[Funland] Dòng tiền thông minh

matizdo

Xe tăng
Chỉ buồn cười là sau lần đầu về gặp, e loay hoay viết dc con robot, thế nào mà nó toàn báo trúng, 10 cases trúng 10, e tự tin lắm. Sau đó mới vỡ mẹt khi thị trường cắm đầu. Một thời gian sau, vứt lăn lóc. H lại vừa đi học 1 khóa ptkt của mấy a bạn về, lại loay hoay chỉnh sửa và chế tiếp, he he. Sắp tới e ra lò thêm 2 con trong từng giai đoạn thị trường, side way và downside. Nói chung là khá hay ho và thú vị.
Tuy nhiên quan trọng nhất vẫn là cách chơi thôi, ko nên để chết 1 case mà mất hết thành quả.
Lúc thị trường cắm thì p2 nào cũng toi thôi cụ ạ. Trong cơn bão thì những cây to sẽ gãy đổ đầu tiên rồi đến những cây nhỏ và cuối cùng là cỏ dại. Vậy nên trong bão thì tốt nhất là tránh thôi cụ ạ. Chúc mừng cụ đã chế được robot cho riêng mình.

Hoài Nam TVSI

Xe tải
Lúc thị trường cắm thì p2 nào cũng toi thôi cụ ạ. Trong cơn bão thì những cây to sẽ gãy đổ đầu tiên rồi đến những cây nhỏ và cuối cùng là cỏ dại. Vậy nên trong bão thì tốt nhất là tránh thôi cụ ạ. Chúc mừng cụ đã chế được robot cho riêng mình.
Đồng ý với bạn, thị trường xuống thì 1 là đánh short, hai là cầm tiền tránh bão. Đợi lúc hồi lại thì vào thôi bác ạ

Tóm lại thế này ạ
Đánh theo phương pháp đấy là căn theo lái, thấy mã nào khối lượng giao dịch tăng ổn định, có dấu hiệu làm giá - đập tiền vào ăn theo, kiểu cá con bu quanh cá mập đu theo ăn hôi
Thế thôi, học phí 50-200tr tuỳ mức vốn định đầu tư, văn phòng giao dịch ở quán cafe ở Văn Quán
(em không theo vì nếu đúng được thế thì cụ Hunt hay Gà con gì gì ấy phải tầm tài sản ngang Vượng vincom nếu dễ ăn)

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
HVG của e h dc 62%. Mà vẫn nắm chắc, cảm tưởng mình làm chủ cuộc chơi, lái léo phải nhìn mình kể cũng hay.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có vẻ buồn và thích quay tay tự sướng phỏng :-? Vậy thì em hầu chuyện cụ. Cái con HVG này căn bản là tỉ trọng so với vốn cụ nó thế nào thôi. 62% mà tỉ trọng có tí ti thì ko ăn thua. Cụ cứ show hẳn như show con STB có phải oai ko :-? Tí tiền thì ko bõ, nhiều thì lúc nó sàn chạy éo nổi. Em tò mò rằng cụ ở phía nào nhỉ :-?
Nói thực cụ là e xấu hổ, có 100 cổ hvg thôi, thế nên mới phải xóa, chứ nhiều thì ko biết bao nhiêu mà khoe! E ở bên 10% cụ ạ, cụ ở bên nào?

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]

Gaconchoichung

Xe buýt
Hừm. Các cụ cứ thử có vốn 5 tỷ, nghỉ việc làm ngon, ở nhà chơi CK rồi sau 2 năm vốn chỉ còn 2 tỷ. Để xem lúc đấy bản thân các cụ có tư duy khác đi ko
Ngày quyết định theo pp Dòng tiền em có thoả thuận với cụ Hunt rằng học phí bao nhiêu cũng dc nhưng chỉ coaching 1-1 để cho em khỏi bị ảnh hưởng bởi tư duy, suy nghĩ của ng khác tránh tâm lý bầy đàn
Đến giờ này còn có cụ nào tin vào pp Dòng tiền nữa ko? Đang định cho cá đây. Có vài con cá dự sẽ phình 20-50%, tearm em ăn ko hết. Cho đi để tán lộc :)) :)) :))
Sent from Miami

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Hừm. Các cụ cứ thử có vốn 5 tỷ, nghỉ việc làm ngon, ở nhà chơi CK rồi sau 2 năm vốn chỉ còn 2 tỷ. Để xem lúc đấy bản thân các cụ có tư duy khác đi ko
Ngày quyết định theo pp Dòng tiền em có thoả thuận với cụ Hunt rằng học phí bao nhiêu cũng dc nhưng chỉ coaching 1-1 để cho em khỏi bị ảnh hưởng bởi tư duy, suy nghĩ của ng khác tránh tâm lý bầy đàn
Đến giờ này còn có cụ nào tin vào pp Dòng tiền nữa ko? Đang định cho cá đây. Có vài con cá dự sẽ phình 20-50%, tearm em ăn ko hết. Cho đi để tán lộc :)) :)) :))
Sent from Miami
He he có em đây, cụ chia sẻ em với.

