[VHGT] Đông Ki Sốt: Vụ lái xe kiện công an: Loay hoay vì cái… “ngã ba”

autocare24/7

Xe tăng
Oài!!! vụ này mãi vẫn không có gì mới nhỉ!!!
Đúng là ở VN muốn nhanh phải từ từ!!! haizzz!!!

minhcuong400

Xe tăng
Theo các bác thì có cần góp tiền làm cái phong bì dày dày đút cho quan tòa xử thắng ko ạ? Xử thắng là xxx tự khác biết mà điều chỉnh, OFer đc nhờ nhiều đấy. Nén bạc đâm toạc tờ giấy mà.
Em đến ạ thật.
Bác Đông cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
em thấy làm vậy là không được! Em tin tưởng là tòa tối cao se công minh hơn tòa Hà nội chứ!Tòa án với xxx thì no phải bảo vệ nhau chứ! Bác Đông cố lên

S320

Xe điện
cụ mà thắng kiện thì em đảm bảo VN mình sánh vai với các cường quốc 5 châu đấy. cụ Đ mà thắng vụ này thì làm gì có kiểu đặt bẫy ở phú thọ và sao đỏ ? và cái mặt cầu THăng Long ko bị sau mỗi lần sửa nhiều tỉ đồng thì lại nát hơn???

mr.hung14

Xe buýt
ủn cho sự chiến thắng....

thaptothanh13

Xe tải
Lại hóng!!
Mòn hết mấy cục gạch rồi đấy!!

zazago

Xe máy
Góp thêm một sọt đá tặng hugo mong bác Đông thắng kiện

minck

Xe container
Lại hóng!!
Mòn hết mấy cục gạch rồi đấy!!
Cụ ơi! Mọi chiến thắng đều đánh đổi bằng mồ hôi và nước mắt. Hãy thực hiện lời dạy của Cụ Hồ: Dù 5 năm, 10 năm hoặc lâu hơn nữa...Sông có thể cạn, núi có thể mòn...Xong chân lý không bao giờ thay đổi.

101010

Xe hơi
Kiên trì cụ nhé!

TTTgroup

Đi bộ
Chúc cụ vững vàng để đến ngày vinh quang. Thật là không còn công lý nữa hay sao!

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Tại sao tòa án lại phải cố bao biện cho 1 cơ quan nhà nước khác làm gì? Làm như vậy liệu có lấy được lòng dân? Ai sai người đó chịu, tổ chức sai, tổ chức chịu. Sao vẫn cái thói lấy thịt đè người ?!?!? Em nghĩ ai chẳng có lúc sai? Quan trọng là chúng ta sửa chữa cái sai đó như thế nào. Làm thế này thì bao giờ nước ta mới khá được hả các đồng chí lãnh đạo? Luật giao thông được ban hành mục đích cuối cùng cũng là để tránh những vấn đề bất cập trong giao thông. Dân có hiểu luật thì mới làm đúng, đi đúng được. Sao lại hở tí là bắt bớ với cái lỗi còn chưa rõ ràng về tính pháp lý? Các vị làm như vậy là đang cố cho người thực thi luật bước vào mê cung, bước vào những cái bẫy mà các vị trực tiếp hay gián tiếp tạo ra, vậy thì đến bao giờ người thực thi mới có thể "đi đúng"?
Xin lỗi các cụ chứ em biết vụ này lâu rồi. Nhưng hôm nay rảnh rỗi lôi ra đọc lại mà vẫn cảm thấy ức chế như lần đầu tiên đọc vậy :D mong các cụ thông cảm :D

Chỉnh sửa cuối:

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Em ủng hộ cụ Đông và cụ havu.
Đọc vụ này của các cụ giống như thời phong kiến, quan xử sao thì xử.

Chánh án mà không biết thế nào là ngã ba thì bảo sao có nhiều án oan.

