[Funland] Đưa con đi thi ĐH

DENSOVN

Xe tải
HVQHQT là cái tên có cách đây 15 năm rùi mà cụ.

xuham12

Xe hơi
chúc F1 cụ thi đỗ năm nay nha ;))

Trần San

Xe máy
chúc cháu nhà cụ thi tốt ^^

quanvuong

Xe đạp
Nghĩ lại ngày xưa thi trượt mà thương các cụ quá T_T...

Gheda

Xe tải
iem tập chụp mà cụ, nên cái bố của cục nó cũng rối, cụ cho iem hóng ít ảnh của cụ để iem gỡ rối tý :-B
Bác chủ chụp nhiều tấm hay, nhưng bác kia nói cảm nhận của mình thôi. Bác trả lời có vẻ chát và đối kháng thế? Em thấy bác cũng bình ảnh của người khác đấy chứ? và còn giao hẹn nếu zỗi thì thề sẽ không còm nữa. Giao lưu là chính, ăn thua làm gì??? À em không biết chụp nên k có ảnh nhé, chỉ xem thôi.

Chỉnh sửa cuối:

nadungx

Xe tải
Bác chủ chụp nhiều tấm hay, nhưng bác kia nói cảm nhận của mình thôi. Bác trả lời có vẻ chát và đối kháng thế? Em thấy bác cũng bình ảnh của người khác đấy chứ? và còn giao hẹn nếu zỗi thì thề sẽ không còm nữa. Giao lưu là chính, ăn thua làm gì??? À em không biết chụp nên k có ảnh nhé, chỉ xem thôi.
có những trường hợp chỉ cần chụp một người, hai ngừoi hoặc 3 người mà xóa phông thì bố cục và câu chuyện nó lại khác. Đưa con đi thi là một chủ đề rất đông người nên người chụp phải khai thác vào vấn đề ấy ( nếu chỉ chụp một hai người cho sạch sẽ thì còn gì là câu chuyện của những người chờ đón con ở cổng trường nữa) em không hiểu tại sao có rất nhiều cụ chụp và xem ảnh rất dễ chấp nhận một bức ảnh chân dung xóa phông đèm đẹp nhưng vô nghĩa trong khi đó lại khó chấp nhận bức ảnh phản ánh những vấn đề gai góc của cuộc sống

Ảnh một vụ đánh nhau xảy ra trong một hội làng, em mất nhủ tuyền lôi ảnh này ra đếm người ạ :P