Dự án Eco Life Lê Văn Lương các cụ/mợ đánh giá sao?

kuty_luong

Xe hơi
E đang quan tâm cái dự án này, thấy có vẻ xanh sạch đẹp. Quảng cáo ghê lắm, smart home... nhưng k biết chất thật như nào? Có cụ nào đã đầu tư dự án này chưa ạ? Cho e xin ít gạch đá để e quyết nhé. Cảm ơn các cụ!

luvsmile

Xe buýt
E đang quan tâm cái dự án này, thấy có vẻ xanh sạch đẹp. Quảng cáo ghê lắm, smart home... nhưng k biết chất thật như nào? Có cụ nào đã đầu tư dự án này chưa ạ? Cho e xin ít gạch đá để e quyết nhé. Cảm ơn các cụ!
Bên em Vietinbank hiện đang liên kết với CDT dự án này và Việt Đức Complex. Cụ có nhu cầu vay thêm k để e tư vấn :D
Cả 2 dự án đều đẹp

Altis09

Xe hơi
e lo giao thông khu này cụ ah.

Golden_Coin

Xe tải
Dự án này thì rất ổn vì đồng chí Chủ tịch mình bết rất yêu công nghệ và không gian xanh, hó làm mấy cái nhà xã hội ecohome cũng rất bài bản. Cái đáng lo nhất là đường Lê Văn lương thôi

luvsmile

Xe buýt
cụ cho ít thông tin đi cụ?
Ecolife Capitol thì ở đường Tố Hữu kéo dài cụ biết r chứ
Còn Việt Đức Complex mới mở bán hôm t7 cụ ạ :D
Giá 1 căn ở dự án này vào khoảng 2 tỷ 3 trở lên :D
Địa chỉ 99 Lê Văn Lương
Gửi cụ ảnh phối cảnh dự án nhé

fankaka8

Xe máy
em lại nghĩ nó bánh vẽ, nhìn phối cảnh với thực tế nó khó lên được như vậy lắm

Ng.TrungHieu

Xe hơi
Em khuyên cụ lấy ecolife.còn việt đức mạn ý quá đông rồi. Còn j chỗ nào chả tắc. Eco gần ngã tư. Có tắc thì cụ cũng chỉ phải chịu có 2 cái đèn đỏ là sang thnc rùi. Chưa kể hầm chui qua ngã tư là 1 trong mấy đại dự án, chắc chắn phải làm sớm. Đấy là em khuyên cụ nếu cụ chỉ chọn 1 trong 2. Vì em thấy bên mạn tố hữu tuy nhiều chung cư nhưng còn thoáng chán. Quanh đấy cungz có mấy cái hồ với cv. Nếu xây dựng ổn thì ko vấn đề j cụ ạ.

MANKICHI_01

Xe buýt
Tất cả smathome đều do ông anh em lắp nha,nói chung cũng tạm mỗi tội giá hơi cao.. còn cụ đừng nghe quảng cáo nhé.. có bao giờ thật đâu :))...

Nobita

Xe hơi
Thời này đầu với tư gì cc huh cụ, có nhu cầu ở thì xem rồi quyết thôi
Em mua rồi, như các cụ nói lo mỗi tắc đường còn mọi thứ ok. Xung quanh rộng thoáng nhiều hồ +cvien.
Mấy cái sì mát này nọ cụ tạm quên đi chả có giá trị mấy đâu, sau vào thích lắp gì thì lắp. Căn bản là em đã trèo lên đấy mục sở thị từ lúc nó 5-6 tầng đến tận lúc cất nóc và bh đang hoàn thiện, em thấy chất lượng ổn, thiết kế rất thông thoáng

