Thảo luận Dự tính mua con Vios G 2017 cho gia đình ở SG,nhờ các bác tư vấn giúp

nguyenquoctu

Xe hơi
Bác có thể nghiên cứu lấy màu Bạc, màu Trắng hoặc sơn lại nguyên con theo bất kỳ màu nào bác thích. Đang có nhiều khuyến mãi nên về cơ bản bác sẽ có nhiều lựa chọn ạ.

Em demo 1 hình Vios sơn đổi màu. Cá nhân em thấy nước sơn hoàn thiện còn ngon hơn màu zin ạ.

thủ tục đổi màu xe vios từ màu gốc (ví dụ:đen) sang xanh như trên chi phí và thủ tục như nào vậy bác ơi

0934436555

Xe tải
thủ tục đổi màu xe vios từ màu gốc (ví dụ:đen) sang xanh như trên chi phí và thủ tục như nào vậy bác ơi
Cụ quan tâm màu nào mà cần đổi màu vậy cụ, cụ cần thì cụ ới em, xin hân hạnh được tư vấn giúp cụ

toyotabenthanh

Xe đạp
Về thủ tục thì đơn giản bác ạ. Đơn giản như khi bác đi bấm số xe mới. Đại loại là cà sẵn số khung số máy, lên CA lấy tờ khai, chờ xét xe là xong.

Chi phí có biên lai thì 50k. Tuy nhiên, bác nên hỏi hoặc nhờ trước mấy anh em dịch vụ ở địa phương để biết mà kẹp thêm như nào cho đúng, cho nhanh ạ.

hainguyen181

Xe buýt
e cũng nghĩ như cụ chủ và 1 số cụ trên này, toy nói chung và vios nói riêng vẫn là ngon nhất.nhiều tiền hẳn như Mẹc, Bê thì an toàn nó mới cao hơn hẳn

Hung Wildtrack

Xe đạp
e cũng nghĩ như cụ chủ và 1 số cụ trên này, toy nói chung và vios nói riêng vẫn là ngon nhất.nhiều tiền hẳn như Mẹc, Bê thì an toàn nó mới cao hơn hẳn
Xét tổng thể trên các yếu tố chung của phân khúc xe hạng B cho gia đình(bản E & G) so với các thương hiệu khác hiện đang có cũng như sự giảm giá trị xe sau 1 time sử dụng muốn bán lại để đổi xe mới phân khúc cao hơn thì tôi thấy Vios mới.2016 bản E và G là phù hợp nhất.