Tin tức đối thủ Fortuner tiết kiệm quá các cụ ạ

202

Xe container
hôm qua em cũng vừa xem bài review này, thấy 02 nhân vật chính khen điều hòa mát lắm, nhìn thì thầy để Auto 20 độ. Nếu so với các dòng xe của Toy, điều hòa để Auto 20 độ phải đắp thêm chăn mới chịu được.
Cụ lại chém. 20 là 20, nếu trời nóng ko về đc 20 thì chịu

15cm45p

Xe điện
hôm qua em cũng vừa xem bài review này, thấy 02 nhân vật chính khen điều hòa mát lắm, nhìn thì thầy để Auto 20 độ. Nếu so với các dòng xe của Toy, điều hòa để Auto 20 độ phải đắp thêm chăn mới chịu được.
Ford mà mát thì Toy rét rồi
-Riêng điều hoà với hộp số thì đến Honda còn ko lại đc mặc dù cũng sd chung dàn nóng Denso thì Ford tuổi giề?
Toy bật điều hoà tới khi bắt đầu mát thì Mec làm em sun mất cmn trym rồi=))

ubisapro

Xe trâu
dòng suv tầm giá trên tỏi e vẫn ưng phò tủn nhất.

Nhachuacoxe

Xe buýt
Đời cũ, Ford không làm quạt giải nhiệt giàn nóng điều hòa. Có thể đây là thiết kế toàn cầu nên không phù hợp với khí hậu Việt nam.
Nếu không muốn độ chế, anh em thường làm chai Lavie, đục lỗ ở nút rồi thỉnh thoảng phun làm mát giàn nóng điều hòa.
Nếu độ thêm cái quạt giải nhiệt giàn nóng thì lạnh rất nhanh và sâu.
Xe em Focus 1.5 ecoboost Titanium, em nghĩ là do thiết kế one ford.

trade mark

Xe đạp
em dám chắc rằng ford luôn đi sướng hơn, an toàn hơn toy cùng phân khúc, nhưng cái gì cũng có giá của nó, tuỳ các bác chọn

RAVA

Xe ba gác
em dám chắc rằng ford luôn đi sướng hơn, an toàn hơn toy cùng phân khúc, nhưng cái gì cũng có giá của nó, tuỳ các bác chọn
-Ý bác là chạy sướng hơn, an toàn hơn thì nên bù lại bằng tốn xăng hơn, hay hỏng vặt hơn, tốn xèng để sc...cuối cùng là dẫn đến mất giá hơn chớ giề? Vãi cả “giá”?:D

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn
Mấy cái ngang ngang phân khúc cùng nhau. Độ cách âm và như người ta hay nói nữa là cảm giác lái nó hệt nhau cụ à. Còn như cụ nói nhiều bậc nó phải tầm khác rồi nhé
em ko rõ, nhưng hiện tại e đang đi xe rush, ồn thì quen rồi. nhưng cùng thời điểm ngồi ké 2 con fotun với EV đời mới, của khách hàng , đi cả khác cả chủ full chỗ, đi trong phố thôi nhưng em cảm nhận rõ là EV êm hơn nhiều ạ, để đo đếm e ko rõ hơn nhau bao nhiêu.
-nguyên nhìn bộ ghế da trên EV nó đã to, chắc chắn chứ ko ẻo như fotun

Nana2015

Xe tăng
em ko rõ, nhưng hiện tại e đang đi xe rush, ồn thì quen rồi. nhưng cùng thời điểm ngồi ké 2 con fotun với EV đời mới, của khách hàng , đi cả khác cả chủ full chỗ, đi trong phố thôi nhưng em cảm nhận rõ là EV êm hơn nhiều ạ, để đo đếm e ko rõ hơn nhau bao nhiêu.
-nguyên nhìn bộ ghế da trên EV nó đã to, chắc chắn chứ ko ẻo như fotun
Vâng. Ngày trước e cũng mê ev lắm. Thế quái nào lúc mang tiền đi mua xe lại ra toy mua. Hay e bị bỏ bùa ạ

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn

RAVA

Xe ba gác
Vâng. Ngày trước e cũng mê ev lắm. Thế quái nào lúc mang tiền đi mua xe lại ra toy mua. Hay e bị bỏ bùa ạ
-Thế là bác đạt chuẩn ng...Việt rồi đấy? Cứ lên mạng tìm hiểu, chém gió tưng bừng, khen xe Hàn xe Mỹ cứ như là sắp mua đến nơi, đến khi xuống tiền thì lại...Toy thôi!:))

ubisapro

Xe trâu
Khéo e theo cụ. Đang lăn tăn phò tủn với Crv. Nghe có vẻ buồn cười nhưng đúng thế thật. Crv thì e ko khoái CVT và tụt bô, cũng chật hơn phò tủn. Còn lại chả chê cái gì. Chính vì chật nên e đang tính lên moẹ suv phò tủn ngồi cho rộng mặc dù lái chán, tốn xăng. E vẫn ưu ái gia đình e ngồi hơn :D