà), đi qua đoạn này em mải nghe điện thoại quên mất không dặn ông ý, bị bắt lỗi đúng như trên video bác mô tả :)).. ông anh lập cập xuống đưa cho nó 500k, nó còn cười cười rồi ...trả lại 100k, bảo "em xin anh 400K thôi" =)). Bác đi như thế này là sai rồi, phải vòng qua đảo phân cách bằng vạch kẻ liền ấy. Cái c..hóa nhà chúng nó là cái đảo đấy nó vẽ sát về bên phải đường quá, bác nào đi lần đầu chắc 99% dính lỗi.

mockba123

Xe hơi
10h sáng nay e cũng dính cái bẫy đấy. Cay quá các cụ ạ :( GTCC vs CSGT nó vẽ vạch như thế thì làm sao mà ko dính cho đc, :((

Cu_Bi

Xe buýt
Mỏ vàng của CSGT mà!