Du lịch Ấn Độ 2 tháng miễn phí ,lại còn có tiền mang về.

giaophuong

Xe điện
Em đính chính cho cụ Giáo chi tiết này

Cố Thủ tướng Indira Gandhi, mẹ đẻ của Rajiv Gandhi mới là người bị 2 cảnh vệ người Sikh ám sát tháng 10/1984.
Còn Thủ tướng R.Gandhi bị ám sát bởi lực lượng Những con hổ giải phóng Tamil năm 1991.
Chuẩn ,Thanks Cụ, gần 20 mạng đã chết trong vụ ám sát này và cũng gần 20 mạng thuộc"Những con Hổ giải phóng Ta mil " bị xử tử qua vụ này. Thank one more .Hehe.

giaophuong

Xe điện
Cụ kể hay thật, rất hồi hộp như truyện trinh thám. Em nhớ hồi bé đọc truyện trinh thám tuyền phải xem đoạn kết trước để xem cái nhân vật chính sống hay chết cái đã rồi mới đọc tiếp haha.
Muốn biết GP một mình lọt vào hang ổ của Thế giới Tình dục,Mại dâm ,giữa lòng Thủ đô Newdelhi thế nào , xem phần sau sẽ rõ...Hehe.

BMW_X7

Xe điện
Chuẩn ,Thanks Cụ, gần 20 mạng đã chết trong vụ ám sát này và cũng gần 20 mạng thuộc"Những con Hổ giải phóng Ta mil " bị xử tử qua vụ này. Thank one more .Hehe.
thế này có làm tổng thống bên đó thì tốt nhất gọi thằng em hay bảo ngay gấu làm vệ sỹ, chứ không trả biết nói cài mình lúc nào cụ nhỉ

giaophuong

Xe điện
@ Cụ Kak và Cụ Bòi:Cám ơn các Cụ ,tí nữa về nhà ,em kể tiếp.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

giaophuong

Xe điện
thế này có làm tổng thống bên đó thì tốt nhất gọi thằng em hay bảo ngay gấu làm vệ sỹ, chứ không trả biết nói cài mình lúc nào cụ nhỉ
Làm Chính trị khổ thế đấy.Nhưng bảo Gấu làm vệ sĩ thì còn "nước non,xơ múi " gì ...

Em chỉ đính chính 1 chi tiết rất nhỏ trong câu chuyện rất dài của cụ mà cũng được cụ cẩn thận cám ơn. Thật sự là vừa ngại... lại vừa thích :)
Thôi cụ nghỉ ngơi cho lại sức, tối post câu chuyện ở khu Red Rét gì đó nhé, em hóng :))

cerato08

Xe điện
lại đợi chờ nhà ga New deli 2

giaophuong

Xe điện
Tiếp...
Tầu đã đến Ga ,em ngoi lên mặt đất ,nhìn thấy tứ phía là đường ..có nhìn thấy gì đâu .Bằng từng này tuổi đầu ,em phán đoán :chắc chắn nó phải là một con phố nào đó,là một đoạn đường nào đó..mà chắc cứ đến đó thể nào cũng có những dấu hiệu hoặc hành động dễ nhận ra .Gọi một chú xe chở khách như xe Xích lô của mình thủa trước ,nhưng mà người đạp ngồi trước ,khách ngồi sau.Như một kẻ từng trải ,quen thuộc..em nói: đến phố đàn ông...Cậu chở xe vâng ,dạ rối rít ,lên xe cong ít đạp.Khốn nạn,ngồi lên xe rồi,xe chạy đi rồi ,em mới thấy run,tim em đập thình thịch như muốn nổ tung.mọi thứ cứ loang loáng trước mặt,mặt em nóng bừng như đang làm cái gì rất sai....hay thôi,quay về.

Cái Xe đạp chở khách ở Ấn nó như thế này.

giaophuong

Xe điện
Được khoảng 200m ,cậu thanh niên dừng xe lại nói: đến rồi ,thưa Ngài (có chữ Sir nhé).Em giật mình như tỉnh cơn mơ ,líu ríu bước xuống , va đầu gối đến "phạch" một cái vào bánh xe ,đâu điếng ,may là em mặc quần bò SG loại cổ điển ,vừa dày ,vừa cứng nên mới không bị vỡ đầu gối.Hít một hơi thật sâu cho bình tĩnh lại ,em hỏi :bao nhiêu? Dạ ,10K vnd (em quy đổi luôn cho các Cụ ,Mợ tiện theo dõi)...Với một cử chỉ rất Khoáng đạt ,em "típ" cho cậu ta hẳn 50% là 15 K. và nói" Tớ là người VN ,rõ chưa" Lại được nghe cám ơn rối rít.

Vừa xuống xe ,đúng như dự đoán ,đã có mấy chú Chim lợn,Cò mồi dẫn khách mặt chẳng ra mặt ,mày chẳng ra mày...xổ ra hàng tràng tiếng Anh : Ông vào nhà em,nhiều em trẻ lắm ,đẹp lắm ,như Model ....hô hô .E đùa: trẻ thật không? Da có trắng không? mấy chú Ma cô đó Có Có rối rít...(he,Ấn độ thì lấy đâu ra da trắng..) E lại nhớ lần bị chăn dắt ở Khu Bạt Boong (Băng cốc)..lúc đó em mà không cứng thì nó lột hết tiền..
-Bao nhiêu?
-100k vnd (ôi ,em tí ngã ngửa)
-Không ,đắt ,không chơi (khốn nạn ,cái giống người nó tham ,đã rẻ đến mức đó rồi mà còn muốn rẻ nữa..)
-Nhà tôi nhiều em trẻ đẹp mà ,thôi ,80 K vnd cũng được.
Em nghĩ ,phải tìm hiểu tí đã,không được vội vàng ,hấp tấp.Con phố này là một phố cũ ,gồm nhiều nhà hai tầng như phố cũ HN hoặc Q5 (SG).Phải quan sát tí đã.Em liền kiếm một quán Trà sữa(gọi là quán cho sang chứ có mỗi người ngồi bán như Trà chén Hn ,nhưng bẩn hơn,và một ly Trà sứa nóng ,cốc nhựa ,giá 3k vnd ,đủ làm em lấy lại bình tĩnh.Phía bên kia đường ,trên gác 2 ,qua khung cửa sổ ,nhiều cô gái,phấn son lòe loẹt,trắng đục có ,nhờ nhờ có ,đen nhẻm có ..cười nói ríu rít,giơ tay vẫy gọi.Hehe,cứ chờ đấy,tí anh lên (loáng thoáng ,với cặp mắt viễn ,nhìn xa khá tinh,em đã tia thấy một vài em cao cao ,trông cũng khá bắt mắt.

Cái Khu phố đấy đây.

giaydep

Xe buýt
Lên luôn đi cụ giáo ơi, của e nó lên rồiX_X cụ hại e roài!

Trẻ Trâu

Xe đạp
đất nước này cụ phải cẩn thận, nam giới cũng ko tha đâu. Đề phòng mấy a les với gay nha cụ:P

namteo

Xe tải
sắp đến tối rồi lại hóng tiếp vậy