[HĐCĐ] Du lịch Quảng Bình tư vấn chỗ ăn chỗ nghỉ

conga

Xe tải
E sinh ra ở đất Quảng Bình nắng gió, tuổi thơ gắn liền nơi đây. Nơi mảnh đất cằn cỗi nhưng bù lại thiên nhiên ban cho nhiều ưu đãi về ẩm thực cũng như cảnh quan... Dịp 30 tháng 4 này e biết nhiều cụ đi về đây du lịch e xin mở thớt tư vấn, chỉ chỏ chỗ ăn chỗ chơi cho các bợm nhậu đúng nghĩa nhưng chán các kiểu món ăn đơn thuần mà các nhà hàng đều có, với e thì các món ăn đều phải tự nhiên và tự đánh bắt chứ không nuôi công nghiệp... E biết các cụ trên này đi rất nhiểu nhưng e xin mạo muội chỉ cho những cụ chưa biết và chưa đi... Và có đam mê khám phá
Ăn nghỉ khu vực nào ngon bổ rẻ nhất hả cụ ? Có thể em dự định chỉ ngủ ở đấy 1 đêm thôi, nên muốn chỗ nào đông vui, có thể thưởng thức được nhiều món ăn ngon ;

Chỉnh sửa cuối:

seed0608alo

Xe buýt
Về Quảng Bình e không ăn, k tắm ở trung tâm mà ra biển Quang phú. Hoang sơ, có thể tắm tiên, chờ thuyền chài về bắt tôm hùm tại chỗ, nhum biển, trứng vẹm ăn vào say chả khác gì tài mà
Cụ cho em cái số cầm chân lúc nào có dịp alo nhờ cụ chỉ giáo với ạ

Thichtat

Xe tăng
Em mới được đến Quảng Bình một lần nhưng là đi công tác nên chưa được thưởng thức gì cả, ngày nào cũng ở cạnh biển mà chưa được ra biển. Đặt gạch đây cho lần vào tới kiếm tí thông tin của chủ thớt :)

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
Cụ nào thích ăn nhậu thì nên vào đây 1 lần nhé[YOUTUBE]https://youtu.be/5Qwc7HNK_a8[/YOUTUBE]

Dark

Xe buýt
Quảng bình thì hát karaoke ở đâu ngon nhất vậy cụ, năm trc e ở ks Phú Quý mà có vẻ hơi xa trung tâm

timeout

Xe điện
Tụi em ở Quảng Bình một đêm, thèm ăn hải sản nhưng cũng đang sợ bị chặt chém mùa này. Cụ chủ là thổ dân tư vấn chi tiết quán ăn, món ăn và địa chỉ chi tiết thì tốt quá.

Dark

Xe buýt
hát gia đình cụ vào 360 độ ở maccau. Còn e út vào hoà bình ks nhé, vào chọn thoải mái, hát hò xong lên e đó mat xa cho luôn
maccau ở đâu hả cụ, năm trc e ở ks Phú quý có mấy ông xe ôm gạ đi chén, có hẳn oto đến đón vào khu như kiểu đèn đỏ, 300k/shot :D

lum..zzz

Xe điện
Em cũng đang nghiên cứu Sunspa hoạc Bảo Ninh resort và vé tàu khứ hồi HN-QB trong dịp 30-4 mà đang bí đây ạ. Cụ nào bao thầu giúp em được không?
đặt vé mb đi. E vừa đặt xg 3 gia đình và 3 cái Bungalow ở cho sướng thằng ng đợt 30/4

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
maccau ở đâu hả cụ, năm trc e ở ks Phú quý có mấy ông xe ôm gạ đi chén, có hẳn oto đến đón vào khu như kiểu đèn đỏ, 300k/shot :D
Macau là khu chợ ẩm thực chuyên các món gà móng đỏ cụ ơi... 300 là giá có a vênh rồi... Bọn khách du lịch phá giá quá

hamcuare!

Xe container
Quê e Lệ thủy, QB :D.
năm ngoái cũng đưa gđ về QB chơi, ăn ngủ ở Bảo Ninh, đi động PN-KB, viếng mộ tướng Giáp...
dưng để phát triển du lịch thì QB còn phải thêm thời gian.

bachkhoak40

Xe điện
E sinh ra ở đất Quảng Bình nắng gió, tuổi thơ gắn liền nơi đây. Nơi mảnh đất cằn cỗi nhưng bù lại thiên nhiên ban cho nhiều ưu đãi về ẩm thực cũng như cảnh quan... Dịp 30 tháng 4 này e biết nhiều cụ đi về đây du lịch e xin mở thớt tư vấn, chỉ chỏ chỗ ăn chỗ chơi cho các bợm nhậu đúng nghĩa nhưng chán các kiểu món ăn đơn thuần mà các nhà hàng đều có, với e thì các món ăn đều phải tự nhiên và tự đánh bắt chứ không nuôi công nghiệp... E biết các cụ trên này đi rất nhiểu nhưng e xin mạo muội chỉ cho những cụ chưa biết và chưa đi... Và có đam mê khám phá
Hè này sếp giao cho tổ chức đi Quảng bình mà chưa biết rõ khu vực nay. Cụ tư vấn cho em xem nên đi những đâu và ăn nghỉ ở đâu. Tầnm đầu tháng 7 và khoảng 15 gia đình lơn nhỏ trẻ con có hết, em đi khoảng 4-5 ngày. Thank cụ