Duong Thanh

Xe hơi
Em là con mọt ở Ecolife đây ạ, bản thân em cũng đã bán cho em và cho nhóm hơn 2 chục căn ở đây. Và chốt hạ 1 câu là khuyên thật lòng các cụ đừng động đến thằng CĐT Thủ Đô láo toét này các cụ ạ.
Khách hàng bên em mua căn 103m2 xong nó xây chình ình cái nhà kho che hết cửa sổ phòng ngủ. Lúc đầu mua ngỡ được ngắm sân vườn bên dưới, ai ngờ đầu giờ nhìn ra là 1 bức tường bê tông, vỡ cmn mộng. Cái nhà mua gần 3 tỏi mà giờ bán căn đấy đi nằm mơ cũng chẳng đc 2 tỏi 9. Nghĩ mà xót xa.
Còn nhiều vụ khác như em đang bán cho khách ok hết rồi thì thằng CĐT Thủ Đô này nó rút căn về không bán cho khách nữa, cọc thưởng phạt mà nó cũng kệ bắt khách đổi từ tầng 20 xuống tầng 16.
Rồi cái tòa A3 ở bên ngoài mặt đường lúc đầu bánh vẽ là "khu văn phòng cho thuê" nhưng bây giờ lại chuẩn bị bán hàng thương mại :) Rồi còn các cụ còn em, bọn nó càng làm láo nữa. Mà cái hầm thì có 2 tầng hầm 1 tầng lửng thôi, nguyên tòa A1 và A2 đã hơn 700 căn rồi, còn A3 mà nó cho vào ở nữa thì xác định là để vợ 2 ra ngoài đường nhé :)
Trước nghe lời ngon ngọt của bọn nó mà em cứ thế tua lại với khách hàng, giờ khách hàng bị rơi vào thế éo le thế này làm em cũng ngại không có chỗ để chui, mà toàn khách ruột khách quen mới nhục chứ!
Chốt hạ 1 câu là đừng dại gì mà "chọc **** ra mà ngửi", em là em thô nhưng thật.
Cụ nào muốn mua căn hộ xanh, nhiều tiện ích sân vườn và tiện ích sinh hoạt thì inbox em số em tư vấn chân tình cho đến nơi đến chốn!

hondash150

Xe hơi
ecolife này giá h cũng khá cao rồi, phải 31 32tr/m2

kuty_luong

Xe hơi
Em là con mọt ở Ecolife đây ạ, bản thân em cũng đã bán cho em và cho nhóm hơn 2 chục căn ở đây. Và chốt hạ 1 câu là khuyên thật lòng các cụ đừng động đến thằng CĐT Thủ Đô láo toét này các cụ ạ.
Khách hàng bên em mua căn 103m2 xong nó xây chình ình cái nhà kho che hết cửa sổ phòng ngủ. Lúc đầu mua ngỡ được ngắm sân vườn bên dưới, ai ngờ đầu giờ nhìn ra là 1 bức tường bê tông, vỡ cmn mộng. Cái nhà mua gần 3 tỏi mà giờ bán căn đấy đi nằm mơ cũng chẳng đc 2 tỏi 9. Nghĩ mà xót xa.
Còn nhiều vụ khác như em đang bán cho khách ok hết rồi thì thằng CĐT Thủ Đô này nó rút căn về không bán cho khách nữa, cọc thưởng phạt mà nó cũng kệ bắt khách đổi từ tầng 20 xuống tầng 16.
Rồi cái tòa A3 ở bên ngoài mặt đường lúc đầu bánh vẽ là "khu văn phòng cho thuê" nhưng bây giờ lại chuẩn bị bán hàng thương mại :) Rồi còn các cụ còn em, bọn nó càng làm láo nữa. Mà cái hầm thì có 2 tầng hầm 1 tầng lửng thôi, nguyên tòa A1 và A2 đã hơn 700 căn rồi, còn A3 mà nó cho vào ở nữa thì xác định là để vợ 2 ra ngoài đường nhé :)
Trước nghe lời ngon ngọt của bọn nó mà em cứ thế tua lại với khách hàng, giờ khách hàng bị rơi vào thế éo le thế này làm em cũng ngại không có chỗ để chui, mà toàn khách ruột khách quen mới nhục chứ!
Chốt hạ 1 câu là đừng dại gì mà "chọc **** ra mà ngửi", em là em thô nhưng thật.
Cụ nào muốn mua căn hộ xanh, nhiều tiện ích sân vườn và tiện ích sinh hoạt thì inbox em số em tư vấn chân tình cho đến nơi đến chốn!
Không biết như nào, không biết cụ nói thật hay dìm hàng, e cần nhà, cụ tư vấn e phát :D

Duong Thanh

Xe hơi
Không biết như nào, không biết cụ nói thật hay dìm hàng, e cần nhà, cụ tư vấn e phát :D
Em chia sẻ thật lòng luôn đấy, giờ thỉnh thoảng khách hàng cũ gọi lại cho em kêu không sửa được căn hộ, rồi nó bắt bẻ thế này thế kia mà làm em ngại cực kỳ luôn cụ ạ :( Mang tiếng lắm!

Nhà quê 36

Đi bộ
dự án này xây xong chưa các cụ?