[Funland] Đơn thuốc 80tr chữa ung thư phổi giai đoạn cuối

Muon_biet

Xe cút kít
Chuyện kể ra thì rất là dài, em xin được tóm tắt trong 2 gạch đầu dòng sau cho đỡ tốn thời gian của cccm ạ
- nhà em có bệnh nhân ung thư phổi giai đoạn cuối được bệnh viện “cho về điều trị tại nhà”
- qua giới thiệu có thầy thuốc nhận chữa với đơn thuốc như em chụp ở dưới, đơn thuốc có giá 80tr ạ

Cccm có ai có kiến thức y học thì tư vấn cho nhà em với, nếu thực sự thuốc có tác dụng thì nhà em sẽ theo ạ
Em xin cảm ơn cccm trước 🙏
Cụ tin thì làm theo đơn thôi!!!

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Chuyện kể ra thì rất là dài, em xin được tóm tắt trong 2 gạch đầu dòng sau cho đỡ tốn thời gian của cccm ạ
- nhà em có bệnh nhân ung thư phổi giai đoạn cuối được bệnh viện “cho về điều trị tại nhà”
- qua giới thiệu có thầy thuốc nhận chữa với đơn thuốc như em chụp ở dưới, đơn thuốc có giá 80tr ạ

Cccm có ai có kiến thức y học thì tư vấn cho nhà em với, nếu thực sự thuốc có tác dụng thì nhà em sẽ theo ạ
Cụ hỏi ông kê đơn, cam kết được thì tt, không cam kết thì tùy tình hình cu ạ, nhiều khi người đã ốm bệnh lại bị mấy ông thầy lang chém cả về tiền thì khổ cho gđ quá

nguyenlongthe

Xe tăng
Tìm ra bệnh gì thì đã tốt cụ ạ.
Đi các bệnh viện ko tìm ra bệnh
Tháng cứ mệt mất vài ngày
Y học hiện đại vẫn có những vấn đề chưa biết đến do bây giờ toàn dựa vào Soi chiếu chụp,xét nghiệm các kiểu vv nhưng không ra kết quả vì sao.Vì có thể có những cơ quan nội tạng trong cơ thể nó không bị bệnh mà nó chỉ bị suy yếu không làm tròn trách nhiệm nên sinh ra như tình trạng của Bố cụ.Mà suy yếu như vậy yhhd sẽ không xác định được và cũng chẳng biết chữa vào đâu.Mạn phép cho hỏi Bố cụ năm nay bao nhiêu tuổi?

Final Countdown

[Tịch thu bằng lái]
logic vậy thôi cụ, và là suy nghĩ của người khỏe. người ốm thể trạng xộc xệch, tâm lý nặng nề, chẳng ăn đc và cũng chẳng muốn, chẳng đi đc đâu đâu.
cụ cứ hình dung đang té re thôi là đã không muốn đi đâu xa cái bồn cầu và cũng chẳng muốn ăn gì ngoài bánh mì...
8 xọi e nghĩ là thử đc, chí ít là vực đc cái tinh thần. chứ toa thuốc kia uống đc cũng khỏi ăn @@
Chả cứ phải già cụ ạ. Vợ em mà ốm thích gì em cũng chiều. Còn với người già, em có tí kinh nghiệm chăm người bệnh + nhà em cũng có ca (bệnh khác). Cứ chiều được là chiều. Tinh thần quan trọng lắm. Giờ điều kiện chữa trị đầy đủ mà cụ.

angkorwat

Xe điện

Phí tiền cụ ạ. Con em gái em K phổi giai đoạn cuối đổ tiền vào như nước, lang ta, lang tây, nước ngoài nước trong... Cũng chỉ cầm cự được đúng 3 năm 1 tháng tính từ khi phát hiện.

tunglam28062009

Xe tăng
Mỗi lần cứ nhìn thấy đơn thuốc cho bệnh nhân K đa phần e chỉ muốn đờ cờ mờ cm cno. Cno biết gd, người bị K tâm lý ko tiếc tiền, còn nước còn tát nên mặc sức ăn tiền ngta. Ông già vợ e K gan, từ lúc phát hiện đến lúc mất 7th. Trong thời gian 7th đấy, các thể loại đơn thuốc này kia, có cả đơn thể loại như chủ thớt, cuối cùng vẫn về với tổ tiên.

