[CCCĐ] Du xuân đến Huế 2023

Lọ mọ

Xe buýt
Đầu tiên em xin cảm ơn các cụ đã tư vấn cho gia đình em. chuyến hành trình du xuân 2003 tới Huế bằng xe cá nhân.an toàn vui vẻ gia đình em xuất phát từ 28 đến hết ngày mùng 3 âm lịch em xin phép được góp mấy tấm hình trên đường đi du xuân ảnh có lộn xộn mong các cụ thông cảm.

thuyphongthanh

Xe lăn
Vui vẻ an toàn. Chúc mừng năm mới cụ và mợ nhà.

nq19832005

Xe buýt
Chúc mừng cụ,
Lịch trình chạy xe thế nào cụ mô tả đi, em định 30/4 này cũng làm 1 chuyến!

Lọ mọ

Xe buýt
Chúc mừng cụ chủ và gia đình có một chuyến đi du xuân an toàn và nhiều niềm vui. Cảm nhận của cụ chủ khi đến với xứ Huế mộng mơ thế nào nhỉ?
Em có tìm hiểu trước thì thấy mọi người bảo Huế buồn.nhưng thấy mùng 1 quán ăn nhậu quán bar đã mở cửa.ấn tượng nhất với em dọc hai bờ sông Hương vài km chỗ nào cũng như công viên. nhiều chỗ check in giao thừa ở Huế em thấy sướng hơn ở Đà Nẵng rất nhiều. các chương trình ca múa nhạc..và hát dân ca Bình Trị Thiên. chào đón năm mới ở Đại Nội rất hay và ý nghĩa và màn bắn pháo hoa thật Rực Rỡ nhiều cụ cứ chê xích lô ở Huế nhưng em thấy họ cũng vui vẻ nhiệt tình chiều 29 gia đình em đi hai xe xích lô họ đưa đi mua sắm chờ đợi đợi vòng quanh Đại Nội hơn tiếng đồng hồ giá trọn gói 150 ngàn về khách sạn em mừng tuổi thêm 50 ngàn. Giọng con trai Huế thì khó nghe nhưng giọng con gái Huế thì dễ nghe sướng tai lúc nào cũng thấy từ dạ. về ăn uống em cảm giác không được ngon như ngoài Bắc Với lại em đi mấy ngày Tết cũng không coi trọng việc ăn uống chủ yếu là đi chơi và ngắm cảnh. Nếu có dịp em sẽ ghé thăm Huế và đón giao thừa với Huế thêm vài lần nữa.

Chỉnh sửa cuối:

Lọ mọ

Xe buýt
Chúc mừng cụ,
Lịch trình chạy xe thế nào cụ mô tả đi, em định 30/4 này cũng làm 1 chuyến!
Lịch em cũng nhờ các cụ trên này tư vấn và cân đối theo thời gian của mình nữa. em chỉ nói lịch của em thôi. Ngày 1 em chạy vào Đồng Hới nghỉ.trên đường rẽ vào ngã ba Đồng Lộc và mộ cụ Giáp. Lưu ý mộ cụ Giáp đang đóng cửa tu sửa chỉ xuống bãi biển Vũng Chùa chơi thôi .Ngày 2 sáng ra thăm tượng đài Mẹ Suốt bến đò Nhật Lệ rồi đi thẳng Huế trên đường em rẽ vào Cầu Hiền Lương .Thành Cổ Quảng Trị. Ngày 3 ngày 4 thăm quan Huế.. Sáng ngày 5 Huế Vinh về quê Bác và nghỉ ở thành phố Vinh. sáng ngày 6 lượn lờ thành phố Vinh một vòng rồi túc tắc đi về nhà. Đấy là lịch nhà em từ 28 tết đến mùng 3 Tết âm. còn cụ đi Ngày thường thì sắp xếp lịch cho phù hợp. còn trên đường đi thì cứ đi chậm đúng Tốc Độ. thấy buồn ngủ là tạt vào làm giấc 15 -20 phút lại khỏe re.

Chỉnh sửa cuối:

chim to

Xe tăng
đợt Tết âm các cụ biển 30 vào Huế nhiều đến nỗi tắc cả đường