[Funland] Đồng hành cùng tuyển VN đá vòng loại thứ 3 WC - Mong chờ kèo cụ mợ!

loithuxua

Xe tăng
Đội KSA vẫn chủ yếu dựa vào Salem số 10 hoạt động chủ yếu bên cánh trái. Đá giống phong cách của Văn Quyết của HNFC. Đối tượng này chắc chắn sẽ được Trọng Hoàng và Tuấn Anh chăm sóc. Có thể bên mình cả Văn Thanh và Trọng Hoàng đều vào sân để vừa phòng thủ cánh phải và vừa để khoét vào cánh này nếu họ dâng cao. Cặp trung vệ của họ khá già yếu chậm chạp nên sẽ là miếng mồi ngon cho Văn Toàn và Văn Đức. Em dự là vậy. Việt Nam có thể sẽ quay lại sơ đồ 343 với hai tiền vệ trung tâm thay vì 1 tiền vệ trung tâm như các trận ở UAE vừa rồi.
V-league bị hủy lợi hại thế nào cho đội tuyển cụ nhỉ? Em thấy VN không bị sức ép thời gian tập trung cũng như thể lực, chấn thương. Chỉ dở là cầu thủ ít cơ hội cọ sát, phong độ không cao.

loithuxua

Xe tăng
Ả chấp ta 2 traíthì tài xỉu phải 4 trái cụ ạ
tài xỉu 4 bàn em e là cụ mợ chơi sẽ nằm hết cửa dưới, không biết lần này chã có ra đề khù khoằm hơn không. Trận đầu em đoán cả 2 sẽ đá thận trọng và VN chưa bị bào mòn thể lực nên trận đấu sẽ không nhiều hơn 3 bàn.

loithuxua

Xe tăng
Realistic thì ta sẽ cố hòa - hoặc thua sát sạt.
Cứ công bằng như vậy đi.

Tôi nhớ năm xưa, ta đã bình luận rằng: "Các cầu thủ đã chiến đấu quả cảm và chỉ chịu thua Hàn quốc sát nút 0-1".

Còn chiến thuật thì đúng là cần 1 thằng cu như Kante.
hồi tháng 6 VN thua sát nút UAE 2-3, những phút cuối VN đá quả cảm, đặc biệt cầu thủ dự bị Minh Vương đá như thể chưa từng được đá bao giờ, Saudi coi thường VN sẽ ôm hận ngay sân nhà.

37NA

Xe tải
V-league bị hủy lợi hại thế nào cho đội tuyển cụ nhỉ? Em thấy VN không bị sức ép thời gian tập trung cũng như thể lực, chấn thương. Chỉ dở là cầu thủ ít cơ hội cọ sát, phong độ không cao.
Sợ nhất món thể lực yếu đi cụ ạ