Dùng sữa Vina miu để rửa mặt cho vợ hai

bagiahuhu

Xe buýt
Mấy hôm nay HN mưa quá, vợ hai mặt mũi nhập nhèm nhìn chả thấy đường xá đâu cả.
Kêu ca mãi, được ông bạn quí làm ngành thực phẩm cho ít Vina miu bảo là sữa rửa mặt, cứ mang vể rửa cho vợ hai xem sao, nó đây ợ:

Chiều nay mang ra thử, chưa tin tưởng ông bạn lắm, em thử rửa chỉ một nửa bên phụ xem sao, nếu có chết chỉ chết thằng bên phụ, không chết bên thằng lái là em. Rửa xong phun nước thử thì thấy nó thế này:

Trông có vẻ khả dĩ, máu lên em rửa nốt bên lái cho nó chết hẳn luôn; rửa xong phun nước xem thế nào, bây giờ nó thế này:

Tổng cộng mất khoảng nửa tiếng kỳ cọ cho kính lái; kết quả trông thì có vẻ như kính trong hơn, nước không đọng thành giọt mà láng đều khắp mặt kính, chả biết có tác dụng tốt không, để mai đi ra trời mưa xem sao.

Các bác cho em hỏi cái nước màu sữa như Vina miu ở trong hình trên cùng ấy là cái gì thế có phải cái nanô khỉ gió gì không các bác ~X(~X(~X(

Chỉnh sửa cuối:

tungkhuyen

Xe điện
cụ cho e vài ml e thử với cụ ơi. cụ pm hoặc sms 01278042043 e với nhé. thanks cụ.

bagiahuhu

Xe buýt
cụ cho e vài ml e thử với cụ ơi. cụ pm hoặc sms 01278042043 e với nhé. thanks cụ.
Bác cứ để em chuột bạch cái đã, nếu chết chỉ mình em chết thôi, khi nào thử quả trời mưa mới biết được, vì nó còn liên quan đến hình ảnh và chuyển động nữa mà :))

peroxide

Xe buýt
Trời bác nên thử kính lên xuống bên lái và phụ chứ, làm trên kính lái làm giề. Kính lái đã có cần gạt nước rồi mà. Gạt nhiều nó sẽ nhanh trôi hết lớp phủ, kô có tác dụng nhiều.

bagiahuhu

Xe buýt
Trời bác nên thử kính lên xuống bên lái và phụ chứ, làm trên kính lái làm giề. Kính lái đã có cần gạt nước rồi mà. Gạt nhiều nó sẽ nhanh trôi hết lớp phủ, kô có tác dụng nhiều.
Ối cám ơn bác tư vấn, em đã chơi cả gương chiếu hậu cả hai bên kính trước ợ :))

billnantes

Xe container
cái đấy chắc là sua gái Tây rồi ........

HobbyDriver

Xe tăng
Nói thật em chả hiểu gì. Hiểu em xin chết:-|

antheo_noileo

Xe điện
sau nửa tiếng rửa mặt cho vợ 2, cụ có rửa họng cho mình ko? :))
thiệt hại bao nhiêu hả cụ, em còn theo

18H2-2763

Xe hơi
Website
www.vdt-vn.com
sữa nhà bác nhiễm mê la min bán không ai mua nên dem ra tắm cho vợ 2 à =))

peroxide

Xe buýt
À, ý cụ bagiahuhu là muốn thử cái hiệu ứng "nano lá khoai" phủ bề mặt kính, tác dụng của nó làm cho các hạt nước trôi tuột, kô bám lại trên bề mặt kính, lại vừa có tác dụng phủ các vết xước. Tác dụng thiết thực của nó là dùng trên 4 mặt kính hông, kính sau (xe sedan), gương chiếu hậu, chứ kính lái thì có cái cần gạt nước nó lo rồi. Xe em có chức năng sấy kính hông và gương chiếu hậu rồi nên chẳng cần cái "nano lá khoai" làm gì :D

Chỉnh sửa cuối:

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Ơ thật thế à, để tối này em về làm hẳn 1 lít Vinamiu cho máu, ko phải cụ chủ thớt chết với em

bagiahuhu

Xe buýt
cái đấy chắc là sua gái Tây rồi ........
Bác ơi sữa gái tây để làm kem thôi, chưa có đủ để rửa cho V2 đâu... huhu

... thiệt hại bao nhiêu hả cụ, em còn theo
Em được cho nên chả biết bao nhiêu, bác thông cảm nhé.

sữa nhà bác nhiễm mê la min bán không ai mua nên dem ra tắm cho vợ 2 à =))
He he, đúng là sữa nhiễm cái gì như mê la min thật, thấy mùi hơi hăng hắc chứ ko thơm ngon như sữa...mẹ... hic hic

