Dự án Vincity Gia Lâm của Vingroup

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dungnguyen90

Xe hơi
Hở ra là kêu khách cọc. Có ý tứ 1 tý đi cụ. Chỗ này đâu phải chỉ để bán hàng.
Mà cụ/mợ này thấy dự ánt nào cũng bán. Cụ là cò rồi chứ chả phải sale. Sale người ta bán 1 cái thôi, cụ em đọc thấy bán đủ các thể loại từ đất nền Hà Nam đến các kiểu chung cư.
Em post nhầm group thôi cụ làm gì nóng tính thế.mà sale thì k được bán nhiều dự án ah cụ.đai lý cụ ít dự án thì cụ bán 1 cái.chỗ em nhiều thì e bán nhiều ảnh hưởng đến ai đâu.mà cụ định nghĩa thế nào là cò và thế nào là sale

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Em post nhầm group thôi cụ làm gì nóng tính thế.mà sale thì k được bán nhiều dự án ah cụ.đai lý cụ ít dự án thì cụ bán 1 cái.chỗ em nhiều thì e bán nhiều ảnh hưởng đến ai đâu.mà cụ định nghĩa thế nào là cò và thế nào là sale
F1 của vin thì chỉ bán hàng vin thôi cụ nhé. Chả có f1 nào của vin đi bán lung tung như cụ cả.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
E đâu có nhận e là nhân viên đại lý của vin
Bạn không phải đại lý của vin mà bạn lại dám đứng ra mời khách vào cọc? Ai đảm bảo pháp lý và rủi ro cho khách hàng khi bạn cầm tiền cọc của khách trong khi công ty của bạn không làm cho vin?

Dungnguyen90

Xe hơi
Bạn không phải đại lý của vin mà bạn lại dám đứng ra mời khách vào cọc? Ai đảm bảo pháp lý và rủi ro cho khách hàng khi bạn cầm tiền cọc của khách trong khi công ty của bạn không làm cho vin?
Bác k thấy các đại lý vin mời f2 và ctv đầy ra đấy ah.

Ngày mai bắt đầu nhận cọc thiện chí rồi nhé các bác, em vừa thấy có phối cảnh mới nhất, đẹp phết các bác ạ.
Diện tích căn nhỏ nhất là 27m2 luôn
Chi tiết bác nào quan tâm inbox em nhé

nhungsophie

Xe buýt
Nhá tý cho các cụ phê. Cụ nào cần thêm gì ới em.

Nhờ mò vào đây tìm hiểu mua xe, mà biết đến Vincity Gia Lâm, nhờ lội còm của em mà c vào làm f1 của Vin. Giờ mới biết Tuấn còn trẻ vậy mà đã theo Vin gần 2 năm lại còn cùng cty :))
Mới đầu tưởng em lớn hơn c cơ ^^

Justforfuntoo

Xe container
Kinh quá, hội này giờ là hội sale tụ tập à
Kiểu này tôi cũng phải theo chân các cụ làm sale :))
Cụ nào cần tư vấn pm tôi, tôi làm khách hàng của vim lâu năm rồi, biết cả ưu nhược điểm của cđt, có thể kể ra vanh vách những thứ mà không phải cư dân không thể biết được ;))
Còn có cả cắt % nhé ;))

nhungsophie

Xe buýt
Cụ nào cần tư vấn pm tôi, tôi làm khách hàng của vim lâu năm rồi, biết cả ưu nhược điểm của cđt, có thể kể ra vanh vách những thứ mà không phải cư dân không thể biết được ;))
Còn có cả cắt % nhé ;))
cụ làm em sợ chạy mất bây giờ :))

Thắng TB

Xe đạp
nay em thấy mấy sale gọi bảo bắt đầu nhận cọc thiện chí rồi các cụ ạ, mà tên của nó không phải Vincity AThena mà tên là Vincity Ocean Park thì phải. chắc sale đang gom cọc để qua tháng ngâu sẽ ra hàng. hi vọng là giá ở đây sẽ hợp lý :))

nhungsophie

Xe buýt
nay em thấy mấy sale gọi bảo bắt đầu nhận cọc thiện chí rồi các cụ ạ, mà tên của nó không phải Vincity AThena mà tên là Vincity Ocean Park thì phải. chắc sale đang gom cọc để qua tháng ngâu sẽ ra hàng. hi vọng là giá ở đây sẽ hợp lý :))
Giá chưa có em chẳng dám gom, khách thì cả 1 list bạn bè cty cũ. Tên mới là chuẩn rồi cụ nhé. Phân chia ra 4 park nha

Justforfuntoo

Xe container
Các cụ cọc càng nhiều thì giá sẽ càng cao vì vim thấy được nhiều người quan tâm nên tăng giá ;))
Hồi em mua vimhomes cũng thế, mọi ng tranh nhau đặt cọc, còn mua chênh, lúc nhận nhà thì cắt lỗ :))
Em cứ đúng hôm mở bán em ra chỗ mở bán ăn bánh uống trà, có sale tiếp đón đến tận răng, chọn cho căn đẹp rẻ, còn bỏ tiền ra cọc hộ em, em chả phải mang đồng nào đi cơ
Gì chứ kinh nghiệm mua nhà của vim các cụ cứ hỏi em, không đến lúc mua xong lại khóc :))

nhaocvoi

Xe tải
Còn có cả cắt % nhé ;))
Bác IB em với. Em chỉ quan tâm liền kề nhà vườn của Vin

Trạng thái
Thớt đang đóng