[Funland] Du lịch Hội An, biết gì trả lời nấy

ChuLai

Xe tải
ka ka chạy qua nhà cụ miết mà giờ mới biết cụ cũng là OF hê hê , trước bạn bè em vô em hay đưa ra Mè Ciu :D , nhưng đợt này họ đang sửa chữa haz

knguyen21090

Xe tải
Em Hà Nội gốc ợ.
Chào cụ chủ ạ. E thì làm mấy dự án bđs ở Hội an nên cũng gần cụ. Villa của cụ đẹp thật, có ai hỏi e sẽ giới thiệu ạ. Không biết cụ chủ có thường xuyên ở H.an ko ạ, hôm nào gặp gỡ cụ cho vui, hì.

CTOWN

Xe đạp
Em Hà Nội gốc ợ.
Thế thì cụ giỏi quá ạ, ước mơ của bao nhiêu người được như cụ. Em cũng NOTE lại kế hoạch nghỉ hưu cố gắng được như cụ. Sống trong í chắc khoái cụ nhỉ, không bon chen, không xô bồ

heo-map

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.hoteljob.vn
Cụ cho em hỏi địa điểm massage, trước em toàn phải chạy hơn chục km mới có chỗ
Bây giờ nhiều lắm mà cụ, như lợn con, chỗ nào, phố nào cũng có, dưng toàn đứng đắn, nghiêm túc thôi.

heo-map

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.hoteljob.vn
Chào cụ chủ ạ. E thì làm mấy dự án bđs ở Hội an nên cũng gần cụ. Villa của cụ đẹp thật, có ai hỏi e sẽ giới thiệu ạ. Không biết cụ chủ có thường xuyên ở H.an ko ạ, hôm nào gặp gỡ cụ cho vui, hì.
Vâng, em ở luôn đây cụ à, mời cụ ghé cà phê nhé

thuysinh.tl

Xe container
Trước em cũng thấy thế. Nhưng cũng lọ mọ thêm thì lại thấy vài chỗ hay ho. Càng đi sẽ càng thấy cái hay đấy ạ. Tuy nhiên phố cổ Hội An có lẽ không hợp với đi gia đình có trẻ con đâu ạ. Nếu có trẻ con thì nên ở phía bãi biển để chơi bời, tắm biển. Rồi đi một số nơi như Vin Nam Hội An thì bọn nó mới có chỗ chơi.
Chưa đi đâu chán như đi hội an. E chỉ chốt mỗi câu thế thôi. Đó là cảm nhận của em

IP man

Tháo bánh
Chưa đi đâu chán như đi hội an. E chỉ chốt mỗi câu thế thôi. Đó là cảm nhận của em
Em cũng zậy, chưa bao giờ có ý định đi du lịch tại Hội An, chỉ là trên 1 cung đường thì nghỉ tạm 1-2 đêm chứ ở lâu chắc thành tự kỷ.
Có hôm có hội thảo phải vào khu An Bàng đây, phải nói là buồn hơn chó cắn. Buổi chiều đã phải gọi xe chạy lên Đà Nẵng ngồi rồi :((

Jonh Rambo

Xe đạp
10 năm trước cháu học trường điện trong Hội An cuối tuần nào cũng chạy bộ từ trường ra biển An Bàng tắm

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Đâu? Nhà bác đâu??

Tôi định về Đà Nẵng - Hội An hè này, cuối tháng 6.
Muốn hỏi bác, cái show "Ký ức Hội An" có đáng xem không (giá vé 600K/pax lận).
Và có khó mua vé không, hay cứ đến nơi là mua vé vào cửa??

Tôi sẽ đi bằng Xe máy - Ô tô gì đó, từ Đà Nẵng. Đi lòng vòng cả ngày ở Hội An, tối xem show "Ký ức Hội An" rồi về thôi.
Nên đi cả ngày hay chỉ buổi chiều? Thuê ô tô tiện hơn hay xe máy hả bác?

Cảm ơn bác nhiều.
Em đang làm dự án này giai đoạn 3 "Hotels and Villas", chương trình này khá lạ đấy, và giờ biểu diễn chính là 19h30-20h45...
Hội An thì tối từ 19h rất đông, đa số khách nước ngoài...
Ps: ảnh sau khi công trình em làm hoàn thành...

Nana2015

Xe tăng
Trước em cũng thấy thế. Nhưng cũng lọ mọ thêm thì lại thấy vài chỗ hay ho. Càng đi sẽ càng thấy cái hay đấy ạ. Tuy nhiên phố cổ Hội An có lẽ không hợp với đi gia đình có trẻ con đâu ạ. Nếu có trẻ con thì nên ở phía bãi biển để chơi bời, tắm biển. Rồi đi một số nơi như Vin Nam Hội An thì bọn nó mới có chỗ chơi.
Em cũng zậy, chưa bao giờ có ý định đi du lịch tại Hội An, chỉ là trên 1 cung đường thì nghỉ tạm 1-2 đêm chứ ở lâu chắc thành tự kỷ.
Có hôm có hội thảo phải vào khu An Bàng đây, phải nói là buồn hơn chó cắn. Buổi chiều đã phải gọi xe chạy lên Đà Nẵng ngồi rồi :((
Thực sự e vào đó 2 lần rồi đi khắp Quảng Nôm luôn. Thấy nó buồn như bài HÀN MẠC TỬ đấy. Rồi có vài lần e đi qua chứ cũng k trú ở đó nữa.
Còn như cụ chủ nói ở trên giá đất nó cao quá chắc cụ ấy đu đỉnh nên phải vào hội an sống rồi. Chứ dân quảng nam làm gì mà nhiều người thế cơ. Đến hiện tại ở Đà Nẵng với mức giá đất hiện tại thì Đà thành phải trượt giá 10 năm nữa và sinh đẻ thêm phải hàng chục triệu dân nữa mới được

thuysinh.tl

Xe container
Trong đấy nó phong cách nhẹ nhàng, yên tĩnh chứ không ồn ào náo nhiệt được rồi. Cụ nào thích ồn ào náo nhiệt thì chắc giống cụ Ip Man thì phải chạy vào Đà Nẵng.
Thực sự e vào đó 2 lần rồi đi khắp Quảng Nôm luôn. Thấy nó buồn như bài HÀN MẠC TỬ đấy. Rồi có vài lần e đi qua chứ cũng k trú ở đó nữa.
Còn như cụ chủ nói ở trên giá đất nó cao quá chắc cụ ấy đu đỉnh nên phải vào hội an sống rồi. Chứ dân quảng nam làm gì mà nhiều người thế cơ. Đến hiện tại ở Đà Nẵng với mức giá đất hiện tại thì Đà thành phải trượt giá 10 năm nữa và sinh đẻ thêm phải hàng chục triệu dân nữa mới được

Tu79tu

Xe đạp
Về già e muốn về đây

Jo9926

Xe điện
Bãi biển An Bàng là nơi có rất nhiều gái (Tây, Hàn) xinh, thích nhắm.