Đổi bằng lái xe ở Gia Lâm (rất nhanh gọn)

guchiwara

Xe hơi
www.benhvientrangan.vn
Số 59 Thông Phong, Quốc Tử Giám, Đống Đa
Hà Nội, Vietnam
+84 4 3732 3665

Chả cần mất công review nhiều, chỉ tốn 150K và 15 phút là đủ cảm thấy thoải mái rồi.
mất 360k , lên gía rùi cụ nhé , khám ko bừa bãi nữa đâu , trc e khám tràng an 120k

altis1.8

Xe hơi
Các cụ cho hỏi bằng vẫn còn thời hạn nhưng muốn đổi sang bằng nhựa thì có đổi được tại đây không ạ.
Bằng nhà cháu do Sở GTVT HN cấp.
Nhà ngay gần chỗ này.

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
Bằng của e đến tháng 1/2015 mới hết. Giờ đổi sang bằng nhựa đã đổi để hạn 10 năm chưa hay chỉ đổi khi bằng còn hạn 3thang thôi

ilovelove

Xe tăng
Bằng của e đến tháng 1/2015 mới hết. Giờ đổi sang bằng nhựa đã đổi để hạn 10 năm chưa hay chỉ đổi khi bằng còn hạn 3thang thôi
dc sang bằng 10 năm luôn nhé

MatizAT.SX

Xe buýt
Chiều nay em chính thức đã đổi xong nhanh đến bất ngờ ko thể tả đựoc .Cu thể là phi đến phòng khám của bv GTVT ở Gia lâm khám sk lệ phí 100k mình đưa luôn 150 kẹp vào tờ khám sk có cô ngồi bàn phòng số 7 tiếp nhận giấy cườii tươi như hoa sau đó đi khám tất cả các phòng tất cả chỉ gói trọn trong 10' ko phải thử máu và nứoc tiểu sau đó cầm giấy khám sk phi đến chỗ Phố Vạn hạnh LOng biên vào khu tiếp nhận vắng hoe có mỗi 2 người đến làm thủ tục cấp đổi ,mình xin tờ đơn ghi chép và nộp cuối cùng là đứng chụp ảnh tại chỗ ,tất cả mình có xem đồng hồ đúng 5' đúng là siêu tốc độ .cho quả giấy hen đến ngày 28-4 .Các cụ nên tranh thủ đi đổi nhé.
Chỉ lưu ý là nhớ mang theo bằng gốc+foto, 2 ảnh 3.4 ,CMT kèm foto, em có mang theo bộ hồ sơ gốc nhưng ko thấy hỏi gì đến .Em thích nhất làn này là thủ tục rất nhanh gọn và cái lá đơn xin cấp đổi ko thấy có mục xác minh chứng nhận của chính quyên phừong xã nơi mình ở.
Nhanh vậy hả cụ, e oánh dấu phát

vietdungth

Xe buýt
Số 2/167,phố Gia Quất,Thượng Thanh, Long Biên, Hà
Website
www.truongduongsat.edu.vn
Các cụ cho hỏi bằng vẫn còn thời hạn nhưng muốn đổi sang bằng nhựa thì có đổi được tại đây không ạ.
Bằng nhà cháu do Sở GTVT HN cấp.
Nhà ngay gần chỗ này.
Đổi vô tư, e hết hạn 2020 vừa đổi đến 2024

Xuân thì

Xe buýt
Bằng của mình do Cục Đường bộ cấp, liệu có sang GL đổi được ko nhỉ, cụ nào biết cho ý kiến với ạ

BMW3se

Xe tải
Bằng của mình do Cục Đường bộ cấp, liệu có sang GL đổi được ko nhỉ, cụ nào biết cho ý kiến với ạ
Cụ đổi vô sờ tư, giấy hẹn lâu hơn của sở vì phải xác minh. Thủ tục thì như nhau.Thêm chỗ ở Lâm gia trang thì đổi đỡ mất time, truoc em đổi ở CBQ đợi lâu vãi

ilovelove

Xe tăng
Cụ đổi vô sờ tư, giấy hẹn lâu hơn của sở vì phải xác minh. Thủ tục thì như nhau.Thêm chỗ ở Lâm gia trang thì đổi đỡ mất time, truoc em đổi ở CBQ đợi lâu vãi
ở đâu trả thế quan trọng có thích nhanh ko thôi

BiK

Xe điện
Cụ chỉ hộ cái phòng khám này ở chỗ nào bên Gia Lâm nhỉ? Từ cầu Chương Dương thì đi như thế nào để đến ? Em tính sang Gia Lâm đổi bằng phát vì sắp hết hạn bằng cũ rồi. Thanks cụ.

