[Thảo luận] Đội phản ứng nhanh OF - FUNS

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nguoi rung

Xe buýt
Chào các cụ em ở gần Linh Đàm cũng xin có mặt có gì các cụ gọi em. DT 0978932882

Pitt

Xe điện
Các kụ ơi,
Cuối tháng lịch âm rồi, cả nhà miềng tổ chức buổi Offline món Vịt hay món thịt Choá đê !

Các kụ thấy thế nào ợ ?Cho em í kiến nhá ....
Vịt em cũng chơi, mà chóa em cũng chơi cụ xấu giai ạ. Cho em làm chân nhá :D

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Các kụ ơi,
Cuối tháng lịch âm rồi, cả nhà miềng tổ chức buổi Offline món Vịt hay món thịt Choá đê !

Kụ cho em món Vịt om Chó, chứ nếu ăn riêng e sợ gút lắm, phải ăn cả hai cho nó very...gút.

cantona

Xe container
Theo tôi các bác tổ chức vào trưa T7 này là ok đấy, nhắc đến tiết canh lại thấy đầu gối như bị kim châm rồi đây :))

Gớm măm đồ nội tạng với tít canh vừa thôi bác ạ, tiểu đường với bút lúc nào cũng sẵn sàng đới :-bd

Linhlovely

Xe tăng
Các kụ ơi,

E đi với A Zai ui!:o3

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Các kụ ơi,

Nếu Chó thì kụ cân nhắc cái quán trong ngõ trên đường Lê Văn Lương gần nhà ae miềng xem, ở đới được đới.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chào các cụ em ở gần Linh Đàm cũng xin có mặt có gì các cụ gọi em. DT 0978932882
Welcome cụ tham gia vào Funs,thư ký Mr.che sẽ lưu số của cụ vào nhé!

Hị hị, welcome mợ tham gia buổi offline sắp tới,lịch trình cụ tỉ em sẽ thông báo lên đây hoặc sms riêng.

Nếu Chó thì kụ cân nhắc cái quán trong ngõ trên đường Lê Văn Lương gần nhà ae miềng xem, ở đới được đới.
Đúng là bụt chùa nhà ko thiêng, em chưa biết quán thịt chóa nào gần chỗ nhà ae mình ngon cụ ạ ?Thế nó là quán nào ợ ?

Thế thống nhất là trưa ngày thứ 7 này nhé các kụ ,em thấy thời tiết đang nóng hừng hực thế này ,món vịt có vẻ khả thi hơn ạ.

Transporter2

Xe tăng
Người OF
@ kụ Zai: vịt thì cũng ok nhưng các kụ xem có quán nào được thì giới thiệu đi.
Quán thịt chóa đới nằm gần cửa hàng moto Kawasaki, hôm nào e mời kụ đi thực tế trước, còn tuần này thì vịt cho mát kụ ợ!

FUJITSU

Xe buýt
Thế thống nhất là trưa ngày thứ 7 này nhé các kụ ,em thấy thời tiết đang nóng hừng hực thế này ,món vịt có vẻ khả thi hơn ạ.
Món vịt e nghĩ chuẩn đấy =((
p/a 1: Ko biết quán vịt ở cuối phố Nguyên Hồng (đoạn gần thông ra Ng Chí Thanh) có bán vào buổi trưa ko, e đã ăn mấy lần ở đây rồi, ngon-bổ-hơi rẻ (sợ quán chỉ bán tối - bác nào ở gần thử tiền trạm giúp ae =D>)
p/a 2: Quán vịt trên đường Kim Mã, đối diện khu Ngoại giao đoàn Vạn Phúc (các bác đi từ Núi Trúc ra ngã 4 KM quẹo trái ngay phía đường dưới): quán này vịt nướng cũng tương đối chuẩn. Thêm option cho các bác, ngay cạnh quán vịt này có quán Dê cũng ok

Linhlovely

Xe tăng
Món vịt e nghĩ chuẩn đấy =((
p/a 1: Ko biết quán vịt ở cuối phố Nguyên Hồng (đoạn gần thông ra Ng Chí Thanh) có bán vào buổi trưa ko, e đã ăn mấy lần ở đây rồi, ngon-bổ-hơi rẻ (sợ quán chỉ bán tối - bác nào ở gần thử tiền trạm giúp ae =D>)
p/a 2: Quán vịt trên đường Kim Mã, đối diện khu Ngoại giao đoàn Vạn Phúc (các bác đi từ Núi Trúc ra ngã 4 KM quẹo trái ngay phía đường dưới): quán này vịt nướng cũng tương đối chuẩn. Thêm option cho các bác, ngay cạnh quán vịt này có quán Dê cũng ok
E thấy quán vịt trên đườn Kim Mã được đới ạ! Ngoài vịt nướn thì vịt áp chảo & lẩu vịt rất ngon ạ, nhất là cái nước! Cho E xin 1 cái đùi ạ!~X(

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Theo iem quan trọng là ae gặp nhau giao lưu là vui roài, iem đâu cũng được.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mai em ra kim mã test thử cái quán ,nghe mợ Linh giới thiệu mà thèm quá :-@

Trưa mai sẽ chốt giờ cụ tỉ,trưa thì hơi nóng mà chiều thì tắc đường,sáng thứ 7 hay sáng CN đây các kụ ơi ?