Kuu

Xe lăn
Cần phải dũng cảm đối mặt với sự thật. K giai đoạn cuối, bệnh viện đã trả về thì xác định là chờ ngày ra đi thôi.
Đừng tin những cái đơn thuốc kiểu này Cụ ạh.

tunglam28062009

Xe tăng
Bác sĩ đầu ngành trả về thì chỉ có đi ra nước ngoài may ra có cách điều trị.Chứ tin vào mấy ông lang băm thì...

Không có điều kiện thì những ngày cuối tạo cho người mắc bệnh thỏa mái nhất có thể để về với các cụ cho nhẹ nhàng.
Còn tùy K j cụ ạ. Ông già vợ e phát hiện K gan cái sang Sing luôn. Điều trị 2 lần bên Sing, về nc lại nằm viện K.7 tháng sau mất. Theo e nếu K gan phổi thì tốt nhất làm tư tưởng tâm lý + trữ moc phin. Càng kéo dài càng khổ.

Kuu

Xe lăn
Cụ xích chân thằng kê đơn vào giường người bệnh trước rồi hẵng cho người bệnh uống thuốc nó kê. Nếu người nhà cụ khỏi bệnh thì thả nó ra và trả nó 800tr. Nếu người bệnh vẫn ra đi thì cụ giữ thằng kê đơn lại để nó coi nhà cho.
Đầu năm nay ông cậu ruột em (70 tuổi) phát hiện dính K gan giai đoạn cuối, u di căn đã to bằng quả trứng vịt rồi, gia đình cũng đã xác định. Hiện giờ vẫn đến bệnh viện truyền hóa chất 10 ngày/ 1 lần. Chi phí hóa chất + thuốc men các loại tại bệnh viện hết khoảng 3-4 chục triệu/ 1 tháng. Không chữa lang băm hay đơn thuốc ngoài.
Giờ mà ai chữa khỏi thì 8 tỷ ông cậu em cũng dám chơi.

800 triệu thì rẻ quá...:|

tuan_nguyen261188

Xe điện
Còn tùy K j cụ ạ. Ông già vợ e phát hiện K gan cái sang Sing luôn. Điều trị 2 lần bên Sing, về nc lại nằm viện K.7 tháng sau mất. Theo e nếu K gan phổi thì tốt nhất làm tư tưởng tâm lý + trữ moc phin. Càng kéo dài càng khổ.
Thì em mới nói là "may ra" mới có cách...chứ trình điều trị K ở việt nam thuộc top chứ chẳng chơi.
Nhất là mấy anh tuyến cuối. :-s

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Ô già đứa bạn e K phổi giai đoạn cuối, đi viện bác sĩ cũng bảo xác định tinh thần không quá đc 3 tháng nhưng vẫn cho thêm 1 cái đơn thuốc truyền 60tr lần, 20 ngày làm 1 lần bảo còn loại này gia đình chưa dùng, hỏi bảo dùng có đc lâu hơn không thì cũng bảo có thể vẫn không quá 3 tháng, cuối cùng vẫn phải tâm lý đi vay mượn chạy chữa nốt.

