Tin tức (Độc quyền) Cận cảnh xe Vinfat Fadin

j23

Xe container
Nói chung là 350 lăn bánh mới đẹp, giá này quá đắt!

datto70

Xe điện
Chưa đi thử chém ghê quá, cháu cũng chém theo
1- Định hướng của ông Chủ Vin làm xe là phải chất lượng, còn làm chất được không phải chờ thực tế
2- Fa con bà đin trang bị an toàn nhất phân khúc
3- Máy chấm to nhất phân khúc
5- Hộp số CVT đi trong phố êm ái nhất, chị em thích
6- Nhìn Ngoài và Trong hoàn thiện cũng ok
7- Ráp trên dây truyền toàn robot nên có vẻ chắc chắn đồng đều, khung gầm chắc ngon hơn hàn bằng tay
8- Chí có số tự động, kg hướng đến tacxi
9- Giá cũng cao nhất
10- Ai có nhu cầu vừa ý mình thì mua thôi

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Mọe mấy thằng trĩ não éo dám đi thẳng vấn đề chỉ dám le ve thả mấy câu còm vô nghĩa. Bố biết tầm chúng mày rồi.
Ho ho, sờ trúng tim đen là khả năng đọc hiểu cực kém , dek biết làm rì chỉ biết còn chửi thoy à \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Bờ dồ nhìn vào đây rồi chửi tiếp nha =)) =)) =)) =)) =))

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Đồng bào thấy giá đắt quá đồng bào dek thèm mua thời nó hút máu đồng bào bằng liềm tin à bác 8->8->8->8->8->8->8->8->
Thôi cụ ạ, of nào còn não sớt các bài của cụ thì biết cụ là người của ai mà, mà tiếp đội này thật phí phạm thời gian, vì có khách quan đâu, âu cũng vì miếng cơm manh áo. Thế nên mong cụ không cần quote lại bài nhà e ( vì e cũng k dỗi hơi quote bài cụ), còn nhiều of mới khác trên này cho cụ làm việc hiệu quả hơn. E thật, hy vọng cụ hiểu.

cun01

Xe container
Có những thằng liếm bi thì phải có thằng có tiếng nói ngược chiều chứ? Hay vào đây chỉ được khen. Ông mua mịa lại cái otofun rồi thích kiểm duyệt thế nào cũng được.
Thôi.
Cụ hạ hỏa.
Trên đời luôn có những người tội nghiệp phải chọn liếm là kế mưu sinh mà :D

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cụ ạ, of nào còn não sớt các bài của cụ thì biết cụ là người của ai mà, mà tiếp đội này thật phí phạm thời gian, vì có khách quan đâu, âu cũng vì miếng cơm manh áo. Thế nên mong cụ không cần quote lại bài nhà e ( vì e cũng k dỗi hơi quote bài cụ), còn nhiều of mới khác trên này cho cụ làm việc hiệu quả hơn. E thật, hy vọng cụ hiểu.

Nghĩ cũng tội mà thoy cũng kệ :P:P:P:P:P:P:P

1- Định hướng của ông Chủ Vin làm xe là phải chất lượng, còn làm chất được không phải chờ thực tế
7- Ráp trên dây truyền toàn robot nên có vẻ chắc chắn đồng đều, khung gầm chắc ngon hơn hàn bằng tay
9- Giá cũng cao nhất
Cụ nhận xét khách quan, riêng chấm to hơn thì giá to hơn là đúng rồi còn gì ạ?

automodi.com

Xe đạp
Máy nhìn gọn gàng, sau 3 năm vận hành mới ra vấn đề đc

ngocnq83

Xe buýt
Cái cánh cửa xe + các nút bấm giống hệt cherolet cruze bản 2016 , mở capo cũng tương tự máy móc ,cách bố trí cũng tương tự cruze

_Mới lái_

Xe tải
9- Giá cũng cao nhất
Có lẽ anh ấy làm hình ảnh, tạo mức giá cao để xk sang Đông âu và Cu 3. Xe này thay thế Niva thì chuẩn rồi.

RAVA

Xe ba gác
riêng con pha đin này em thấy tin tưởng hơn mấy con SUV với xedan của VIN vì ít ra có cơ sở nó là con spark trước đây...
-Con Fadil-Spark này tuổi tôm mà đòi so với 2 con kia, con sedan thì dựa trên nền của Bmw serie 5, còn con sav thì dựa trên nền X5, nhưng e ko biết sau này bdsc nó có như xe Bmw ko? Mua xe hạng trung mà nuôi như hạng sang có mà vỡ mồm? Nói chung là dân mình nếu chơi xe Vinfast thì coi như là chạy con Spark, serie 5 với X5 đời cũ thôi mà, cho dù sau này có ra bản facelift hay all new thì kiểu gì cũng thấp hơn 1 đời xe so với hàng chính hãng!

