Dùng đèn trang trí hay quạt trần cho phòng khách?

HoaiAnh_Spa

Xe đạp
Giờ có nhiều loại quạt trần nhìn dễ thương lắm cụ chủ ạ, chứ không kiểu to thồ lố như ngày xưa đâu, cụ cứ tìm mấy địa chỉ bán quạt trần trang trí đẹp, qua tận nơi mà xem cho chắc

manhcho1

[Tịch thu bằng lái]
Nếu chủ top ở TP HCM thì cụ qua showroom chuyên quạt trần trang trí 451 Điện Biên Phủ, P. 25, Q.Bình Thạnh nhé
Siêu nhiều hàng đẹp, mẫu mã đa dạng, hàng chuẩn nhập khẩu nguyên chiếc từ Đài Loan.
Nhà em dùng mấy năm mà vẫn còn như mới, cứ êm ru, sáng bóng :)) :))

Tung tuanthanh

Xe máy
Cụ lắp đèn thôi! Muốn thoáng thì đủ loại quạt mang ra thôi chứ e thấy lắp quạt trần lên chỉ có tích bụi, sau mùa " mát " không bật đến mùa nóng quên không lau dọn trước khi bật thì lại hít đầy bụi!

dungnhdesign

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Cụ lắp đèn thôi! Muốn thoáng thì đủ loại quạt mang ra thôi chứ e thấy lắp quạt trần lên chỉ có tích bụi, sau mùa " mát " không bật đến mùa nóng quên không lau dọn trước khi bật thì lại hít đầy bụi!
Cụ có lắp đèn lên thì cũng bụi không kém cụ ạ. Khí hậu Việt Nam nó thế rồi, lau thường xuyên cũng k tránh khỏi bụi được

HongKool

Xe tải
Thì đúng là có câu to vật trước cửa là quạt trần cho người giàu đấy, ko nhầm thì tên cửa hàng là Royal home cụ ạ, nhưng em không mua chỗ cụ hỏi, em mua ở Yên Lãng cơ, chả biết phải cùng 1 bên không, nghe nói bọn nó nhiều cơ sở lắm, chắc phải đấy, đồ bên này thì đẹp, độc, lắp vào nhà nhìn sang hẳn cụ ạ, đầu tư quả này quá chất :))
Con gấu em nó thích cái model royal phuket nhìn cánh như mấy cái lá ý cụ ạ, em nhìn nó cứ mỏng manh yếu đuối nữ tính kiểu gì ấy, em thì muốn chọn model khác nhìn cứng cáp 1 tí lắp phòng khách nhìn cho nó đẹp, giờ mỗi người 1 ý, nên chưa chốt đc cái nào

mrbin

[Tịch thu bằng lái]
Con gấu em nó thích cái model royal phuket nhìn cánh như mấy cái lá ý cụ ạ, em nhìn nó cứ mỏng manh yếu đuối nữ tính kiểu gì ấy, em thì muốn chọn model khác nhìn cứng cáp 1 tí lắp phòng khách nhìn cho nó đẹp, giờ mỗi người 1 ý, nên chưa chốt đc cái nào
Thế cẩn thận lại cãi lộn oánh nhau cụ ạ, cuối năm rồi nên nhường nhịn 1 tí không nó lại mặt sưng mày xỉa ngày Tết thì nhọc lắm :))

inova1010

Xe tải
Website
www.studentshelper.igetweb.com
Làm quả như này cụ chủ ơi, vừa đèn vừa quạt, nhìn 2 cánh thế thôi mà mát lắm đó ạ :)

HongKool

Xe tải
Thế cẩn thận lại cãi lộn oánh nhau cụ ạ, cuối năm rồi nên nhường nhịn 1 tí không nó lại mặt sưng mày xỉa ngày Tết thì nhọc lắm :))
Đấy cứ ông thịt gà bà lá chanh nên giờ vẫn chưa chốt được đây ạ, em chán rồi kệ xác nóa, thích mua gì thì nóa mua :D

Sylvan Learning

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng ạ, trong sài gòn không biết có chỗ nào bán khoản này đẹp không ạ?

nhuanckotoak49

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông phải có chỗ đứng và cứng đúng chỗ chứ cụ ơi :D
Cụ phải ra uy của người chủ gia đình chứ
Nhún nhường các bà lại lấn lướt, lần sau mình không chốt hạ được cái j :-w:-w:-w:-w

tuanduc10

Xe máy
Mua quạt trần có đèn của Pana hoặc KDK nhé, đảm bảo chất lg

duonglam89

Xe hơi
Em hóng ạ, trong sài gòn không biết có chỗ nào bán khoản này đẹp không ạ?
451 Điện Biên Phủ, P.25, Q.Bình Thạnh (gần HÀNG XANH, bên cạnh ĐH HUTECH) cụ nhé, nhiều quạt trang trí đẹp lắm ạ :) dịch vụ bên này cũng ổn nữa

Ô Tô Xịt Lốp

[Tịch thu bằng lái]
Gần Tết rồi lắp đèn trang trí nhìn cho nó đẹp nhà :) em thấy giờ có nhiều loại nhìn đẹp lắm, ở trong khách sạn ý, nhưng nhà em lắp đèn không hợp nên em cũng chẳng tìm hiểu kỹ

mrbin

[Tịch thu bằng lái]
Gần Tết rồi lắp đèn trang trí nhìn cho nó đẹp nhà :) em thấy giờ có nhiều loại nhìn đẹp lắm, ở trong khách sạn ý, nhưng nhà em lắp đèn không hợp nên em cũng chẳng tìm hiểu kỹ
Trần thấp hay sao hả cụ? Nhiều khi cụ nghĩ lắp không đẹp nhưng biết đâu lắp lên nhìn lại đẹp, không nói trc đc cụ ạ

Vinh PT

[Tịch thu bằng lái]
Làm quả như này cụ chủ ơi, vừa đèn vừa quạt, nhìn 2 cánh thế thôi mà mát lắm đó ạ :)

Hình như mẫu này em thấy trong showroom của bọn Royal home phải không cụ ? Em lại không thích model này đâu, em thích tròn trịa hơn với có nhiều cánh vẫn thích hơn, mã này nhìn hơi cụt ý :)) Nói chung ở đó có nhiều mẫu v~ cả chưởng, chọn 1 lúc là hoa cmn mắt luôn cụ ạ :D

freeweb

[Tịch thu bằng lái]
túm con nhà bà lại là nhìn dưới đèn cái gì cũng đẹp cũng lung linh cụ ợ
mỗi lần xoạc mà để đèn mờ mờ nhưng vẫn nhìn được là em lại thấy con gấu em nó đẹp vãi nồi :))

Cận Ngôn

[Tịch thu bằng lái]
túm con nhà bà lại là nhìn dưới đèn cái gì cũng đẹp cũng lung linh cụ ợ
mỗi lần xoạc mà để đèn mờ mờ nhưng vẫn nhìn được là em lại thấy con gấu em nó đẹp vãi nồi :))
kinh dị kiểu ví von của cụ =)) =)) =))

nhuanckotoak49

[Tịch thu bằng lái]
Hình như mẫu này em thấy trong showroom của bọn Royal home phải không cụ ? Em lại không thích model này đâu, em thích tròn trịa hơn với có nhiều cánh vẫn thích hơn, mã này nhìn hơi cụt ý :)) Nói chung ở đó có nhiều mẫu v~ cả chưởng, chọn 1 lúc là hoa cmn mắt luôn cụ ạ :D
Cụ thích nhiều cánh hả :-?:-?:-?:-?
giờ siêu mỏng cánh đầy ra cụ ơi X_XX_X