Thanh fotuner

Xe tải
Người sáng suốt đều biết cái đơn thuốc này không giải quyết được gì. Nhưng ai từng có người nhà bị K mới hiểu. Mình không bỏ tiền ra chữa thì áy náy. Rồi họ hàng xa gần cũng góp ý mách thuốc, không làm theo thì lại nói ki bo, bất hiếu, tiếc tiền chữa bệnh. Rồi người bệnh cũng suy nghĩ nọ kia. Áp lực tinh thần khủng khiếp lắm.

namson229

Xe điện
Di căn K phổi, viện trả về thì hi vọng gì nữa, chữa theo kiểu còn nước còn tát, khó.

isak

Xe tăng
Em nói thật lòng thế này để cụ chủ hiểu. K phổi thường là K nặng ở giai đoạn cuối, vì K phổi nhiều khi là K di căn từ một mô khác đến, tế bào ung thư từ mô nguyên phát đi đến phổi và gây ung thư tại phổi. Nhưng di căn tiến triển bệnh ở phổi nhanh hơn nên nhiều khi bệnh nhân được phát hiện ung thư phổi trước. Ung thư phổi cũng có nhiều dạng và cũng có thể điều trị để kéo dài tuổi thọ.

Tỷ lệ sống trên 5 năm cuả ung thư phổi thuộc hàng thấp nhất trong các loại ung thư ạ (20%). Nên với bệnh nhân ung thư phổi thì thứ nhất là nghe theo khuyến nghị của bác sỹ điều trị và nên dùng thuốc đặc trị, không dùng thực phẩm chức năng, thực phẩm hỗ trợ, vì không có hiệu quả gì nhiều.

Thứ 2 là giải quyết tốt nhất có thể phần tâm lý cho bệnh nhân, bệnh nhân vui vẻ để sống và làm những gì họ thích. Quan điểm cẩn được xác định là vài năm cuối cùng bệnh nhân sống TỐT thì sẽ hơn là nhiều năm sống lay lắt bệnh tật.

vieteuro

Xe container
Y học hiện đại vẫn có những vấn đề chưa biết đến do bây giờ toàn dựa vào Soi chiếu chụp,xét nghiệm các kiểu vv nhưng không ra kết quả vì sao.Vì có thể có những cơ quan nội tạng trong cơ thể nó không bị bệnh mà nó chỉ bị suy yếu không làm tròn trách nhiệm nên sinh ra như tình trạng của Bố cụ.Mà suy yếu như vậy yhhd sẽ không xác định được và cũng chẳng biết chữa vào đâu.Mạn phép cho hỏi Bố cụ năm nay bao nhiêu tuổi?
Bố em năm nay 60 cụ à

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Bố em ko phải bệnh ung thư
Ông cứ đau ốm cơ thể
E chữa cho bố em rồi nhưng ko ăn thua
Cũng gần 100 củ
Thực phẩm của pháp vision projec
Thực tế cơ thể suy yếu thì có giải pháp bồi bổ đúng cơ quan đó, rồi sau này phải tự điều tiết cơ thể thì mới bền được Cụ ạ.
Tay lương y thỉnh thoảng em hay gọi tới cắt thuốc cho người nhà, hắn cắt vài thang xong rồi khuyên, người nhà phải tập. Vẫn cẫu nói quen thuộc: Nhân cường thì tật nhược, nên phải bồi bổ cơ thể và vận động bài bản.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em trai ông nội em bị ung thư gan, Có lần vào Thanh Nhàn nằm gần tuần, BV trả về rồi bảo chuẩn bị tinh thần đi. BV trả về 3 năm rồi ông em vẫn tốt, k nói có bệnh không ai biết. Lạ thật

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em trai ông nội em bị ung thư gan, Có lần vào Thanh Nhàn nằm gần tuần, BV trả về rồi bảo chuẩn bị tinh thần đi. BV trả về 3 năm rồi ông em vẫn tốt, k nói có bệnh không ai biết. Lạ thật
Thanh Nhàn, cái bệnh viện trình độ tệ hại.
Ông Cậu em tương tự, trả về, chuẩn bị lo hậu sự, hỏi cậu có đi chữa tiếp không, thì cậu Gật, thế là lên 103 thì chữa được, nhưng bị giảm khả năng vận động mất mấy năm rồi, giờ chưa đi lại được.
Nếu lên 103 sớm, thì chẳng mấy mà ra viện, lại không bị liệt.
Ôi, Thanh nhàn, chán chả buồn nói Cụ ạ.