Dùng đèn trang trí hay quạt trần cho phòng khách?

huyenbee07

[Tịch thu bằng lái]
Hình như mẫu này em thấy trong showroom của bọn Royal home phải không cụ ? Em lại không thích model này đâu, em thích tròn trịa hơn với có nhiều cánh vẫn thích hơn, mã này nhìn hơi cụt ý :)) Nói chung ở đó có nhiều mẫu v~ cả chưởng, chọn 1 lúc là hoa cmn mắt luôn cụ ạ :D
Nhà em cũng lắp quạt hãng này, hồi đầu sói đưa đi chọn, mịa nhìn cái biển chềnh ềnh chữ: quạt trần cho người giàu, em méo thiện cảm, nghĩ bọn này nó chảnh chóa nhém ;)) ;;) nhưng sau hơn tiếng đồng hồ nghe, xem chọn thử các thứ thì có thiện cảm hẳn, nv lịch sự nhã nhặn, hiểu biết. Quạt thì đẹp, giấy tờ chứng nhận chất lượng sp cũng như nguồn gốc minh bạch, về cơ bản là ổn áp. Em chọn đc 1 cái đẹp nhất cửa hàng luôn hô hô

Bạc Ag

[Tịch thu bằng lái]
cụ thích thế nào thì làm thế ấy, quan trọng nhất vẫn là quyết định của cụ cơ mà

CúĐêm

Xe tải
Nhà em cũng lắp quạt hãng này, hồi đầu sói đưa đi chọn, mịa nhìn cái biển chềnh ềnh chữ: quạt trần cho người giàu, em méo thiện cảm, nghĩ bọn này nó chảnh chóa nhém ;)) ;;) nhưng sau hơn tiếng đồng hồ nghe, xem chọn thử các thứ thì có thiện cảm hẳn, nv lịch sự nhã nhặn, hiểu biết. Quạt thì đẹp, giấy tờ chứng nhận chất lượng sp cũng như nguồn gốc minh bạch, về cơ bản là ổn áp. Em chọn đc 1 cái đẹp nhất cửa hàng luôn hô hô
em nghĩ 1 hình thức quảng bá thương hiệu, muốn gây sự tò mò chú ý hoặc gây bức xúc dư luận, khách hàng đó :))
thông minh đấy chứ

An Cốt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Em thích cả đèn cả quạt, cụ tìm xem có cái nào đáp ứng cả 2 tiêu chí trong 1 sản phẩm, ưng thì xúc thôi ak

Huyen_Linh

Xe hơi
Cụ nào thông thái trong lĩnh vực nội thất này thì tư vấn giúp e. Nhà e đang giai đoạn hoàn thiện nội thất mà lăn tăn trong vấn đề này quá! E thì chủ trương muốn lắp đèn trang trí, vì e tham khảo bây giờ trên thị trường có rất nhiều những mẫu đèn trang trí đẹp, ưng lắm rồi. Nhưng về thì Gấu e phản đối kịch liệt, nhất quyết phải lắp quạt trần cho phòng khách, vì Gấu bảo mùa hè cứ phải có cái quạt trần thì nó mới thoáng nhà. Cũng chính vì như vậy đến bây giờ vẫn chưa đi đến được quyết định đây. Nên đành nhờ các cụ có kinh nghiệm thì tư vấn cho e như thế nào cho hợp lý.
Cái này còn tùy thuộc trần nhà cụ cao hay thấp nữa chứ. Nếu trần cao thì cụ cứ làm cái quạt trần có đèn trang trí ở giữa, khỏi phải lăn tăn.

QuanDuMinh

Xe đạp
Theo em cụ nên lắp quạt trần, vì mùa hè tuy bật điều hòa nhưng có cái quạt nó phe phẩy thì không gian phòng rất thoáng.

jimmy

Xe hơi
Em thích ẻm này cụ thớt ơi https://quattran.vn/Quat-tran-CANDELA.aspx nhìn vừa sang vừa đẹp, đầy đủ tiêu chí quạt trần kết hợp đèn chùm. Em mết lắm rồi nhưng con ngan già nó chưa mở hầu bao :(

Trần NT

Xe máy
Cụ cứ phang cái quạt cho nó thực dụng, chứ em nói thật nhiều nhà lắp đèn rồi mấy hôm đầu cũng thích bật tắt tí, chứ sau chán. Trần lắp ít bóng led lấy ánh sáng là đủ.

Merciam

Xe hơi
Đèn chùm chủ yếu để trang trí, ko phải để lấy sáng. Giờ bác chọn cái quạt trần đèn đẹp mà treo, nhiều loại cũng đẹp lắm :).

trung102

Xe tăng
Xin hỏi cụ, cụ dùng đến nay cho em xin review. Em đang định mua.

tamhoa1997

Xe tải
Website
demdieuhoa.net
Quạt trần thì theo em cứ các hãng nổi tiếng mà dùng thôi á, có thể kể như quạt trần panasonic hoặc KDK, Việt Nam có điện cơ thống nhất đều được.

tla

Xe điện
Giờ trên thị trường có nhiều loại quạt trần có cả đèn đó ạ, nhà mình mỗi phòng mình lắp 1 cái của nhật thấy ổn lắm, có điều hoà lắp vẫn hợp lý.
Cụ cho e xin full name e nó em search thử xem nhé

Sơn thật thà

Xe buýt
1. vị trí đó cụ lắp quạt trần vào, sử dụng quanh năm luôn - hiệu quả cao.
2. Cụ tăng w của đèn âm trần nên là ok.
Lưu ý về cường độ, độ rọi của đèn sao cho hợp lý. Vào nhiều nhà e thấy tối om.
Khách hình như 300 lux, bếp + ăn hình như 500 lux thì phải. Cứ thế mà tính ra số bóng.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Cụ nào thông thái trong lĩnh vực nội thất này thì tư vấn giúp e. Nhà e đang giai đoạn hoàn thiện nội thất mà lăn tăn trong vấn đề này quá! E thì chủ trương muốn lắp đèn trang trí, vì e tham khảo bây giờ trên thị trường có rất nhiều những mẫu đèn trang trí đẹp, ưng lắm rồi. Nhưng về thì Gấu e phản đối kịch liệt, nhất quyết phải lắp quạt trần cho phòng khách, vì Gấu bảo mùa hè cứ phải có cái quạt trần thì nó mới thoáng nhà. Cũng chính vì như vậy đến bây giờ vẫn chưa đi đến được quyết định đây. Nên đành nhờ các cụ có kinh nghiệm thì tư vấn cho e như thế nào cho hợp lý.
Nhà của ai?