[Funland] Dự án Ngôi Nhà mới New House City Quốc Oai - Tập đoàn Lã Vọng

tuanminh68

Xe hơi
Bạn phân tích đúng rồi. Bởi vậy mình mới mua Ngôi Nhà Mới trong 1 nốt nhạc. Rất phấn khởi ạ
Chúc mừng cụ, mua cách đây 2 tháng thì giờ ăn một mớ rồi. Khu này bắt đầu trở về giá trị thực. Em trước cũng làm 1 lô khu E, thấy lên giá lại bán hơi sớm. Tiền để ko cũng ko thấy chỗ nào hợp lí hơn. Giờ lại cũng vào kịp 1 lô khu B bám hồ trước Tết, nói chung hài lòng, vài năm nữa về ở được.

tuanminh68

Xe hơi
Đường 24m giờ giá thế nào cụ nắm được ko, có lô nào ib em với.
Em thấy có môi giới rao B27 giá 24tr/m tiền đất. Còn trước Tết lô B21 giao dịch 25tr/m. Các lô bám hồ thì đắt hơn, tầm 27-30 tùy vị trí & diện tích.

surynguyen

Xì hơi lốp
Chúc mừng cụ, mua cách đây 2 tháng thì giờ ăn một mớ rồi. Khu này bắt đầu trở về giá trị thực. Em trước cũng làm 1 lô khu E, thấy lên giá lại bán hơi sớm. Tiền để ko cũng ko thấy chỗ nào hợp lí hơn. Giờ lại cũng vào kịp 1 lô khu B bám hồ trước Tết, nói chung hài lòng, vài năm nữa về ở được.
B21 phải ko cụ. Nói chung là ok cụ ạ. Chúc mừng cụ nhé

surynguyen

Xì hơi lốp
bác bảo đi mấy chuc km, lỡ thằng bạn ở đống đa gọi uống bia thì đi kiểu gì? rồi làm ăn, con cái học hành, tt ngoại ngữ, học vẽ, học đàn.... rồi bvien, đẻ đá.i các kiểu đà điểu.... chỗ này ko ổn mà giá cao quá đi
Dân Quốc Oai nhiều tiền lắm cụ nhé. Cụ đi đấu giá thử xem mình ngồi yên ý. Đầu tư quan trọng là tiềm năng tăng giá chứ tính như cụ khó lắm. Em sinh ra ở HN nhưng quê em ở Sài Sơn đây. Các cháu em ở Sài Sơn, Quốc Oai toàn đỗ đại học tóp đầu thôi nên ko cứ ở HN mới có tt ngoại ngữ đâu. Ở khu chùa thầy có trà sữa TocoToco rồi đấy cụ...

tuanminh68

Xe hơi
Dân Quốc Oai nhiều tiền lắm cụ nhé. Cụ đi đấu giá thử xem mình ngồi yên ý. Đầu tư quan trọng là tiềm năng tăng giá chứ tính như cụ khó lắm. Em sinh ra ở HN nhưng quê em ở Sài Sơn đây. Các cháu em ở Sài Sơn, Quốc Oai toàn đỗ đại học tóp đầu thôi nên ko cứ ở HN mới có tt ngoại ngữ đâu. Ở khu chùa thầy có trà sữa TocoToco rồi đấy cụ...
Em có bà chị cùng công ty, năm 2017 chán nội đô làm 1 lô góc 400m bên CEO chưa đến 6 tỉ. Hoàn thiện đẹp về ở, ai cũng chê xa xôi. Giờ lô đó tầm 15 tỉ, ai đến nhà cũng khen nức nở, nhìn mà thèm. Cái nhà ngõ Định Công của em thì năm 2017 định giá 2 tỉ, giờ bán 2.3 tỉ. Thế mới biết quan điểm sống cũng thay đổi nhiều rồi.

18nlife

Xe tải
Em thấy có môi giới rao B27 giá 24tr/m tiền đất. Còn trước Tết lô B21 giao dịch 25tr/m. Các lô bám hồ thì đắt hơn, tầm 27-30 tùy vị trí & diện tích.
Cảnh quan chưa có gì, cỏ mọc um tùm, hồ chưa cải tạo, đường 24m chưa thông mà giá lên cao vậy ah. Giá đã tăng quá nhanh từ 7-10 giá trong khoảng 2-3 tháng thì kinh quá.

18nlife

Xe tải
Giờ ko có lô nào đâu cụ ạ
Cả khu này em thấy mỗi đoạn đường 24m phía ngoài cổng là ổn, vì vừa ở vừa kinh doanh. Hướng Nam mát, bớt ảnh hưởng mùi thuốc lá Thăng Long và cả mùi KCN Thạch Thất - QO

surynguyen

Xì hơi lốp
Em có bà chị cùng công ty, năm 2017 chán nội đô làm 1 lô góc 400m bên CEO chưa đến 6 tỉ. Hoàn thiện đẹp về ở, ai cũng chê xa xôi. Giờ lô đó tầm 15 tỉ, ai đến nhà cũng khen nức nở, nhìn mà thèm. Cái nhà ngõ Định Công của em thì năm 2017 định giá 2 tỉ, giờ bán 2.3 tỉ. Thế mới biết quan điểm sống cũng thay đổi nhiều rồi.
Tuyệt quá

surynguyen

Xì hơi lốp
Cả khu này em thấy mỗi đoạn đường 24m phía ngoài cổng là ổn, vì vừa ở vừa kinh doanh. Hướng Nam mát, bớt ảnh hưởng mùi thuốc lá Thăng Long và cả mùi KCN Thạch Thất - QO
Đường 24 m thì tuyệt vời rồi

xe rùa 2012

Xe container
tùy cách nhìn, qd của em là cái này xa tt quá, có lãi vồn nhưng ko có dòng tiền

