[Funland] Đội tuyển đã làm hết sức có thế. Một thế lực không thể coi thường ! Hoan hô tuyển nhà .

đi hai cẳng

Xe buýt
xét 1 cách toàn diện Nhật nó vẫn đẳng cấp hơn nhưng Việt Nam! trận này thua mà như thắng ko có gì phải chê cả. lứa này đã kéo người hâm mộ lại với bóng đá . cảm ơn các e , cảm ơn thầy Park vì tất cả..

American Dream

[Tịch thu bằng lái]

Michael J

Xe điện
Không, em ngoan hiền, năm lào cũng có phiếu bé ngoan ông cụ. Em có biết rì đâu, thật mà8->
Bốc phét cả năm nay trên này e biết dồi. Tán gái nhanh như chảo chớp. Trên thông thiên văn dưới tường địa lý, không sót bàn cafe nào:D

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Bốc phét cả năm nay trên này e biết dồi. Tán gái nhanh như chảo chớp. Trên thông thiên văn dưới tường địa lý, không sót bàn cafe nào:D
Lão đừng tin những gì em nói. Em, hay bốc phét thế thôi, chứ thật, chả biết gì đâu. Ngoan lắm.

American Dream

[Tịch thu bằng lái]

naviman.hn

Xe tải
Chúc mừng tuyển VN. Các em về mà ko phải lăn tăn . Một trận đấu cống hiến hết mình. Tiếc quả pen quá . Nhật nó hơn hẳn một cấp. :)
Quả này thủ môn đã ra áp sát rồi và cầu thủ đội bạn cũng đã loạng choạng chới với rồi nên nếu quách tỉnh và may mán chúng ta không phạm lỗi thì đội bạn cũng khó ghi bàn được

cuongdiv

Xe container
Keng keng keng....tôi yêu các chiến binh sao vàng
Cảm thấy vui và hài lòng, có chút tiếc nuối. Cảm ơn các Em, đặc biệt là thủ thành Đặng Văn Lâm.
Chúc mừng. Cố gắng hết sức rồi
Các e đá trận này quá hay và cố gắng hết sức rồi,đẳng cấp của Nhật đã đc thể hiện,đội mình hoàn toàn có thể ngẩng cao đầu để về
Nó đúng là người khổng lồ.
Các em đã cố gắng bằng tất cả rồi, cũng chút tiếc nuối để chúng ta hi vọng ngày mai.
Đá rất tuyệt vời rồi. Về chuyên môn theo e Văn Lâm, Văn Hậu, Công Phượng, Duy Mạnh lần lượt chơi hay nhất. Rút Huy Hùng ra hơi sớm làm mất cân bằng thế trận.
Hơi buồn chút thôi chứ không hề thất vọng. Các em chơi rất tốt. Chúng ta có thực lực xứng đáng top 8
Zozo nào, em buồn lắm nhung cám ơn các em đã hết sức mình
Lần đầu tiên thấy Nhật phải đá thủ phòng ngự trước Việt Nam ...thế là quá vui rồi, cảm ơn các em!:-bd:-bd:-bd@};-@};-@};-
Tiếc quá...các cụ nhỉ.
Chúng ta đã tiến rất gần tới đẳng cấp của những đội bóng hàng đầu châu lục. Không có gì phải tiếc, chúng ta vẫn đang tiến lên. Tôi yêu những chiến binh sao vàng.
Chúc mừng tuyển VN. Các em về mà ko phải lăn tăn . Một trận đấu cống hiến hết mình. Tiếc quả pen quá . Nhật nó hơn hẳn một cấp. :)
Đá vậy là đáng khen rồi. Thua như vậy cũng là hợp lý. Jav nó mạnh thực sự chứ đâu phải tay mơ.
Dù thua, dù hụt hẫng, dù rất buồn, nhưng vẫn cám ơn các em, các em làm tốt lắm. Mọi người vẫn tự hào về các chiến binh. Về ăn tết thôi nào
Ai cũng mong thắng nhưng phải nói trận này các em đá thế là quá tốt rồi.
Hôm nay Văn Lâm bắt như lên đồng, một trận đấu quá hay của đội tuyển chúng ta
Tự hào về các e - Golden Dragons

xegiacmo

Xe container
xét 1 cách toàn diện Nhật nó vẫn đẳng cấp hơn nhưng Việt Nam! trận này thua mà như thắng ko có gì phải chê cả. lứa này đã kéo người hâm mộ lại với bóng đá . cảm ơn các e , cảm ơn thầy Park vì tất cả..
Hi vọng là nền tảng của cả nền bóng đá chứ không phải duy nhất lứa cầu thủ này .
Nếu duy trì được nền tảng như này thì tương lai bóng đá Việt Nam còn bay xa

Hư Không

Xe tăng
Hi vọng là nền tảng của cả nền bóng đá chứ không phải duy nhất lứa cầu thủ này .
Nếu duy trì được nền tảng như này thì tương lai bóng đá Việt Nam còn bay xa
Hy vọng vào Hn, viettel, vin, hagl đang đầu tư mạnh bóng đá và cả xứ nghệ nữa, chúng ta sẽ có nhiều lớp kế cận, nhưng hắc phải 5-7 năm nữa mới có lứa mới

quynhanh03

Xe điện
Đá vậy là đáng khen rồi. Thua như vậy cũng là hợp lý. Jav nó mạnh thực sự chứ đâu phải tay mơ.
Quá hợp lý đi chứ! Cụ thử tính xem nếu hôm qua mình loại Jav thì mình lại phải chứng kiến làn sóng rút kiếm tự vẫn? Hơn nữa, vốn ODA liệu mình có còn đc nhận nữa ko?
Thế là mình được lợi quá nhiều rồi! :))

MinhIphone

Xe tải
Phải mở lòng để còm, giải u23 trước và trận gặp Nhật hôm qua, quá hay. E sẽ nghĩ tích cực hơn về thế hệ trẻ...
Hôm qua thay thế bằng trận gặp TQ em nghĩ thăng hoa hơn nữa vì .., thôi hổng dám nói nữa mình nên nghĩ tích cực .