Dự án cầu Trần Hưng Đạo và đất đầu cầu

tieuvuong

Xe buýt
Cái khái niệm cấp bách của dân và quan nó khác nhau cụ nhé. Cầu Tứ Liêm nó liên quan đến rất nhiều dự án khủng bên Đông Anh, trong đó có dự án Trung tâm Triển Lãm Quốc gia mà Vỉngoup xây dựng
Dự án nào thì cũng chả hoàn thiện nổi trước năm 2030 đâu cụ ạ, giờ Long Biên hay Đông Anh thì cũng đỉnh sóng rồi, cầm tiền ngồi đợi suy thoái, chờ chân sóng mới thoai :D

tungmilan

Xe tăng
Website
www.sodastore.com
ơ e tưởng k tắc. các cụ bên long biên bảo là cầu chương dương với vĩnh tuy chả tắc bh. nên long biên là khu đáng sống nhất mà
Giờ cao điểm buổi sáng và chiều cụ ạ, giờ đó ai cũng đi làm nên cầu CD với VT nó cũng coi như 1 con đường bt thôi mà :)

tieuvuong

Xe buýt
Giờ cao điểm buổi sáng và chiều cụ ạ, giờ đó ai cũng đi làm nên cầu CD với VT nó cũng coi như 1 con đường bt thôi mà :)
Cụ ấy đá coáy mà cụ ơi :))))) Em thật CD VT có tắc mấy thì cũng bằng một góc mấy trục Nguyễn Trãi và Lê Văn Lương thôi ạ :)))))

tungmilan

Xe tăng
Website
www.sodastore.com
Cụ ấy đá coáy mà cụ ơi :))))) Em thật CD VT có tắc mấy thì cũng bằng một góc mấy trục Nguyễn Trãi và Lê Văn Lương thôi ạ :)))))
Vâng, nhà e thấy hơi lạ lạ, HN đâu cũng tắc nhưng sang bên này sống lại thấy giãn người ra được nhiều cụ à :)

daugau_2610

Xe tải
xoay mà :)) trước lvl nó cũng có tắc đâu. e lai f1 phóng vù vù đến nỗi f1 phải giữ mũ bh thay vì giữ váy :)) h thì nhích từng phân :( qua cầu vào nội thành các cụ cũng phải nhích từng phân mà :)) tắc như nhau