[Funland] Dự đoán Bitcoin về 0

juve99

Xe cút kít
Ngoài Bitcoin ra thì còn đồng nào để xúc ở thời điểm này không cc?
Câu hỏi này chắc sẽ rất khó để trả lời. Cụ bật app lên nó có cả hàng ngàn coin để chọn, gọi là quay xổ số. Nói chung có tiền nhàn rỗi thì múc con nào mình thích. Để đó 5-10 năm coi như tiền dưỡng già hoặc cũng có thể mất sạch

OxIT

Xe buýt
Nhìn một đồng tiền như Dogecoin tạo ra cho vui còn tăng giá n lần thì hiểu giá trị thực của nó ở đâu. Vì bản thân đồng tiền k tạo nên giá trị. Nên khi nào con bạc hết tiền sẽ là domino của tiền số mà Bitcoin là ông tổ.

tienlong

Xe buýt
Câu hỏi này chắc sẽ rất khó để trả lời. Cụ bật app lên nó có cả hàng ngàn coin để chọn, gọi là quay xổ số. Nói chung có tiền nhàn rỗi thì múc con nào mình thích. Để đó 5-10 năm coi như tiền dưỡng già hoặc cũng có thể mất sạch
Chả ai chơi thế cả, các cụ chơi thì phải nghiên cứu coin, hệ sinh thái, trend,…
Thị trường thay đổi rất nhanh up/down/…
Nếu mới cứ coin98.net mà tìm hiểu dần dần …

tienlong

Xe buýt
Nhìn một đồng tiền như Dogecoin tạo ra cho vui còn tăng giá n lần thì hiểu giá trị thực của nó ở đâu. Vì bản thân đồng tiền k tạo nên giá trị. Nên khi nào con bạc hết tiền sẽ là domino của tiền số mà Bitcoin là ông tổ.
Với Dogecoin thì là trend, hết trend thì khó tăng, nhưng với dự án khác, coin khác thì lại khác, trend hiện tại NFT cụ search xem, bitcoin thì lại ý nghĩa khác nữa, nó được gọi là vàng số, dominate BTC chiếm khoảng gần 45% thị trường tại thời điểm này…

maixuanhuong

Xe tăng
Vâng cụ, thằng bạn em nó mua Bitcoin từ cách đây gần chục năm, nó mua xong còn chả quan tâm gì đến nó nữa. Đúng là nước chảy chỗ trũng.

motiva

Xe tải
Cụ lại cưỡi ngựa xem hoa, với cách chơi(em gọi là đó là chơi, ko phải đầu tư) của cụ thì em nghĩ nên để tiền đấy mua quà cho con thì hợp lý hơn.

juve99

Xe cút kít
Chả ai chơi thế cả, các cụ chơi thì phải nghiên cứu coin, hệ sinh thái, trend,…
Thị trường thay đổi rất nhanh up/down/…
Nếu mới cứ coin98.net mà tìm hiểu dần dần …
Hên xui thôi cụ ơi, vd như chó Mỹ sinh ra là trò đùa của mấy ô IT nhàn rỗi nguồn cung vô tận giờ thành hàng hot, chó Nhật ăn theo cũng làm mưa làm gió x cả trăm - ngàn lần tk. Nhiều tiền thì cứ coin tốp đầu, ít tiền thì mua mấy con 0,0000xx xóa app vứt đó. Nó lên thì coi như có ít tài sản lúc nghỉ hưu, nó chết hay nằm im thì coi như trải nghiệm về tiền số :D

juve99

Xe cút kít
Cụ lại cưỡi ngựa xem hoa, với cách chơi(em gọi là đó là chơi, ko phải đầu tư) của cụ thì em nghĩ nên để tiền đấy mua quà cho con thì hợp lý hơn.
Thì bây giờ nó có cả vạn loại coin, loại nào cũng dc khen là nguồn cung ít, tối ưu hoá nọ kia, hợp đồng thông minh… thì ai dám vỗ ngực bảo con nào ngon con nào ko. Kể cả cụ có đưa ra list các coin tiềm năng thì cũng chẳng ai nghe, trừ khi cụ là người có tiếng nói lớn trong xh. Ô nào cũng khen con này hay lắm, cũng giống như cầm bảng lô con nào cũng thấy đẹp :))

tienlong

Xe buýt
Hên xui thôi cụ ơi, vd như chó Mỹ sinh ra là trò đùa của mấy ô IT nhàn rỗi nguồn cung vô tận giờ thành hàng hot, chó Nhật ăn theo cũng làm mưa làm gió x cả trăm - ngàn lần tk. Nhiều tiền thì cứ coin tốp đầu, ít tiền thì mua mấy con 0,0000xx xóa app vứt đó. Nó lên thì coi như có ít tài sản lúc nghỉ hưu, nó chết hay nằm im thì coi như trải nghiệm về tiền số :D
Cụ chơi kiểu đó thì xổ số rồi, với lại chơi kiểu đó thì ko bao giờ cụ dám đầu tư nhiều tiền vào thị trường này vì có tâm lý xác định có thể mất. Em thì có suy nghĩ khác cụ.

tienlong

Xe buýt
Vâng cụ, thằng bạn em nó mua Bitcoin từ cách đây gần chục năm, nó mua xong còn chả quan tâm gì đến nó nữa. Đúng là nước chảy chỗ trũng.
Bạn cụ chắc giờ có nhiều triệu $ rồi

motiva

Xe tải
Thì bây giờ nó có cả vạn loại coin, loại nào cũng dc khen là nguồn cung ít, tối ưu hoá nọ kia, hợp đồng thông minh… thì ai dám vỗ ngực bảo con nào ngon con nào ko. Kể cả cụ có đưa ra list các coin tiềm năng thì cũng chẳng ai nghe, trừ khi cụ là người có tiếng nói lớn trong xh. Ô nào cũng khen con này hay lắm, cũng giống như cầm bảng lô con nào cũng thấy đẹp :))
Bởi vậy em mới bảo với cách nghĩ của cụ thì ko nên tham gia.

dhela

Xe tăng
Em đàn bà mà cũng phải vứt hết ý tứ, cười toác họng vì cái câu "bật app lên có cả hàng ngàn coin để chọn" của cụ :))

juve99

Xe cút kít
Em đàn bà mà cũng phải vứt hết ý tứ, cười toác họng vì cái câu "bật app lên có cả hàng ngàn coin để chọn" của cụ :))
Sao lại cười toác họng vậy mợ, e có cù nách đâu

Chugababy

Xe đạp
Khi con người không còn sống ảo nữa thì tiền ảo sẽ về 0 :)

Jeep_hathanh

Xe hơi
Ngáo ngơ :-o là em, nếu ko rành về vấn đề gì đó, em thà im lặng chứ ko phán liên thiên :D

tui102

Xe tăng
Em xem chart dài hạn 3d và 7d thì khả năng 2-3 tháng tới sẽ tụt về nửa giá hiện tại. Ko biết đúng ko 😩😩

nguoikhongphoi

Xe hơi
Hết cá mập bơm thì nó sẽ tụt thôi. Cơ bản nhu cầu về coin để rửa tiền cũng nhiều