Cảnh quan chưa có gì, cỏ mọc um tùm, hồ chưa cải tạo, đường 24m chưa thông mà giá lên cao vậy ah. Giá đã tăng quá nhanh từ 7-10 giá trong khoảng 2-3 tháng thì kinh quá.
ai mua đỉnh sẽ sốc thôi bác ak

yamaha-x8

Xe tăng
Em tưởng khu này vẫn đang mắc mớ về thủ tục Pháp lý nhỉ ?! Ko biết tập đoàn LV giờ ntn rồi ?

surynguyen

Xì hơi lốp
tùy cách nhìn, qd của em là cái này xa tt quá, có lãi vồn nhưng ko có dòng tiền

ai mua đỉnh sẽ sốc thôi bác ak
Các cụ cố gắng gặp những người hiểu về khu này cụ ạ chứ nghe các bạn bán hàng nhiều khi nghi ngờ, em cách đây mấy tháng cũng phải lần mò, gặp nhiều nhân vật ở huyện, hỏi rất nhiều chủ nhà rồi mới quyết định mua. Có đất quê hương cũng cảm thấy phấn khởi.

nam_hoai

Xe tăng
E hàng ngày đi làm qua đây thấy đợt này khu đấy có vẻ sôi động hơn,sau bv Phụ sản với Nhi về đây nữa thì tăng nữa

tuanminh68

Xe hơi
Giá đất khu này bây giờ cũng chỉ bằng cách đây 10 năm thôi mà. Các cụ tính xem thu nhập các cụ bây giờ tăng mấy lần sau 10 năm? Nói thì các cụ bảo bơm thổi chứ tiền trong dân còn nhiều lắm. Đợt trước em bán lô khu E cho 1 cụ, cụ ấy ko thèm trả giá. Lúc công chứng còn làm thủ tục mua thêm lô 300m view hồ giá 30 tỉ ở Vinhome Thăng Long. Nhìn mà hãi.

Nguyen Van Bien

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Đúng là tìm hiểu so với xung quanh tiện ích thì khu ngôi nhà mới này giá tốt quá. Em tưởng dích pháp lý sổ đỏ nên lần chần ko quan tâm nhưng ko phải xây thô xong là có sổ hết rồi. Em vừa mua miếng ở đây mua xong được 2 hôm nhìn ở trên có khu đất đang thi công đi lên thì thấy hóa ra biển công trình xây trường mần non của huyện chuyển cơ sở ra đó. Đường 24m thì 1 đường nối ra viện nhi viện sản, 1 đường nối ra đường quy hoạch 42m chạy qua hoàng xá.
Giá so với khu đấu giá sát sườn hiện tại thì một trời 1 vực nên là mua xong em thấy rất ưng. Và quyết định giữ lại lâu dài

surynguyen

Xì hơi lốp
Đúng là tìm hiểu so với xung quanh tiện ích thì khu ngôi nhà mới này giá tốt quá. Em tưởng dích pháp lý sổ đỏ nên lần chần ko quan tâm nhưng ko phải xây thô xong là có sổ hết rồi. Em vừa mua miếng ở đây mua xong được 2 hôm nhìn ở trên có khu đất đang thi công đi lên thì thấy hóa ra biển công trình xây trường mần non của huyện chuyển cơ sở ra đó. Đường 24m thì 1 đường nối ra viện nhi viện sản, 1 đường nối ra đường quy hoạch 42m chạy qua hoàng xá.
Giá so với khu đấu giá sát sườn hiện tại thì một trời 1 vực nên là mua xong em thấy rất ưng. Và quyết định giữ lại lâu dài
Bạn mua căn nào vậy. Mình mua dc 3 tháng rồi cũng đang lăn tăn muốn giữ lâu dài

surynguyen

Xì hơi lốp
Dự án này thấy báo đăng là " Giao đất không qua đấu thầu" không biết giờ xử lý như nào nhỉ, Mình mua vào giấy tờ sau này có hợp pháp không các bác.
Mình cũng từng nghĩ như bạn đấy. Nhưng sau đó mình gặp chú Luận Phó Chủ Tịch huyện ở căn A63. Chú khuyên mình mua ngay vì dự án sắp chuyển cho huyện quản lý và sẽ là dự án mở ko đóng như bây giờ. Thế nên mình mới mua đấy bạn đến giờ thấy may quá, tăng 10giá rồi. Bạn định mua khu nào thì vào các nhà đang ở trong đó hỏi thì mới rõ dc bạn ạ. Thông tin trên mạng nhiều khi làm hỏng quyết định của mình. Mình may quá lang thang gặp được 2 vợ chồng cô chú căn A63.

Nguyen Van Bien

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bạn mua căn nào vậy. Mình mua dc 3 tháng rồi cũng đang lăn tăn muốn giữ lâu dài
mình mua lô a51, đất quốc oai trong ngõ nhỏ đã 22trm2 từ rất lâu rồi. mà cũng ít người bán chỉ nghĩ vậy thôi đã thấy mua rẻ rồi. Nhưng nhìn đường xá quy hoạch khu ấy lại còn các ông to trong huyện mua từ trước và giờ nhìn thì thấy thật may mua được thời điểm này.