[Funland] Dự án Hoàng Thành Pearl

cuongtran151

Đi bộ
Cả dự án có hơn 300 căn hộ thôi nên ko đến mức ác mộng cụ ạ. Cụ ko thích HTM thì cụ đi Hàm Nghi 2 làn rộng thoải mái. Em cũng toàn đi Lê Đức Thọ- Hàm Nghi về để tránh nút chỗ Gold Mark. Toà này còn cách bến tàu trên cao có mấy trăm mét.
Thế cụ không tính số người hiện hữu đang đi lại trên đoạn NVG này rồi, cái đoạn này trước khi ra HTM hay Hàm Nghi có 2 nút thắt bé teo, ngày nào cũng bị tắc.

RealHomes

Xe tải
E thì mua chung cư để ở thôi chứ không phải đầu cơ nhưng có điều là chưa thấy ai bảo là có lãi khi ở chung cư cả

DiabloIV

Đi bộ
bác cứ mua đi ạ, bác ở vài năm bán kiểu gì cũng tăng ~30% giá ban đầu, em làm rất nhiều dự án tại HN rồi, trừ chung cư của Vin, còn lại 100% khách hàng mua các dự án khác đều có lãi :P
Bác cần tìm mua chung cư khu vực nội thành alo em hỗ trợ nhé ^^
Cụ có căn nào quanh gardenia giá mềm mềm cỡ 2-3 đồng thì cho em xin thông tin nhé

redzezo98

Đi bộ
Em đang tìm hiểu tòa moonlight để vào tiền đợt này, Các cụ cho em xin góp ý với ạ

Chỉnh sửa cuối:

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Em đang tìm hiểu tòa moonlight để vào tiền đợt này, Các cụ cho em xin góp ý với ạ
toà moonligt được cái có quân thể đẹp rộng, cđt cũng đang đảm bảo tiến độ khá ổn, hiện tại cụ có thể thấy đường vào hơi bé nhưng tương lai cũng sẽ mở rộng y như đoạn đầu từ đường 32 rẽ vào , thì đường rộng và thoáng hơn, đa phần ở khu đấy nhà cụ nào cũng sẽ có ô tô đi lại cũng thuận tiện ,giá đợt này cũng đang khá ổn và tốt, có căn hộ mẫu thực tế rồi cụ đi xem chưa ạ

doomdoom

Xe đạp
có bác nào đi xem nhà mẫu chưa ạ, dẫn em đi xem với. Mua nhà từ năm ngoái mà giờ hẹn sale để đi xem còn chưa được :))

Ngoc2019

Xe máy
có bác nào đi xem nhà mẫu chưa ạ, dẫn em đi xem với. Mua nhà từ năm ngoái mà giờ hẹn sale để đi xem còn chưa được :))
Bác ra trực tiếp công trường luôn, sale nó biết bác mua rồi hết mặn mà 😆

doomdoom

Xe đạp
em mới đi xem nhà mẫu xong, công nhận nhà mẫu đẹp các bác ạ :P
Thích nhất cái phòng vệ sinh chủ đầu tư lát gạch đẹp phết :))

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
khu này tiện ích hơn gardenia gần đó ko mà giá chát thế cụ
cđt bàn giao full cụ ạ,làm cẩn thận với sắp nhận nhà rồi, giá này thiếu mỗi phí bảo trì thôi , cụ đi xem căn mẫu chưa , biết luôn đồ nội thất bàn giao ntn , cdt này mạnh tài chính, họ nói cái gì là làm đúng đủ k sai k thiếu , pháp lí rõ ràng, vị trí đó cũng oki , gần với khu vinhome sau này đường nguyễn văn giáp mở rộng nữa e nghĩ chắc giá lên thêm chút :) cụ cứ mạnh mẽ chiển đi, cụ mà chửa đi xem nhà mẫu ới e nháaaaaaa :)))))))))))