Du lịch Sa Pa 3 sao,một lần và mãi mãi SAY GOODBYE.

arowana

Xe tăng
Website
www.muagiagoc.vn
Cụ ko tìm đúng chỗ rùi ra đườngvgiari phóng chiều nào cũng nhiều xe. 200k ngường nằm
Ngày 8/3 dần dần trôi qua,chẳng thấy chồng có động tĩnh gì,10h đêm,không kiềm chế nổi,Vợ mới hỏi em:"Này,thế ông định "bùng" quà

của tôi và con gái đấy à?"..Gãi đầu gãi tai,ú ú,ớ ớ một hồi,em đành hứa bừa: thì tối mai cho đi Sa Pa. Sa pa thì cả Vợ và em đều đi nhiều

rồi ,em toàn dẫn cả mấy chục cháu đi cả TQ mà ăn ,ở đàng hoàng ,đâu ra đấy.Con gái em thì chưa đi Sa pa, mỗi lần thấy hình ảnh Sa pa

nó lại reo lên và nói"khi nào Bố ,Mẹ cho con đi Sa pa nhé" lần này đưa Vợ ,Con đi, nghĩ bụng "mình phải làm trai cho đáng nên trai" đi hẳn

TOUR cho nó "hoành"....Sáng hôm sau,Vợ đi làm,Con gái đi học rồi..Bằng trình Tin học A của em,em lên mạng tìm...Đây rồi,Công ty

Chuyên nghiệp ,chuyên tổ chức tour Sapa 2 ngày...ĐT xxxxx."Anh ơi ,có 2 loại :loại 2 sao :2,590K/người và loại 3 sao 2990k/người,anh đi
loại nào", nghĩ bụng "Ố là là,thật chuyên nghiệp"...Ăn chơi sợ gì sương rơi " OK, cho anh loại 3 sao ,2 người lớn và một trẻ em 7 tuổi" em

hỉ hả thông báo ." Vâng ,mời anh chị 19h có mặt ở Ga Trần Quý Cáp để lên tàu và bây giờ anh chỉ việc lên Lý Nam Đế nộp tiền là OK

"..Nộp tiền rồi,lòng em tràn đầy hạnh phúc bởi em đâu có biết rằng ,bắt đầu từ đây, cho đến giây phút cuối cùng..em liên tục bức xúc và

chốt lại rằng " Đập con muỗi Du lịch cả làng Vũ Đại,trong đó có Du lịch 3 sao này" hehe

Em biểu diễn cái ảnh khi tàu Du lịch về ga,không vào ga HN mà xuống Long Biên.để các Quý khách VIP cả Tây lẫn Ta ôm vác, luồn lách

thế này đây (mà vé là 650k/người nhé..đâu có rẻ) .Em thì trải qua thời chiến tranh quen rồi,chỉ khổ mấy thằng Tây cứ ngơ ngơ ,ngác

ngác ,không hiểu đang ở đâu,xảy ra cái gì..bởi Nhà Tầu chẳng hề có thông báo gì..kể cả khi đến Ga Lào Cai.Xuống giữa đường, Taxi lại

không được dừng đón khách...hàng trăm người cứ đứng mãi như lũ thất trận.Ôi,Du lịch Việt Nam .I love you.

VanChi86

Xe đạp
du lich kiểu này thi mình tự đi cho lành. keke

VanChi86

Xe đạp
bjo đi Vịnh Hạ long nghe vẻ đẹp đẹp cac bác nhỉ. e chua đi mà thay quảng cáo ghe quá rùi pải đi pát cho bit mới đc