[Funland] Đồng loạt kiểm tra, thanh tra đào tạo, cấp bằng lái xe tại 63 tỉnh, thành phố

PhongFood

Xe điện
Bố sai thằng anh cả xuống kiểm tra xem mấy đứa em trai đã “vở sạch chữ đẹp” chưa thôi, hội chứng củi lửa của cụ nặng phết rồi đấy :))
Gói bao lý thuyết + thực hành không biết dạo lày thế lào :))

Pvsc

Xe ba gác
Sắp kiểm tra giá bánh mì+ Lavie chưa :D

BMW R60

Xe tăng
Tưởng bộ công an làm chứ Bộ Giao thông thì cũng chỉ là kiểm tra nội bộ thôi. Chấn chỉnh lại, các chú làm ăn cận không là anh không cứu được đâu!

Main Air Sugar

[Tịch thu bằng lái]
Bố sai thằng anh cả xuống kiểm tra xem mấy đứa em trai đã “vở sạch chữ đẹp” chưa thôi, hội chứng củi lửa của cụ nặng phết rồi đấy :))
Thi bằng lái bao lý thuyết là auto bọn nó bao thực hành luôn :)) :)) vì bọn nó tắt chip đi có cán vạch 100 lần cũng đâu.
Em nghĩ lần này làm thật chứ không làm màu ạ.

cusao

Xe lăn
Liệu cánh học viên có nhận trả đũa như cánh chủ xe đang nhận trả đũa của ĐK không nhỉ.
Thôi cứ đúng mà làm...em vẫn ủng hộ bắt. Cho dù không phải tất cả nhưng đã có nhiều thằng nghênh ngang thách thức lắm. Chẳng sạch hẳn đc đâu nhưng cũng sẽ đỡ khối...!!!

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn
Cháu hóng lắm khi nào thì đến bọn BOT và bọn cầu cống điện nước ngầm ở HN

Ryan848

Xe container
trong ảnh chụp trung tâm đào tạo 136 Sài Đồng, mà trung tâm này hình như đóng cửa từ trc Tết rồi thì phải. Nghe có vẻ quan trên đang làm "rộng đường dư luận" :D

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Vẫn có gói chọn món đấy cụ. Bao nhiêu con xe có nhiều thể loại lắm, có con đến thầy còn bảo tao thi cũng trượt vì nhấp là chết máy.
À, loại xe kiểu này thì em biết và em đã nếm trải cách đây hơn chục năm, 10 ông thi sa hình bằng xe ấy thì 9 ông trượt :)) còn xe ngon galangty để cao trên 1K vòng thì cực yên tâm cho đề pa leo dốc (xe này phải mất mấy trăm K mới được xếp vào) kakaka

nguyentoan.uct

Xe điện
À, loại xe kiểu này thì em biết và em đã nếm trải cách đây hơn chục năm, 10 ông thi sa hình bằng xe ấy thì 9 ông trượt :)) còn xe ngon galangty để cao trên 1K vòng thì cực yên tâm cho đề pa leo dốc (xe này phải mất mấy trăm K mới được xếp vào) kakaka
Dính phải xe đểu, nhiều ông khóc ròng. Em đợt thi cũng xém dính, 1 ông trong nhóm học cùng tự tin nhất lại dính phải, trượt chỏng vó.

Alongcamepolly06

Xe điện
công nhận vụ này cháu cũng gặp khi đi thi bằng, có 10 xe thi thì có 1 con kém, xác suất trượt đến 90%, nhưng ko phải ko có xiền mà vào mà nếu có tiền thì chắc chắn ko vào thôi :)) ;đợtđó cháuđỏ nên ko vào xeđó, họ gọi theo thứ tự

ngocvt

Xe buýt
Thi bằng lái bao lý thuyết là auto bọn nó bao thực hành luôn :)) :)) vì bọn nó tắt chip đi có cán vạch 100 lần cũng đâu.
Em nghĩ lần này làm thật chứ không làm màu ạ.
tay nào gan to mới dám tắt chip nhá, chứ em đi thi, ng quen là PGĐ trung tâm đây cũng bảo thi tay bo thực hành thôi, lý thuyết thì bao trọn ok :v

ngocvt

Xe buýt
Vẫn có gói chọn món đấy cụ. Bao nhiêu con xe có nhiều thể loại lắm, có con đến thầy còn bảo tao thi cũng trượt vì nhấp là chết máy.
chỗ em thì khác tí, xe ngon hồ sơ đông ngịt, bên TT hỏi có đợi đc xe đó thì xếp sang, ai ko đợi đc thì thi xe kém, ko mất xèng

Main Air Sugar

[Tịch thu bằng lái]
tay nào gan to mới dám tắt chip nhá, chứ em đi thi, ng quen là PGĐ trung tâm đây cũng bảo thi tay bo thực hành thôi, lý thuyết thì bao trọn ok :v
Bằng A1, A2 thì nó cho mấy thằng bao lý thuyết thi sao cùng thì ai chú ý chứ :D

PhongFood

Xe điện
Bao lí thuyết thôi cụ, thực hành xe chip nên không dám làm nữa :D
Năm 97 em thi bằng lái xe máy, em ngồi bàn đầu. Phía sau ồn ào lắm. Năm 2012 thi LX quanh em vẫn có sự chỉ điểm :D
Cái trò này rất mất dạy. Bản thân em dính con xe này. Em thi sa hình mà con xe nó chỉnh cái ga nhỏ quá, nhả ga ra mà không đạp nhanh côn là chết máy (toàn vừa đạp ga vừa côn + phanh). Em bị trừ điểm 2 lần dừng vạch đèn đỏ vì đè vạch. Cuối cùng vẫn qua :))

Main Air Sugar

[Tịch thu bằng lái]
lấy đâu ra lắm ng thế bác, với cả còn phải nể mấy tay Sở GT tỉnh nữa chứ
Em thi rồi em biết, nó cho mấy đứa thi thật thi trước. Em bị rớt vì không có tiền bao :))