Khoe xe Dream lắp thêm đèn trợ sáng siêu rẻ siêu sáng

lailaphong

Xe hơi
Có xe ngược chiều đến gần e tắt mà, chủ yếu đá pha mấy thể loại chuyện bật pha ko chịu hạ cos

Cụ nhầm ạ. Bóng này sáng rộng và rất xa so vs bóng xe-non trc e lắp thì 8/10 luôn

Mời cụ, e tìm mấy hàng mới thấy loại này thử cái ưng luôn vừa rẻ sáng lại nhỏ gọn quá hợp vs dream

Cụ đấu điện như nào thế xe em Wave S có lắp đc không, cụ lấy nguồn ở đâu

Hocki999

Xe hơi
Cháu thấy loại này lắp đèn LED sáng lắm

Hasung

Đi bộ
Có làm được cho wave không bác

Wolfrain

Xe hơi
Ờ lắp đi cho nghe chửi. Ghét nhất cái đám lắm đèn pha dùng đi rừng thế này, nhất là lúc vô hầm không thấy được cái mịe gì nữa.

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com

Hôm chủ nhật e sang chợ trời mua cái đèn led trợ sáng 3tim ngang hình chữ nhật nhỏ gọn 80k,1 rơle đóng mở 1 công tắc 30k về lắp xong mà nó sáng như cái thằng lắp tiền triệu luôn. Mất có 110k mà vượt y/c luôn . E lắp vì e toàn đi làm về tối có đoạn đường ko có đèn đường và ở ngoại thành nên nhiều thành phần dùng pha đi đường ko bao giờ biết hạ xuống ntn
Đi ngoại thành lắp trợ sáng này là hợp lý quá rồi , em cũng gắn 2 em trợ sáng cho dream của mình . Nhưng cụ lắp cao thế đi đối diện khó chịu lắm , cụ lắp ở 2 bên giảm sóc trước và để passig hoặc chế vào còi để nháy là đẹp nhất !

minhnv89

Xe hơi
mấy thanh niên ngoại thành chỗ e cũng hay lắp đèn sáng cho dream, mỗi lần e đi buổi tối mà chói hết cả mắt.

vuabai0212

Xe tải
mấy thanh niên ngoại thành chỗ e cũng hay lắp đèn sáng cho dream, mỗi lần e đi buổi tối mà chói hết cả mắt.
Đó là họ lắp bóng led thay vào bóng zin trong choá mà cái choá dream nó toả lung tung nên rất chói
Đi ngoại thành lắp trợ sáng này là hợp lý quá rồi , em cũng gắn 2 em trợ sáng cho dream của mình . Nhưng cụ lắp cao thế đi đối diện khó chịu lắm , cụ lắp ở 2 bên giảm sóc trước và để passig hoặc chế vào còi để nháy là đẹp nhất !
E lắp chỗ đó khuất về thẩm mỹ rất Ok chứ lắp chân gương hay thụt trước nhìn rất xấu cái xe ,với lại bóng của e có 3 tim nằm 1 hàng ngang rất nhỏ gọn , e lắp rọi xuống ko gây chói cho xe ngược chiều nhé

vuabai0212

Xe tải
Cụ đấu điện như nào thế xe em Wave S có lắp đc không, cụ lấy nguồn ở đâu
Bóng led nên đơn giản lắm , đúng nguồn điện là sáng thôi .cụ tìm sơ đồ lắp đèn led trợ sáng gg đầy. Gồm 2 công đoạn
1:Lấy điện + từ bình acquy qua rơle (rơle gồm 4 chân bên trong nó có cuộn dây khi cấp điện sẽ tạo ra lực hút làm đóng 2 tiếp điểm thường hở giống như đóng mở công tắc thôi) nối dây + bóng đèn , dây - bóng đèn nối mass
2: lấy điện + sau ổ khoá( là dây đỏ mà khi mở khoá mới có điện nhé) nối qua công tắc nối tiếp với rơle , dây còn lại rơle nối mass
Chú ý là rơle có 4 chân , 2 chân là cuộn dây tạo từ tính để đóng mở, 2 chân như một công tắc , cứ thử lấy 2 chân bất kỳ nối với acquy nếu thấy nó kêu "tạch" thì đấy là 2 đầu cuộn dây để nối với công tắc, 2 đầu còn lại để nối bóng đèn. Nhớ tìm vị trí lắp đèn và công tắc trước và vị trí cất rơle rồi ước tính nối dây sao cho vừa và gọn gàng

lailaphong

Xe hơi
Bóng led nên đơn giản lắm , đúng nguồn điện là sáng thôi .cụ tìm sơ đồ lắp đèn led trợ sáng gg đầy. Gồm 2 công đoạn
1:Lấy điện + từ bình acquy qua rơle (rơle gồm 4 chân bên trong nó có cuộn dây khi cấp điện sẽ tạo ra lực hút làm đóng 2 tiếp điểm thường hở giống như đóng mở công tắc thôi) nối dây + bóng đèn , dây - bóng đèn nối mass
2: lấy điện + sau ổ khoá( là dây đỏ mà khi mở khoá mới có điện nhé) nối qua công tắc nối tiếp với rơle , dây còn lại rơle nối mass
Chú ý là rơle có 4 chân , 2 chân là cuộn dây tạo từ tính để đóng mở, 2 chân như một công tắc , cứ thử lấy 2 chân bất kỳ nối với acquy nếu thấy nó kêu "tạch" thì đấy là 2 đầu cuộn dây để nối với công tắc, 2 đầu còn lại để nối bóng đèn. Nhớ tìm vị trí lắp đèn và công tắc trước và vị trí cất rơle rồi ước tính nối dây sao cho vừa và gọn gàng
Khó hình dung vãi cụ ạ, thôi mang ra thợ để nó làm nó có biết ko nhể Cụ

chuamuaduocoto

Xe đạp
cụ mua cái đèn này ở đâu vậy

Chủ tịch xóm

[Tịch thu bằng lái]

Hôm chủ nhật e sang chợ trời mua cái đèn led trợ sáng 3tim ngang hình chữ nhật nhỏ gọn 80k,1 rơle đóng mở 1 công tắc 30k về lắp xong mà nó sáng như cái thằng lắp tiền triệu luôn. Mất có 110k mà vượt y/c luôn . E lắp vì e toàn đi làm về tối có đoạn đường ko có đèn đường và ở ngoại thành nên nhiều thành phần dùng pha đi đường ko bao giờ biết hạ xuống ntn
Cụ mua ở một cửa hàng họ có hết hay phải mua mỗi thứ 1 nơi. Cụ cho em địa chỉ cửa hàng cụ mua

phuongsd

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Đúng là sáng thật, mà các cụ thấy xe ngược chiều, xin các cụ hạ pha hoặc tắt trợ sáng 1 xíu cho người ta qua nhé!
Em dính mấy vụ chói quá ko nhìn thấy đường mình có gì, toàn phải phanh dúi dụi chờ người vô ý thức đi qua mới dám đi tiếp.

vuabai0212

Xe tải

tiendung1209

Xe hơi

có vẻ hơi chói với cho em hỏi nó có ngốn điện ắc qui ko thớt