[Funland] Dự đoán Bitcoin 100k $

cháu lên 3

Xe container
ơ thế giờ muốn mua bitcoin thì mua tnao hả các cụ

tienlong

Xe buýt
Vâng! Sau khi thấy nó biến động ác quá, KH lựa chọn cho thanh toán bằng đồng ETH.
Sau đồng ETH lại biến động ác, KH lại khóa lại, chỉ cho thanh toán bằng đồng USDT
:D
Mua Usdt phát là yên tâm luôn rồi :D

Truongnx009

Xe đạp
Em nghĩ đơn giản như này: giá BTC có xuống thì cũng khó xuống được cái mức chi phí người ta bỏ ra đào đâu, giá sản xuất càng cao thì giá BTC còn lên :))), mà giờ phải cày nhiều hơn để đc BTC , nên em mạnh miệng dự báo nó vẫn tăng vì chi phí ra dc 1 đồng nó tăng và theo chủ đề thớt, em đặt gạch đoán mò 2 năm nữa đạt mức trên :)

cuongyang

Đi bộ
Cho em hỏi các cụ mua rồi lưu trữ Bitcoin kiểu gì? Không lẽ mua xong để trên ví các sàn như Binance hay sao? Nếu vậy thì rủi ro sập sàn hoặc chủ sàn bỏ trốn lắm. Còn mua ví cứng Ledge thì em thấy nó cũng chả khác gì một cái app bên thứ 3, vẫn phụ thuộc vào nhà sản xuất cái ví đó. Không biết các tổ chức lớn họ lưu trữ kiểu gì nhỉ??

dpl

Xe lăn
E đợi nó lệ 1 tỉ $ để có tiền mua ô tô :D

nguyenhuy2210

Xe điện
Thời nó có 6k 1 coin e còn chần chừ ko mua vì nghĩ nó xuống sâu hơn. Đúng là

HanDun

Xe hơi
Cho em hỏi các cụ mua rồi lưu trữ Bitcoin kiểu gì? Không lẽ mua xong để trên ví các sàn như Binance hay sao? Nếu vậy thì rủi ro sập sàn hoặc chủ sàn bỏ trốn lắm. Còn mua ví cứng Ledge thì em thấy nó cũng chả khác gì một cái app bên thứ 3, vẫn phụ thuộc vào nhà sản xuất cái ví đó. Không biết các tổ chức lớn họ lưu trữ kiểu gì nhỉ??
cụ tìm hiểu về ví giấy nhé, từ khoá private key public key

HanDun

Xe hơi
Các cụ muốn giàu thì chờ chu kì 4 năm tiếp theo đi, và chỉ mua khi những thớt như này ko còn nữa.
Bây giờ vào là dễ bị úp bô lắm. Trừ khi nhiều $ để short

tienlong

Xe buýt
Các cụ muốn giàu thì chờ chu kì 4 năm tiếp theo đi, và chỉ mua khi những thớt như này ko còn nữa.
Bây giờ vào là dễ bị úp bô lắm. Trừ khi nhiều $ để short
Cụ hâm vãi những thớt như này thì ảnh hưởng gì, cryptor thì nó là chơi global chứ nhóm người trên 4rum ở VN thì tính gì, chém gió thôi. Các cụ chơi cryptor thì update thông tin qua Twitter ấy, những người chơi cryptor lớn bên Mỹ họ quen dùng Twitter hơn facebook nên follow thông tin kênh đó nhanh hơn.
Bỏ qua chơi Future Long/ short ngay, chơi đó dễ mất tiền, cứ mua bán spot thôi, Future ko ăn được đâu. Còn short với ý hiểu giá xuống mua tiếp thì là khác, ko ai gọi đó là short cả.
Giá bitcoin hiện giờ cũng là cao (nếu so với trước đây), còn sau này thì ko ai biết; giá Altscoin hiện tại cũng thế, ai mua giá thấp thì hold, thời điểm này thận trọng mua vào

