[Funland] Đóng thớt ly hôn

Trâu tơ

[Tịch thu bằng lái]
Rút kn, mợ chủ lần sau muốn nhờ tư vấn gì về vấn đề tình cảm, chuyện riêng gđ tế nhị thì lập cái nick mới, vào hỏi và tha hồ bật mã ôn phả lại! :D
người cần gặp dãi bầy tâm ư tâm ự chạ họi anh Pum nhề:))

haisactigon

Xe tải
Lòng tốt và sự nghiêm túc ở off này là xa xỉ (:|(:|

Getzcoi

Xe tăng
Rút kn, mợ chủ lần sau muốn nhờ tư vấn gì về vấn đề tình cảm, chuyện riêng gđ tế nhị thì lập cái nick mới, vào hỏi và tha hồ bật mã ôn phả lại! :D
Đạt đến trình lập nick mới với bật mã ôn thì đã có quyết định cho mình, chẳng cần tư véo, cụ anh ạ :D

Pumzen

Xe ba gác
Đạt đến trình lập nick mới với bật mã ôn thì đã có quyết định cho mình, chẳng cần tư véo, cụ anh ạ :D
Thế mà nhiều nick mới ( tự xưng luôn là lão làng OF) nhờ tư vấn gỡ rối ra phết đấy! :))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

Namtroc

Xe điện
Thông cảm suy nghĩ mợ, trên này xấu xa nhiều hơn lắng nghe chia sẻ.
Có gì mợ ib sẽ tâm sự được nhiều hơn nhé;))

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Em rất cảm ơn CCCM đã chia sẻ khi em đăng bài. Nhiều tư vấn đã giúp em khai sáng. Tuy nhiên em xin đóng thớt bởi lẽ, ngoài những cm nghiêm túc, rất nhiều cụ cợt nhả chuyện của em. Mỗi người có 1 cs, 1 nối khổ riêng, ko mong đc mọi người ai nấy điều chia sẻ, nhưng em cũng ko muốn để điều mình trân trọng bị châm biếm. Có cụ nói em ko thật, chờ mấy tháng xem thớt còn là biết ngay.
Đùa chứ, các cụ chả biết em là ai, em cần gì lên đầy nói dối này nọ, mất thời gian. Em thực sự mất cân bằng, và nghĩ lên diễn đàn có nhiều đàn ông, các cụ sẽ cho em hiểu hơn phải làm thế nào để vá lại vết thương lòng cho chồng em và cho chính mình. Thế thôi!
Mợ hay thật! Mợ lên nhớ diễn đàn này có tên là fun. Với lại mợ cũng biết ở đây toàn đàn ông mà lại đi trải lòng mình ra cho họ chém. Bản năng của bọn đàn ông là chém gió làm gì có khuyên nhủ với tâm sự đâu! Mợ hãy chọn lúc nào thật cân bằng đến mức vững chãi hãy vào đây. Tung tin gì ra chúng nó chém tới tấp, mình phải vững chãi để chém lại. Chúc mợ có kinh nghiệm hơn khi giao tiếp với đàn ông.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Pn khó hiểu vãi, thớt kia đã bị tổn thương phải nhờ đóng tại sao còn mở thớt này nhắc lại để tiếp tục nhận tổn thương? :))

LienPhuong

Xe điện
Trên này cũng như ngoài cuộc sống, có nhiều loại người khác nhau cụ ạ, với lại bản chất con người thế rồi, bàn tán chuyện người khác thì theo ý thích, không phải để cảm thông đâu ah, nên chuyện đau khổ tốt nhất là tránh xa các diễn đàn.

berryfun

Xe điện
Em rất cảm ơn CCCM đã chia sẻ khi em đăng bài. Nhiều tư vấn đã giúp em khai sáng. Tuy nhiên em xin đóng thớt bởi lẽ, ngoài những cm nghiêm túc, rất nhiều cụ cợt nhả chuyện của em. Mỗi người có 1 cs, 1 nối khổ riêng, ko mong đc mọi người ai nấy điều chia sẻ, nhưng em cũng ko muốn để điều mình trân trọng bị châm biếm. Có cụ nói em ko thật, chờ mấy tháng xem thớt còn là biết ngay.
Đùa chứ, các cụ chả biết em là ai, em cần gì lên đầy nói dối này nọ, mất thời gian. Em thực sự mất cân bằng, và nghĩ lên diễn đàn có nhiều đàn ông, các cụ sẽ cho em hiểu hơn phải làm thế nào để vá lại vết thương lòng cho chồng em và cho chính mình. Thế thôi!
Phàm đã là diễn đàn thì là xã hội đã mang lên đây thì phải chấp nhận gạn đục khơi trong. Chấp nhận nghịch nhĩ thối tai. Vui lên mợ