.
Chiều nay em chính thức đã đổi xong nhanh đến bất ngờ ko thể tả đựoc .Cu thể là phi đến phòng khám của bv GTVT ở Gia lâm khám sk lệ phí 100k mình đưa luôn 150 kẹp vào tờ khám sk có cô ngồi bàn phòng số 7 tiếp nhận giấy cườii tươi như hoa sau đó đi khám tất cả các phòng tất cả chỉ gói trọn trong 10' ko phải thử máu và nứoc tiểu sau đó cầm giấy khám sk phi đến chỗ Phố Vạn hạnh LOng biên vào khu tiếp nhận vắng hoe có mỗi 2 người đến làm thủ tục cấp đổi ,mình xin tờ đơn ghi chép và nộp cuối cùng là đứng chụp ảnh tại chỗ ,tất cả mình có xem đồng hồ đúng 5' đúng là siêu tốc độ .cho quả giấy hen đến ngày 28-4 .Các cụ nên tranh thủ đi đổi nhé.
Chỉ lưu ý là nhớ mang theo bằng gốc+foto, 2 ảnh 3.4 ,CMT kèm foto, em có mang theo bộ hồ sơ gốc nhưng ko thấy hỏi gì đến .Em thích nhất làn này là thủ tục rất nhanh gọn và cái lá đơn xin cấp đổi ko thấy có mục xác minh chứng nhận của chính quyên phừong xã nơi mình ở.

BiK

Xe điện
Ơ, em hỏi đường đến phòng khám của bv GTVT ở Gia lâm cơ mà, có hỏi đc nơi đổi bằng trong maps đâu. Hỏi để khám và đổi bằng luôn cho tiện đường.

Đây là cái giề, cụ ko chịu xem kỹ cứ hỏi, hay cụ ko biết đg từ cầu CD đến khu này

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Ngay cạnh nhà mình, bằng của mình giữa tháng 5 hết hạn, qua lễ chắc phải phi ra đổi bằng thôi hê hê

BiK

Xe điện
May quá, chiều nay đã lên dây cót để phi từ Trần Phú sang Việt Hưng để quyết tâm đổi bằng. Thế là em liền phi thử qua 16CBQ xem thế nào. Có mặt ở đó đúng 12h45, em chờ đến 12h55 thì vào gửi xe và lấy số chờ. Trên vé chờ ghi là còn phục vụ 43 người nữa, nghĩ cũng nản. Định bỏ của chạy lấy người để sang Gia Lâm, nhưng nán lại một chút xem tốc độ xử lý công việc thế nào, thấy khá nhanh, khoảng 2 đến 3ph/người. Thế là quyết tâm chờ đến lượt, may là đến lượt em đã chuẩn bị đầy đủ hồ sơ nên em kết thúc cv đúng 14h05, vậy là tròn một tiếng từ lúc bắt đầu chờ. Em đánh giá ở đây tốc độ giải quyết hồ sơ nhanh hơn hẳn trước kia nhiều.
Kinh nghiệm cho các cụ: Lấy sẵn giấy khám sức khoẻ trước khi đến 16CBQ, nên đến thật sớm ở đầu giờ sáng hoặc đầu giờ chiều.
Gửi xe máy thật nhanh để vào bấm số chờ sớm, xin tờ khai để khai ngay tại đó và dán ảnh 3x4.
Kiên trì chờ đến lượt, thời gian gq hồ sơ giờ nhanh lắm, hôm nay có trường hợp vì đến lượt gọi số mà không vào nộp hồ sơ mà một cậu phải lấy lại stt từ đầu.
Tổng thời gian gq hồ sơ của em, em tính khoảng ss 3 phút.
Thế là đỡ phải phi sang tận Sư Vạn Hạnh, cả đi và về với em khoảng gần 30km.

BiK

Xe điện
Thì em cũng tưởng thế, nhưng vì nhà gần nên đánh liều qua hỏi trước để nếu không thì sang Gia Lâm mà, nhưng họ vẫn nhận hồ sơ cả buổi chiều. Kinh nghiệm là phải đến thật sớm thì chờ mới không bị lâu.
Thường buổi chiều họ sẽ giải quyết cả các số chờ của buổi sáng mà chưa đến lượt, nhưng ai mà buổi sáng chưa đến lượt mà không có mặt buổi chiều lúc gọi số thì sau đó sẽ phải bấm lại số mới từ đầu.

CBQ giờ nhận HS cả buổi chiều hả cụ, e tưởng trc chỉ nhận buổi sáng