[Luật] Đổi GPLX sang thẻ pet

bipboemlaxichlo

Xe điện
như tiêu đề.
Hiện nay cũng sắp đến thời hạn theo quy định đổi GPLX 4b sang thẻ pet đến hết ngày 31/12/2015.
Do đó dẫn đến tình trạng số người đi đổi GPLX tăng đột biến.
Trước tình hình trên và nhằm nâng cao tính gắn kết cồng đồng. E xin mạnh dạn nhận HỖ TRỢ THỦ TỤC đối với tât cả các thành viên trong of free ( ko áp dụng với những cụ/mợ trong diện phải bắt buộc có Giấy KSK vì cái này các cụ/mợ phải tự đi khám ).
sdt em: 0918900571 ; 0968900571
Cụ/Mợ nào có nhu cầu cần giúp đỡ cứ alo em. em sẽ hỗ trợ nhiệt tình cũng free toàn bộ.
p/s: có thể đối với em việc làm thủ tục rất đơn giản , nhưng đối với nhiều người còn bỡ ngỡ hoặc ít time tìm hiểu.Nên em sẽ là cầu nối giúp đỡ các Cụ/Mợ

lai thue

Xe điện
Cụ cho hỏi có quy định nào bắt phải gộp bằng A và B làm 1 ko, ngày trước nhà cháu đổi B2 trước, mấy tháng sau thấy PET đẹp, bền nên đổi tiếp A1, lên đó họ gộp luôn lại, mặc dù mình ko yêu cầu. Bây giờ muốn tách ra có được ko ạ.nhà cháu ở Hải Phòng ạ

Cụ cho hỏi có quy định nào bắt phải gộp bằng A và B làm 1 ko, ngày trước nhà cháu đổi B2 trước, mấy tháng sau thấy PET đẹp, bền nên đổi tiếp A1, lên đó họ gộp luôn lại, mặc dù mình ko yêu cầu. Bây giờ muốn tách ra có được ko ạ.nhà cháu ở Hải Phòng ạ
Theo như thông tư 58 thì sẽ tách, nhưng chắc phải sang năm mới áp dụng.
như tiêu đề.
Hiện nay cũng sắp đến thời hạn theo quy định đổi GPLX 4b sang thẻ pet đến hết ngày 31/12/2015.
Do đó dẫn đến tình trạng số người đi đổi GPLX tăng đột biến.
Trước tình hình trên và nhằm nâng cao tính gắn kết cồng đồng. E xin mạnh dạn nhận HỖ TRỢ THỦ TỤC đối với tât cả các thành viên trong of free ( ko áp dụng với những cụ/mợ trong diện phải bắt buộc có Giấy KSK vì cái này các cụ/mợ phải tự đi khám ).
sdt em: 0918900571 ; 0968900571
Cụ/Mợ nào có nhu cầu cần giúp đỡ cứ alo em. em sẽ hỗ trợ nhiệt tình cũng free toàn bộ.
p/s: có thể đối với em việc làm thủ tục rất đơn giản , nhưng đối với nhiều người còn bỡ ngỡ hoặc ít time tìm hiểu.Nên em sẽ là cầu nối giúp đỡ các Cụ/Mợ
nếu ko khám sức khoẻ, chỉ cần 1 cái ảnh 3/4 để dán vào đơn, và pho to bằng lái, cmt, đơn theo mẫu thì chỗ đổi bằng nào chả có, còn pho to thì cổng chỗ đổi bằng nào cũng có, gọi cụ làm gì cho tốn tiền điện thoại. ( bằng bây giờ đổi ở đâu cũng được ko cần phải về nơi cấp ban đầu). Công khai như này mới là free.

bipboemlaxichlo

Xe điện
Theo như thông tư 58 thì sẽ tách, nhưng chắc phải sang năm mới áp dụng.

nếu ko khám sức khoẻ, chỉ cần 1 cái ảnh 3/4 để dán vào đơn, và pho to bằng lái, cmt, đơn theo mẫu thì chỗ đổi bằng nào chả có, còn pho to thì cổng chỗ đổi bằng nào cũng có, gọi cụ làm gì cho tốn tiền điện thoại. ( bằng bây giờ đổi ở đâu cũng được ko cần phải về nơi cấp ban đầu). Công khai như này mới là free.
Em có vài điều nói với cụ như thế này nhé :
- thứ nhất : là ko biết cụ có hiểu những gì em viết trong thread ko ? mà nói như thế
- thứ hai : không bao giờ em đi động chạm vào những người làm cùng ngành nghề
- thứ ba : em là người có lòng tự trọng và có sĩ diện của em . NÊN EM KHÔNG THÍCH LIÊN QUAN GÌ ĐẾN NGƯỜI KHÔNG CÓ LÒNG TỰ TRỌNG NHƯ CỤ
- thứ tư : EM KHÔNG THÍCH SỰ HIỆN DIỆN CỦA CỤ TRONG THREAD CỦA EM. thích thì cụ tự làm lấy 1 cái cho chính mình.

Chỉnh sửa cuối:

bipboemlaxichlo

Xe điện
cụ muốn tách ra thì đợi sang 2016 thì mới triển khai rộng cụ ạ.
trước cụ bị gộp là do mấy ông nhà H2O dở chứng , muốn lấy chung 1 số cho dễ quản lý giống tây lông , nhưng giờ thấy phức tạp quá do ko thể triển khai dc giống tây lông nên lại cho tách cụ ạ.

anhtv1801

Xe hơi
chủ thớt cho e hỏi
hôm trước e đã làm và họ hẹn lên lấy
lúc e lên lấy thì họ bảo là đã có bằng a1 lên cầm lên để đối chiếu
bh e cầm bản photo lên có đc ko cụ chủ thớt hay phải cầm cả bằng lên

bipboemlaxichlo

Xe điện
chủ thớt cho e hỏi
hôm trước e đã làm và họ hẹn lên lấy
lúc e lên lấy thì họ bảo là đã có bằng a1 lên cầm lên để đối chiếu
bh e cầm bản photo lên có đc ko cụ chủ thớt hay phải cầm cả bằng lên
nếu cụ muốn lấy luôn và ngay thì đem bản gốc A1 đó lên và họ sẽ cắt góc rồi họ sẽ trả lại cho cụ cái GPLX đã tích hợp cả 2 cái.
những trường hợp nào đã có 1 trong 2 loại GPLX bản pet hoặc đã ghép thành pet rồi thì hiện tại chưa triển khai tách dc. chỉ những trường hợp thi mới 1 trong 2 loại khi có nhu cầu họ mới làm , ko thì họ cũng vẫn dập khuôn 2 trong 1.
nếu có tách làm 2 thì ít nhất phải sang năm mới mới triển khai rộng và đồng loạt.
túm váy lại là ....nhiêu khê