Dự án An Bình Plaza 97 Trần Bình

Focus T

Xe hơi
Được cái gần nhiều bệnh viện cccm nhể, em fun tý ợ!

quanld

[Tịch thu bằng lái]
trục đường NHoang này e thấy chung cư mọc san sát, thanh tra vào là ối cụ đi!

otophanh

[Tịch thu bằng lái]
tòa này căn nào đắt nhất ha các cụ?

ongchutran

Xe hơi
Tòa này chủ đầu tư là Geleximco mới dính phốt An Bình city xây như hạch bị cư dân kiện cáo suốt. Ko hiểu sao chỗ đất đó quá đẹp mà Geleximco lại trúng đc để xây. Xây các tòa khá thưa, view đẹp nhưng chất lượng lại tệ

HuongCrv

Xe điện
Tòa này chủ đầu tư là Geleximco mới dính phốt An Bình city xây như hạch bị cư dân kiện cáo suốt. Ko hiểu sao chỗ đất đó quá đẹp mà Geleximco lại trúng đc để xây. Xây các tòa khá thưa, view đẹp nhưng chất lượng lại tệ
Chất lượng xây dựng của Geleximco về cơ bản oke mà cụ. An bình city có một số vấn đề lên báo đó là: Vụ tính toán diện tích sai (Việc này sau đó CĐT cũng đã tính toán lại diện tích và điều chỉnh lại phụ lục hợp đồng); Vụ vỡ ống nước cứu hỏa ở tòa S4 (hay s5, S6 gì đó).

haunt86

Xe tăng
Chất lượng xây dựng của Geleximco về cơ bản oke mà cụ. An bình city có một số vấn đề lên báo đó là: Vụ tính toán diện tích sai (Việc này sau đó CĐT cũng đã tính toán lại diện tích và điều chỉnh lại phụ lục hợp đồng); Vụ vỡ ống nước cứu hỏa ở tòa S4 (hay s5, S6 gì đó).
Cháu rất thích cách tư vấn của cụ. Cụ có nhiều thông tin hữu ích chia sẻ cho mọi người. Phân tích ưu nhược điểm rõ ràng chứ ko kiểu tung hứng như một số cụ chỉ mong bán được hàng. Hi vọng thời gian tới được cụ hỗ trợ tìm được căn ưng ý, chứ kế hoạch mua nhà của cháu bị chậm lại vì con covid mất rồi :(

HuongCrv

Xe điện
Cháu rất thích cách tư vấn của cụ. Cụ có nhiều thông tin hữu ích chia sẻ cho mọi người. Phân tích ưu nhược điểm rõ ràng chứ ko kiểu tung hứng như một số cụ chỉ mong bán được hàng. Hi vọng thời gian tới được cụ hỗ trợ tìm được căn ưng ý, chứ kế hoạch mua nhà của cháu bị chậm lại vì con covid mất rồi :(
Vâng em cảm ơn cụ, cụ cần thông tin gì cụ cứ ibox ạ!

Chỉnh sửa cuối:

ongchutran

Xe hơi
Có vụ sàn cao có 2m55 thì thấp lè tè ko bằng cái fog trọ. Diện tích hụt lại thì khổ bác nào mua căn 3 ngủ vì vốn dĩ 3 ngủ mà 85x 86m2 đã là chật nay lại bị co lại tầm 80m2 thì các bác biết chật thế nào rồi đó. 80m2 mà 3 fog ngủ thì quá chật còn 2 fog ngủ lại quá to. Vị trí đất chỗ này quá đẹp, view hồ công viên, sát ngay đg Phạm Văn Đồng mà lại ko quá gần đg để ồn ào, đi ra sân bay hay vào đô đều ok mà chỉ tiếc phân khúc bị hạ thấp. E chỉ đánh giá dựa trên thông tin thu thập đc. Nếu chỗ này a nào xây đc như a Vin thì sẽ rất đẹp.

phammut

Xe tăng
m có căn số 01 dt 112m 3 nhủ 2 phụ. bác nào quan tâm ib nhé

xuanthi1

Xe tải
Ổn gì đâu cụ, chất lượng xây dựng thuộc hạng trung bình kém, mấy tòa green star mặt đường phạm văn đồng bị tróc hết sơn vỡ ra từng mảng to nhìn ghê kinh. CĐT vừa mới sửa xong, ngày nào em cũng đi làm qua đây.

HuongCrv

Xe điện
Ổn gì đâu cụ, chất lượng xây dựng thuộc hạng trung bình kém, mấy tòa green star mặt đường phạm văn đồng bị tróc hết sơn vỡ ra từng mảng to nhìn ghê kinh. CĐT vừa mới sửa xong, ngày nào em cũng đi làm qua đây.
Tòa này xây đợt đầu, công tác quản lý chất lượng và điều hành còn nhiều bất cập. Nhìn chung chất lượng xây dựng các dự án đợt sau cũng được. phân khúc trung bình chất lượng trung bình khá.

ongchutran

Xe hơi
Cháu xem thì thấy ưng mỗi thiết kế căn hộ. Chứ mật độ các toà chỗ đó sát nhau, có view đc gì đâu. Chưa nói là gần bến xe, đường Nguyễn Hoàng chắc ùn giờ cao điểm. Mà nghe nói phí 12K thì cũng đắt vì hạ tầng phía dứoi cũng chẳng thấy gì. Thôi thì giai đoạn này định mua thì cứ từ từ, cho dân tình vào ở xem sao. Kiểu gì với tình hình kinh tế này thì khối cụ mua đầu tư sẽ bán :)
Ủa, giờ e mới để ý phí dịch vụ khu này. Gì mà đắt như vinhomes vậy. Xung quanh đây phí dịch vụ có ~6k. Khu An Bình city cũng có 6k thì fai. Tòa FLC complex gần đó giá cũng có 6k mà dân còn đấu tranh lên xuống vì chẳng có tiện ích gì. Chỗ này so với An Bình city tiện ích khác 1 trời 1 vực mà giá dịch vụ gấp đôi thì phi lý quá.

Tiện đây cho e hỏi có bác nào đã mua đc căn 50 năm ở tòa này chưa ạ? Có bác sale nào cho e hỏi vì sao tòa này lại có căn từ tầng 21 đổ xuống là sổ vĩnh viễn còn trên tầng 21 lại có 50 năm? Có nên mua căn 50 năm ở đây ko các bác? Tòa này còn bán ko ạ?

Yannn

Đi bộ
hóng ý kiến các bác có nên mua cc sở hữu 50 năm k, e cũng đang tăm tia dự án này #:-s