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Miếng phomat miễn phí chỉ có trong chiếc bẫy chuột thôi các cụ ạ, em ko quan tâm đến ông hunt, gà con này từ phút đầu tiên đọc đc thớt " hành trình.....". Ngon thế nó đã để xơi một mình hoặc kêu anh em họ hàng vào ăn rồi, cám ngon đâu đến *** lợn sề nên đừng tranh luận làm gì nữa mệt người các cụ ạ. Về cách đánh ôm lưng lái cũng là 1 cách đánh hay và chủ yếu dành cho tay lão luyện và có thời gian quan sát nhưng hốc đc 10 miếng thì chỉ nôn ra 1 lần thì sạch sành sanh thêm cả mật xanh mật vàng nên tay mơ đừng ham, hãy đi bằng đôi chân của mình đừng sống bằng cảm xúc của người khác. Em biết 1 cu em cách đây gần 1 năm còn hỏi em cách chơi, nay mở nhóm Zalo, skype tư vấn, phím mã, soi chart như đúng rồi, đúng là đời khi ng ta đói ng ta có thể làm bất cứ điều gì.
Đôi lời tâm sự với các cụ.
Cụ có nhiều năm kinh nghiệm về chứng có khác nhìn ra ngay :)):)):))" Hãy đi bằng đôi chân của mình đừng sống bằng cảm xúc của người khác :-bd:-bd:-bd. Thấy nhiều cụ ảo tưởng bởi nick lùa gà HuntereliteGaconchoichung quá mà thực ra là một :)):)):)). Kẻ phạm tội luôn có dấu vết để lại em có bằng chứng rồi :)):)):)) tuy nhiên muốn xem Hunteo diễn trò như thế nào? Kịch bản ra sao thôi~X(:)):)). Đến 1 ngày đẹp trời em sẽ tung ra trên of :bz:bz:bzcho toàn thể cccm xem.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
He he sò far có mỗi 1 cụ bỏ học phí 50 củ trình diện. OF toàn ông có sỏi, dễ lùa vậy sao? Hay còn thành phần giấu dốt nữa?

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Tóm lại thế này ạ
Đánh theo phương pháp đấy là căn theo lái, thấy mã nào khối lượng giao dịch tăng ổn định, có dấu hiệu làm giá - đập tiền vào ăn theo, kiểu cá con bu quanh cá mập đu theo ăn hôi
Thế thôi, học phí 50-200tr tuỳ mức vốn định đầu tư, văn phòng giao dịch ở quán cafe ở Văn Quán
(em không theo vì nếu đúng được thế thì cụ Hunt hay Gà con gì gì ấy phải tầm tài sản ngang Vượng vincom nếu dễ ăn)
Cụ tỉnh táo tàu quá :)):)):)). Có vẻ rất nhiều cụ tìm đến rồi có người thì mất tiền, có người thì không mất tiền. Có 1 số cụ nhắn tin cho em bảo may mắn thoát được cảnh lùa gà tý nữa thì bị mất 100tr học phí:)):)):)). Nói thật kiến thức về chứng khoán ai chơi cũng có tuy nhiên đa phần là thua :)):)):)) tìm thầy nào giá hạt rẻ mà học đằng nào cũng mất tiền còn thắng hay thua chưa nói trước được :bz:bz:bz

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Sent from Miami
[/QU

HEHE MUỘN RỒI, ĐẾN GIỜ VẪN CÒN LÀM CÁI TRÒ IP NỮA À , CỐ CHỨNG MINH ĐỂ GỠ GẠC LẠI CÁI DANH DỰ, CHỈ LỪA CCCM NHẸ DẠ CẢ TIN THÔI . CU
Sent from Miami
HEHE MUỘN RỒI, ĐẾN GIỜ VẪN CÒN LÀM CÁI TRÒ IP NỮA À, CỐ CHỨNG MINH ĐỂ GỠ GẠC LẠI CÁI DANH DỰ, CHỈ LỪA CCCM NHẸ DẠ CẢ TIN THÔI . CỤ NÀO MỢ NÀO TIN ĐI ĐỂ RỒI ĐÓNG TIỀN HAHA