Chỉnh sửa cuối:

HanDun

Xe hơi
Cụ hâm vãi những thớt như này thì ảnh hưởng gì, cryptor thì nó là chơi global chứ nhóm người trên 4rum ở VN thì tính gì, chém gió thôi. Các cụ chơi cryptor thì update thông tin qua Twitter ấy, những người chơi cryptor lớn bên Mỹ họ quen dùng Twitter hơn facebook nên follow thông tin kênh đó nhanh hơn.
Bỏ qua chơi Future Long/ short ngay, chơi đó dễ mất tiền, cứ mua bán spot thôi, Future ko ăn được đâu. Còn short với ý hiểu giá xuống mua tiếp thì là khác, ko ai gọi đó là short cả.
Giá bitcoin hiện giờ cũng là cao (nếu so với trước đây), còn sau này thì ko ai biết; giá Altscoin hiện tại cũng thế, ai mua giá thấp thì hold, thời điểm này thận trọng mua vào
Đương nhiên ko ảnh hưởng j nhưng nó phản ánh phần nào tâm lí đám đông.
Cụ phân tích tn e thấy cụ còn non và xanh lắm. Cá con kiếm tiền từ long còn cá voi kiếm tiền từ short.
twitter facebook hay news chỉ là những thứ vo ve quanh tai thôi, fa bao giờ cũng chậm hơn ta và dễ bị fomo

tienlong

Xe buýt
Đương nhiên ko ảnh hưởng j nhưng nó phản ánh phần nào tâm lí đám đông.
Cụ phân tích tn e thấy cụ còn non và xanh lắm. Cá con kiếm tiền từ long còn cá voi kiếm tiền từ short.
twitter facebook hay news chỉ là những thứ vo ve quanh tai thôi, fa bao giờ cũng chậm hơn ta và dễ bị fomo
Tin thì follow qua twitter chứ ko phải q định, nhưng news thì kênh đó hơn kênh fb đấy;
Cụ cứ nói thoải mái, phân tích thoải mái miễn nhận định người khác non hay xanh cho vui vẻ đưa ra nhận định cá nhân nhé.

HanDun

Xe hơi
Tin thì follow qua twitter chứ ko phải q định, nhưng news thì kênh đó hơn kênh fb đấy;
Cụ cứ nói thoải mái, phân tích thoải mái miễn nhận định người khác non hay xanh cho vui vẻ đưa ra nhận định cá nhân nhé.
E qua thời đọc news từ lâu lắm r cụ ạ, giờ là giai đoạn quản lí vốn chứ ko còn là trade nữa, 1 tháng chắc đi đc 2-3 lệnh cho có cảm giác là cùng :D

tienlong

Xe buýt
E qua thời đọc news từ lâu lắm r cụ ạ, giờ là giai đoạn quản lí vốn chứ ko còn là trade nữa, 1 tháng chắc đi đc 2-3 lệnh cho có cảm giác là cùng :D
Cụ ngon đấy, cái chỗ twitter các cụ cũng chọn người tầm cỡ CEO hoặc tham gia dự án để follow chứ ko phải ông nào cũng follow cho mất thời gian.

Jimsy

Xe tải
Ý của cụ tương đồng vs e, e đoán cụ cũng trade tầm vài năm, lên voi xuống chó nhiều mới đúc ra kinh nghiệm quản lý vốn nhất định, Tầm này mà cụ nào vẫn fomo đọc tin các kiểu thì tương lai khả năng còn đu vài lần 😜

maixuanhuong

Xe tăng
2 cụ vui tính quá, cấu hình máy đào bitcoin nó phải chuyên nghiệp kiểu thế này mới ăn thua cụ nhé.
Bỏ ngay suy nghĩ đào Bitcoin đi nếu cụ chỉ có vậy:
Em fun thôi, chứ đào được bằng cái máy ghẻ của em thì giá bitcoin chắc cho không nhau.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Cũng vẫn là đồng vô chính phủ, chắc không thể làm chính thất được