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Thôi.
Cụ hạ hỏa.
Trên đời luôn có những người tội nghiệp phải chọn liếm là kế mưu sinh mà :D
Cụ quá lời, đằng sau họ là gia đình họ , con cái họ cũng cần có tương lai, cái nghề đấy âu cũng hèn , nhưng bé đến giờ éo làm thật bao giờ chỉ có cái tài xảo ngôn, nói trắng thành đen thì nghề đấy phù hợp nhất rồi còn gì. Mong cụ giảm vận công cho người ta tí cơm cháo gạo tiền.keke

kientructayho

Xe hơi
Website
kientructayho.vn
Dưới 400 thì cháu nghĩ dân mình xuống tiền nhiều đấy. Trên 400 thì có nhiều lựa chọn khác ngon hơn.

E đọc trên face thấy chia sẻ. Các bác tham khảo. 600 full :))
"Giá bản cao cấp sau khi hết khuyến mại "3 không" là 465 triệu đồng. Chưa dừng lại ở con số này, để có thêm những thứ như vô lăng bọc da, nút điều chỉnh âm lượng trên vô lăng , điều hoà tự động, 6 túi khí, .... sẽ phải bỏ thêm từ 2 - 23 triệu đồng tuỳ món.

Sau khi trang bị hết để có một chiếc Vinfast Fadil bản full tất tần tật, các cụ sẽ mất khoảng 600 triệu đồng tính cả phí ra biển dể chạy Vinfast Fadil nhông nhông ngoài đường. Bù lại, Vinfast Fadil sẽ là chiếc xe hạng A có option tận răng, vượt trội so với các bạn đồng trang lứa."

duongbinh07

Xe điện
-Con Fadil-Spark này tuổi tôm mà đòi so với 2 con kia, con sedan thì dựa trên nền của Bmw serie 5, còn con sav thì dựa trên nền X5, nhưng e ko biết sau này bdsc nó có như xe Bmw ko? Mua xe hạng trung mà nuôi như hạng sang có mà vỡ mồm? Nói chung là dân mình nếu chơi xe Vinfast thì coi như là chạy con Spark, serie 5 với X5 đời cũ thôi mà, cho dù sau này có ra bản facelift hay all new thì kiểu gì cũng thấp hơn 1 đời xe so với hàng chính hãng!
Các cụ chú ý nhất cái động cơ giùm em.
Tại sao người ta luôn đánh giá thấp xe lắp nội địa, ngoài chuyện xuê xoa nghiệm thu nên hoàn thiện kém ( khe hở to .. )
thì xe lắp ráp nội địa toàn là chơi động cơ đời ơ kìa ...

Động cơ mới thì luôn tiết kiệm nhiên liệu mà lại mạnh mẽ hơn đời cũ. Xe lắp nội địa thì toàn động cơ đời cũ.

Xem Fadil các cụ xem kỹ cái động cơ giùm em, rồi hẵng xuống tiền,
của nào tiền ấy thì nó mới fair ...

Nhẽ nó phải có cái động cơ tốt hơn với cái giá ấy.

Lại nhắc lại : vì sao Fadil méo cho ai xem máy khi nhận cọc bán xe ?

kirby 173

Xe buýt
E đánh giá nó chính là Spark bản mới nhất, thay động cơ 1.4 và thêm options thôi. Nói chung khung vỏ chắc chắn, nội thất ổn, giá bán 465tr thì e nghĩ khó cạnh tranh
465 triệu thì khó rồi, chứ nội ngoại thất e thấy ưng phết.

me2gai

Xe tải
Cá nhân em, nếu giá ngang với i10 hoặc morning thì k bao giờ e nghĩ đến mua xe vinffast này

santhanhcong

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thanhcongauto.vn
Các cụ chú ý nhất cái động cơ giùm em.
Tại sao người ta luôn đánh giá thấp xe lắp nội địa, ngoài chuyện xuê xoa nghiệm thu nên hoàn thiện kém ( khe hở to .. )
thì xe lắp ráp nội địa toàn là chơi động cơ đời ơ kìa ...

Động cơ mới thì luôn tiết kiệm nhiên liệu mà lại mạnh mẽ hơn đời cũ. Xe lắp nội địa thì toàn động cơ đời cũ.

Xem Fadil các cụ xem kỹ cái động cơ giùm em, rồi hẵng xuống tiền,
của nào tiền ấy thì nó mới fair ...

Nhẽ nó phải có cái động cơ tốt hơn với cái giá ấy.

Lại nhắc lại : vì sao Fadil méo cho ai xem máy khi nhận cọc bán xe ?
Thanks cụ. Cụ am hiểu và phân tích chi tiết giúp mọi người hiểu rõ vđ. Vin thì hay dùng truyền thông để lùa gà và chín trị để bịt miệng trái chiều.

newone

Xe tải
E tưởng máy Audi mở nắp capo lên nó phải che kín bưng chứ nhỉ, nhìn taplo và đồng hồ e thấy không đẹp tẹo nào.
Nhà cháu tưởng xe này hạng A giá rẻ, là bắt nguồn từ Daewoo Matitz-Chevrolet Spark-Opel Karl Rocks chứ nhỉ, sao lại là Audi?