À, ý cụ bagiahuhu là muốn thử cái hiệu ứng "nano lá khoai" phủ bề mặt kính, tác dụng của nó làm cho các hạt nước trôi tuột, kô bám lại trên bề mặt kính, lại vừa có tác dụng phủ các vết xước. Tác dụng thiết thực của nó là dùng trên 4 mặt kính hông, kính sau (xe sedan), gương chiếu hậu, chứ kính lái thì có cái cần gạt nước nó lo rồi. Xe em có chức năng sấy kính hông và gương chiếu hậu rồi nên chẳng cần cái "nano lá khoai" làm gì :D
Bác cứ khoe khéo xe bác...hiện đại, mà em hỏi khí không phải, bác dùng cái này rồi hay sao mà thạo thía :))

Ơ thật thế à, để tối này em về làm hẳn 1 lít Vinamiu cho máu, ko phải cụ chủ thớt chết với em
Em là em chỉ nói là "như vina miu", em ko đảm bảo là 100% vina miu đâu đấy, lì xì bác (b), đừng kiện em nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

Viking

Xe điện
Em lạy các bác
Để em miêu tả lại xem có đúng không nhé, chỗ nào sai bác chủ chỉnh lại hộ em:
Xe bác chủ bị cái bênh là nước mưa rơi trên kính nó cứ đọng thành hạt nên phải gạt luôn luôn.
Mà kể cả khi vừa gạt xong thì nó vẫn có xu hướng đọng hạt nhỏ nên rất khó nhìn, đặc biệt khi có xe ngược chiều gương pha.
Bác chủ được anh bạn cho cái lọ, về oánh lên kính, giờ mưa nó láng đều khắp mặt kính chứ không đọng hạt nữa.
Gạt mưa 1 phát là nó trong đều chứ không loang hạt nhỏ, gặp xe ngược nhiều không bị lóa nữa.

Nếu đúng như thế thì cái thứ Vinamiu đấy nó đầy trong nhà tắm các cụ.
Các cụ nặn cho em một đoạn thuốc đánh răng to bằng 1/2 đốt ngón tay, dùng giẻ mềm ( vải màn là tốt nhất) oánh đều lên kính.
Không được em chết.

bagiahuhu

Xe buýt
Bác nói chưa chuẩn ở chỗ "nano lá khoai", hiện tượng ở đây khác hiện tượng "nước đổ lá khoai" hay "nước đổ đầu vịt" vì nó ngược lại 100%.

Đối với "nước đổ lá khoai" thì lá khoai là vật liệu gần như không dính ướt, đối với "vina miu" nhà em thì dính ướt gần như hoàn toàn bác ợ.

@bác Viking: Thuốc đánh răng, cả thuốc lào nữa cũng có thể có tác dụng như "vina miu" này nhưng chắc không bền được vì mưa một lúc chắc thuốc đánh răng với thuốc lào sẽ bị trôi hết mất thôi.

tuxedo_hmt24

Xe tăng
cụ cứ chuột đi rồi hnao lập thớt thông báo kqua cụ nhé!! Mà cho e hỏi xe nhà cụ xe gì mà có cái nẫy phía dưới guơng chiếu hậu trong xe giống xe nhà e quá, cụ có biết để làm gì ko ạ? (Xe nhà e là Deawoo còi)

bagiahuhu

Xe buýt
... có cái nẫy phía dưới guơng chiếu hậu trong xe giống xe nhà e quá, cụ có biết để làm gì ko ạ? ...
Cái lẫy ấy để thỉnh thoảng muốn ngắm bưởi của hành khách ở ghế sau thì bác bẻ cái lẫy ấy xuống =))

Fun tí thôi; nếu buổi tối bác bị đèn pha phía sau soi chói mắt, bác bẻ cái lẫy xuống sẽ hết chói mắt, gương có chức năng này gọi là gương chống chói, một trong những chức năng chỉ xe sịn mới có nhé :))

tuxedo_hmt24

Xe tăng
Cái lẫy ấy để thỉnh thoảng muốn ngắm bưởi của hành khách ở ghế sau thì bác bẻ cái lẫy ấy xuống =))

Fun tí thôi; nếu buổi tối bác bị đèn pha phía sau soi chói mắt, bác bẻ cái lẫy xuống sẽ hết chói mắt, gương có chức năng này gọi là gương chống chói, một trong những chức năng chỉ xe sịn mới có nhé :))
bác đúng là fun thật, e thấy bẻ cái này nó kêu cậc 1 phát thì ra là nó cụp xuống cho đỡ chói chứ guơng này chống chói làm đc cụ nhỉ! Chống chói kiểu thủ công :))