Chiến tới cùng cho dù vất vả các cụ nhá.
Cái tội biết sai mà vẫn cố tình bao che là nặng lắm đó cụ ạ ! Thôi thi đợi đến lúc chuẩn bị bầu cử, kiểu gì chẳng lôi ra giải quyết để lấy lại lòng dân :D

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
ngã ba mà cũng loay hoay cứ thế mà vào!
Cái Cụ này, có một cái ngã ba mà đến giờ vẫn bao người loay hoay đó ạ. Ngã ba là cái khái niệm tế nhị và đụng chạm lắm. Cứ nói đến ngã ba là ối người đỏ bững cả mặt, nóng cả lưng lên đấy Cụ ạ. Nên nó sẽ mãi luôn là vấn đề nóng hổi Cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

hoangxshp

Xe đạp
Chung qui tại cái "gốc" nó giao chỉ tiêu nộp ngân sách cho *** vì vậy phải làm đủ mọi cách để cho đủ để nộp ngân sách mà.
Xe e vừa mới lấy ở hãng về, cẩn thận dán cả biển xe đi đăng ký thế mà còn bị gọi lai hỏi han, giấy tờ đưa cho kiểm tra chẳng thiếu con mẹ gì thế mà nó giám bảo em ra chỗ khác gặp thằng đội trưởng để xử lý, ra gặp đội trưởng thì gặp đúng ông sáng nào cũng ngồi uống cafe với nhau, chán. E mới mạnh mồm bảo lính của ông ngu như víc ấy ông ấy cười bảo các cháu nó mới đi làm chưa hiểu luật, chán hẳn. Nói thật với các bác chứ hôm đấy e chi mong thằng lính nó làm rách hóa đơn xe của e để e bắt đền mới vui.

xe_katang

[Tịch thu bằng lái]
Chung qui tại cái "gốc" nó giao chỉ tiêu nộp ngân sách cho *** vì vậy phải làm đủ mọi cách để cho đủ để nộp ngân sách mà.
Xe e vừa mới lấy ở hãng về, cẩn thận dán cả biển xe đi đăng ký thế mà còn bị gọi lai hỏi han, giấy tờ đưa cho kiểm tra chẳng thiếu con mẹ gì thế mà nó giám bảo em ra chỗ khác gặp thằng đội trưởng để xử lý, ra gặp đội trưởng thì gặp đúng ông sáng nào cũng ngồi uống cafe với nhau, chán. E mới mạnh mồm bảo lính của ông ngu như víc ấy ông ấy cười bảo các cháu nó mới đi làm chưa hiểu luật, chán hẳn. Nói thật với các bác chứ hôm đấy e chi mong thằng lính nó làm rách hóa đơn xe của e để e bắt đền mới vui.
Vậy là một đội 3 đến 4 thằng mới có 1 thằng hiểu luật. Chán cụ nhể? Thế thì dân dựa vào ai đây?

buicongchuc

Xe ba gác
Em ủng hộ cụ Đông và cụ havu! Mong các cụ hãy kiên nhẫn theo đuổi vụ kiện cuối cùng. Đây là vụ kiện vì công lý đối với nhân dân chứ không phải chỉ riêng cụ Đông. Ban quản trị hãy mở tài khoản quyên góp tiền để cụ Đông và cụ Vũ thay mặt nhân dân tiếp theo đuổi vụ kiện đòi công lý.

Em ủng hộ cụ Đông và cụ havu! Mong các cụ hãy kiên nhẫn theo đuổi vụ kiện cuối cùng. Đây là vụ kiện vì công lý đối với nhân dân chứ không phải chỉ riêng cụ Đông. Ban quản trị hãy mở tài khoản quyên góp tiền để cụ Đông và cụ Vũ thay mặt nhân dân tiếp theo đuổi vụ kiện đòi công lý.
ơ em tưởng Công lý đã ly dị thảo vân rồi..ủng hộ các cụ đi kiện nhưng em đã biết kết quả rồi.

dugianghubt

Xe tăng
cố lên các cụ ...ủng hộ các cụ hết mình

chihieuchicong

Xe máy
lâu rôi ko thây tin mới từ cụ HaVu nhể các cụ.