Dự án mang tên HN-ĐN - 6 ngày 5 đêm - 28/04-03/05

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Vâng Cụ. Thích thì mình nhích Cụ nhỉ

Vâng, cảm ơn Cụ

Em sợ ko an toàn nên ko mua giường phao Cụ ạ. Thằng lớn Em bắt ngồi sau, 1 mình cả ghế sau. Ngủ hay ngồi Em cũng bắt nó thắt dây an toàn Cụ ạ.
Con bé thì Mẹ bế. Mẹ ngả ghế phụ ngủ Cụ ạ.
Đoạn trên cụ nói an toàn đoạn sau thì chả thấy an toàn đâu. Mẹ ngồi ghế phụ bế con bé, phanh phát bất ngờ thì con bé bay lên kính lái à? Cụ mua ghế em bé cho nó ngồi đằng sau cùng mẹ, thằng lớn đủ cao rồi thì lên ghế trước ngồi thắt dây đầy đủ.

tientaninfotech

Xe tăng
Đoạn trên cụ nói an toàn đoạn sau thì chả thấy an toàn đâu. Mẹ ngồi ghế phụ bế con bé, phanh phát bất ngờ thì con bé bay lên kính lái à? Cụ mua ghế em bé cho nó ngồi đằng sau cùng mẹ, thằng lớn đủ cao rồi thì lên ghế trước ngồi thắt dây đầy đủ.
Vợ Em say xe, ko bao giờ ngồi ghế sau. Mua ghế cho bé thì E thấy phí. Vì nó lớn nhanh lắm. Ghế sau thằng A nó nằm, vẫn thắt dây an toàn. Ghế trước 2 mẹ con cũng thắt dây an toàn Cụ ạ. Có loại dây an toàn cho bé như trên may bay đấy Cụ. Em chơi thế thôi.

tuyenmthn

Xe buýt
Vợ Em say xe, ko bao giờ ngồi ghế sau. Mua ghế cho bé thì E thấy phí. Vì nó lớn nhanh lắm. Ghế sau thằng A nó nằm, vẫn thắt dây an toàn. Ghế trước 2 mẹ con cũng thắt dây an toàn Cụ ạ. Có loại dây an toàn cho bé như trên may bay đấy Cụ. Em chơi thế thôi.
Nhà em thì lại rất hạn chế cho người ngồi ghế bên phụ, trừ trường hợp đi 5 người.

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Có bế được mãi không? Trẻ con ngồi lòng người lớn ghế phụ nó giãy dụa che khuất kính chiếu hậu rồi cụ sao lái.

xuan cam

Xe hơi
Đà nẵng hội an chơi có 1 ngày liệu có ít quá không cụ?

tientaninfotech

Xe tăng
Nhà em thì lại rất hạn chế cho người ngồi ghế bên phụ, trừ trường hợp đi 5 người.
Biết là thế mà Vợ Em ko chịu. Bao giờ ghế phụ cũng là lựa chọn hàng đầu của Vợ Em.
Có bế được mãi không? Trẻ con ngồi lòng người lớn ghế phụ nó giãy dụa che khuất kính chiếu hậu rồi cụ sao lái.
Trộm vía, nhà Em quen rồi Cụ ạ. Đi vậy suốt. Dù sao cũng cảm ơn Cụ.
Đà nẵng hội an chơi có 1 ngày liệu có ít quá không cụ?
Nhà E đi chơi là chính, nên gần như thích là nhích mà ko quan tâm lịch trình lắm. Chỉ bám sát thời gian di chuyển thôi.
Ngoài ra E có bạn bè ở đó. Nên còn chưa rõ lịch cụ thể ạ.