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Mai em ra kim mã test thử cái quán ,nghe mợ Linh giới thiệu mà thèm quá :-@

Trưa mai sẽ chốt giờ cụ tỉ,trưa thì hơi nóng mà chiều thì tắc đường,sáng thứ 7 hay sáng CN đây các kụ ơi ?
Trời!Kụ định đi nhậu vịt vào buổi sáng hả?Hay ý kụ là đi ăn sáng bằng lẩu vịt?
Chiều nay em gặp cụ Che, kụ ấy bào 25 Thái Hà vịt cũng ngon mà ko lên đây đề cử. Trưa ngồi nhậu thì nóng thật sự các kụ ạ, xem tổ chức vào buổi chiều đi, hay là chiều mai luôn?Chứ ngày nghỉ đi nhậu cũng ko được tiện cho lắm, e dự thế!

Chỉnh sửa cuối:

Transporter2

Xe tăng
Người OF
E thấy quán vịt trên đườn Kim Mã được đới ạ! Ngoài vịt nướn thì vịt áp chảo & lẩu vịt rất ngon ạ, nhất là cái nước! Cho E xin 1 cái đùi ạ!~X(
Thế này thì ae ra chỉ uống rượu với nước thôi, vì theo mợ Linh ngon nhất là cái nước mừ.

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Hehe, trưa hay chiều thứ 7 đều được các kụ ợ, thứ 7 em trực nên ở cty cả ngày, nếu chiều chắc ngồi lâu được, trưa thì chỉ ngồi được 2 tiếng thôi ợ.
Quán thịt vịt ở 25 Thái Hà sạch sẽ, ngon mà lại hạt rẻ, em ăn ở đó nhiều lần rùi ợ. Ở đó để xe cũng được nhưng chắc chỉ để được 2-3 ô tô thôi, các kụ mà đi ô tô hết thì qua trước cửa cty em mà để, có bảo vệ trông

Pitt

Xe điện
Gớm. Cụ xauzai không thèm trả lời em. Túm lại em có được đi theo các cụ không? Em đã gửi thông tin cho cụ Che rồi.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
@ cụ Pitt
Hị hị,em xin lỗi cụ trước nhá!
Ở đây anh em cực thoải mái ạ,rất hân hạnh đón chào các kụ tham gia,mới cũ như nhau...gặp nhau là vui roài.
Hôm đó cấm cụ vắng mặt.he he

@ all

Chốt lại là quán nào đây các kụ ơi,mai roài???

Sáng nay cú quá ạ ,hẹn ông anh đi tiền trạm món vịt nhưng mờ ra Quán Thánh (Hải vịt) ko thấy đâu, phi ra Hai bà trưng cửa nam cũng đóng cửa thế là ngậm ngùi ăn mỳ vằn thắn HBT.hic hic.

TaDuongQuan

Xe máy
@ all

Chốt lại là quán nào đây các kụ ơi,mai roài???

Sáng nay cú quá ạ ,hẹn ông anh đi tiền trạm món vịt nhưng mờ ra Quán Thánh (Hải vịt) ko thấy đâu, phi ra Hai bà trưng cửa nam cũng đóng cửa thế là ngậm ngùi ăn mỳ vằn thắn HBT.hic hic.[/QUOTE]
Nếu em không nhầm thì quán Hải vịt giờ chuyển vào đường phía sau đê Yên Phụ, đường ở đấy rất rộng, nằm giữa phố Phúc Tân và chơ Long biên, hôm trước em vừa bị sạt cục bê tông chắn xe tải ở chỗ gần chợ Long Biên ...hic.
Các bác chốt lịch đi, mai em trốn xếp được thì em ra gặp mặt các bác cái.

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
thôi để em chốt hạ vậy, trưa mai: thứ bảy 8/5 lúc 11h30 ở số 25 Thái Hà, thịt vịt: luộc, nướng, om sấu, tiết canh... đủ cả.

Trạng thái
Thớt đang đóng