Meovang007

Xe buýt
Cụ có nhiều năm kinh nghiệm về chứng có khác nhìn ra ngay :)):)):))" Hãy đi bằng đôi chân của mình đừng sống bằng cảm xúc của người khác :-bd:-bd:-bd. Thấy nhiều cụ ảo tưởng bởi nick lùa gà HuntereliteGaconchoichung quá mà thực ra là một :)):)):)). Kẻ phạm tội luôn có dấu vết để lại em có bằng chứng rồi :)):)):)) tuy nhiên muốn xem Hunteo diễn trò như thế nào? Kịch bản ra sao thôi~X(:)):)). Đến 1 ngày đẹp trời em sẽ tung ra trên of :bz:bz:bzcho toàn thể cccm xem.
Dạ em cũng bt thôi cụ quá khen. Bên pic hành trình .... em đã nói với gà con... nhiều lần rồi " Hãy show 1 mã trước khi nó chạy, tôi mới tin và cụ ấy hoặc lảng tránh hoặc tổ lái đi nội dung khác. Thế nhưng oái oăm thay là vẫn có đầy cụ vào xin đi theo học nghệ trong khi chỉ cần động não suy nghĩ 1 tý thôi và đặt câu hỏi này là có kết quả ngay: Nếu giỏi và có tài đánh CK thì tiền trên thị trường là vô biên, sao ko lên đấy mà kiếm mà sao họ lại phải đi dạy nghề kiếm vài xu lẻ. Thôi thì mất đi đồng tiền nhưng mua đc kinh nghiệm, qua rồi cái thời bố mẹ bán đất cho thằng con mù chữ mấy tỏi ra quán Cafe ngồi gẩy gẩy Ipad đặt lệnh cũng có tiền (mấy thằng ấy giờ xanh cỏ 100% rồi).

Gửi từ SM-N935F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Nói có sách mách có chứng có cụ inbox cho em :)):)):)) cụ nào làm lương 4 tỷ/ 1tháng liệu cụ có bỏ việc không?:)):)):)):)) Trung bình 50.000 USD/ 1 TUẦN BẰNG 1 SỐ CẦU THỦ HẠNG TRUNG Ở GIẢI NGOẠI HẠNG ANH :)):)):)). Em mà giàu như thế em cho bố mẹ em nghỉ hưu sớm chứ làm cái nghề Thợ Mộc bụi bặm lắm không sướng đâu :)):)):)) cái nghề dạy học lập 2 nick thu hút học viên đến đóng tiền dễ kiếm hơn nhiều chỉ tốn nước bọt + lên diễn đàn post bài quảng cáo :))

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Cụ này gửi tin nhắn cho em cũng lâu rồi may mắn cho cụ đấy

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Rảnh như cụ + danh mục dàn trải mà có tẹo tiền + chơi cả HVG mà cụ còn ảo tưởng mình trong 10% á :)) Ảo tưởng cả việc mình có sỏi :)) Thật thà mà nói rằng ai cũng nghĩ mình có sỏi, nhưng toàn đầu đất thôi nên mới cúng tiền cho những kẻ như trên :)) Em ko xúc phạm ai đâu các cụ bỏ quá cho, sự thật vốn mất lòng :))
He he đầu e có đậu phụ thôi, chứ đầu các cụ toàn sỏi đá cả, nên e mới tin tồn tại p2 đó mà.
Còn e chém trong 10% thì kệ em, cụ cho e sống ảo với chứ. E rảnh mà, max luôn ấy! HVG chơi thì sao hả cụ? E đố cụ đi lùng hết trên thị trường ra dc tk nào có hvg perform như thế đấy, đấy, có khác tí bọt thôi, nên e nổ cho nó to! Chứ e đoán cụ xuất sắc, nên chả show làm gì. Hihi thôi cụ nhường e về nhất đi!

tranhoangminh

Xe container
He he sò far có mỗi 1 cụ bỏ học phí 50 củ trình diện. OF toàn ông có sỏi, dễ lùa vậy sao? Hay còn thành phần giấu dốt nữa?
có hơn đấy, e nói sau thôi, chuyện nó qua rồi, người thật việc thật cụ ạ

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Nói có sách mách có chứng có cụ inbox cho em :)):)):)) cụ nào làm lương 4 tỷ/ 1tháng liệu cụ có bỏ việc không?:)):)):)):)) Trung bình 50.000 USD/ 1 TUẦN BẰNG 1 SỐ CẦU THỦ HẠNG TRUNG Ở GIẢI NGOẠI HẠNG ANH :)):)):)). Em mà giàu như thế em cho bố mẹ em nghỉ hưu sớm chứ làm cái nghề Thợ Mộc bụi bặm lắm không sướng đâu :)):)):)) cái nghề dạy học lập 2 nick thu hút học viên đến đóng tiền dễ kiếm hơn nhiều chỉ tốn nước bọt + lên diễn đàn post bài quảng cáo :))
He he chứng tỏ cụ Hunt cũng biết nhìn mặt mà chém, gặp e chắc thấy trên răng dưới rái nên chả có đề cập j tới tiền nong cả, e mời cafe thôi. Trùng hợp là lần đầu gặp thì e đi wave alpha đời 2006, cụ ấy đi future neo, lần 2 ky cop mãi e mới lên dc con tay ga rẻ tiền thì cụ ấy cũng lên dc con tay ga thì phải.

Chỉnh sửa cuối:

gagiachoichung

Đi bộ
Sent from Miami
À cụ gà đây rồi. Cho em hỏi này:
Cái ip này là cụ check bằng máy tính / laptop của cụ ở nhà cụ bên mỹ à?
Và cụ giao dịch bằng máy tính này luôn à

Cụ trả lời giúp em đúng hay ko thôi ạ