Dùng thử Casper TV Android, nên hay không?

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhhuy14

Xe hơi
Chả là hôm rồi em có đăng ký chương trình dùng thử TV của Casper nên em review chi tiết cho các bác chương trình dùng thử này ra sao.

Em biết đến con TV Casper này từ trước, mỗi tội đồ công nghệ thì cũng nhiều rủi ro, thương hiệu mới nên em chưa dám mua. Xong thế nào nó lại có chương trình dùng thử 1 tháng.

Về cơ bản chương trình dùng thử sẽ khác với chính sách bảo hành thường có của ĐMX như sau:
- Đổi và trả lại hoàn toàn không mất phí sau khi đã xem TV Casper 1 tháng nếu không làm hỏng hóc bộ phận nào của TV. Với các sản phẩm TV thông thường không hỏng hóc thì sẽ mất chi phí đổi trả là 20% trong tháng đầu tiên và cứ mỗi tháng tiếp theo tăng 5%
- Trải nghiệm về công nghệ, đặc biệt là TV thì nên có thời gian trải nghiệm tại nhà để nghiên cứu kĩ vì ở Điện máy thường set up giống nhau và thời gian xem quá ngắn. Trong 10 ngày dùng thật, em đã ngâm cứu hết kho ứng dụng của nó rồi. Android 9.0, Google Assistant, Smart key em đã rành rọt hết rồi các cụ ạ :))

Em thấy đây là chương trình khá hợp lý cho tín đồ công nghệ và ham các thương hiệu mới. Bản thân em trong 10 ngày rồi thì trải nghiệm rất hài lòng, chất lượng sắc nét không kém cạnh mấy con SS, LG và giá hợp lý nên nếu nửa tháng còn lại không vấn đề gì thì em sẽ để ở nhà luôn.

Chương tình kiểu này thì trước thấy có mỗi Samsung có chương trình này thôi bên khác không có nhưng chỉ giới hạn ở HN và TP.HCM thôi. Cụ nào ở tỉnh khác có nhu cầu thì có thể dùng thử nhé ạ.

Đây là hình hôm trước giao hàng em này

billy2207

Xe tải
Chương trình ok nhỉ. Đánh trúng tâm lý các cụ hay lăn tăn mấy con mới mới. Thật ra mấy hãng mới nên chạy chương trình này để tạo thiện cảm với cho người dùng có dịp trải nghiệm để họ còn dễ xuống tay

sunrise.1

Xe máy
Nhà em dùng TV Casper này cụ. Hôm trước cũng định đổi TV, ra DMX tham khảo vài con. Nghiên cứu mãi thì thấy hàng của Casper hợp túi tiền em nên là quất ngay 1 con. Lúc em mua thì chưa có chương trình này mà chức năng ok nên không lăn tăn lắm

anhhuy14

Xe hơi
Chương trình ok nhỉ. Đánh trúng tâm lý các cụ hay lăn tăn mấy con mới mới. Thật ra mấy hãng mới nên chạy chương trình này để tạo thiện cảm với cho người dùng có dịp trải nghiệm để họ còn dễ xuống tay
Hôm qua giờ bận quá em mới có thời gian trả lời các cụ.

Trước khi ra điện máy tham khảo thì em có sợt vài hãng. Thấy dòng này mới dù tìm hiểu chức năng rất ok. Có chương trình này nên em mua dùng thử luôn.

anhhuy14

Xe hơi
Nhà em dùng TV Casper này cụ. Hôm trước cũng định đổi TV, ra DMX tham khảo vài con. Nghiên cứu mãi thì thấy hàng của Casper hợp túi tiền em nên là quất ngay 1 con. Lúc em mua thì chưa có chương trình này mà chức năng ok nên không lăn tăn lắm
Haha. Cụ cũng liều mà công nhận giá ok thật. :D Cụ xem thấy có chim ưng không?

anhhuy14

Xe hơi
Liều ăn nhiều :) Xem thích mắt, nét căng, nhiều tính năng . Bền hay không thì đang chờ cụ ạ.
Cụ nói đúng ý em quá. Từ ngày dùng cái TV này em ưng hẳn. Cảm giác như công nghệ nó phục vụ mình. Tìm kiếm cũng dễ dàng hơn, không phải gõ từng chữ mệt mỏi. Nhà em còn hay xem Netflix bằng con này. Xem phim phê lắm

HungRo

Xe hơi
Con Casper chạy mượt với ổn định không cụ ơi?

jonidontcry

Xe tăng
nhìn chung ổn cụ ạ. So với mấy hãng cùng tầm giá thì con này hơn hẳn ở cái chạy Android 9.0, hỗ trợ ứng dụng tốt. Tha hồ mà vọc.
Màu sắc & độ nét so với LG thì thế nào cụ ơi?

anhhuy14

Xe hơi
Màu sắc & độ nét so với LG thì thế nào cụ ơi?
Khi xem hàng trưng bày ở điện máy thì cũng một chín một mười với LG, LG có vẻ nhỉnh hơn tí. Cơ mà thằng này nhập tấm nền trực tiếp từ LG, chuẩn IPS A+ được tinh chỉnh ổn nên xem cũng ngon mắt lắm cụ

kaytran

Xe tải
Casper chơi lớn thật. Chắc là tự tin không ai trả lại hàng rồi! =))

jonidontcry

Xe tăng
Khi xem hàng trưng bày ở điện máy thì cũng một chín một mười với LG, LG có vẻ nhỉnh hơn tí. Cơ mà thằng này nhập tấm nền trực tiếp từ LG, chuẩn IPS A+ được tinh chỉnh ổn nên xem cũng ngon mắt lắm cụ
thế có vẻ là ổn rồi cụ, kém hơn tí nhưng giá lại rẻ hơn thì ổn rồi.

HungRo

Xe hơi
nhìn chung ổn cụ ạ. So với mấy hãng cùng tầm giá thì con này hơn hẳn ở cái chạy Android 9.0, hỗ trợ ứng dụng tốt. Tha hồ mà vọc.
Hôm trước thấy ai bảo nhập nền LG mà không biết có đúng không? Nếu thật thì cũng ngon.

anhhuy14

Xe hơi
Hôm trước thấy ai bảo nhập nền LG mà không biết có đúng không? Nếu thật thì cũng ngon.
Đúng rồi cụ. Nó nhập trực tiếp tấm nền từ LG, chuẩn hiển thị là IPS A+ tinh chỉnh tốt nên màu sắc em cho là vừa mắt và đầm nữa. Nhiều cụ cứ ngại hãng mới xem k đầm mắt nhưng mà em thấy con này đặt cạnh Samsung, LG thì màu cũng không thua mấy

anhhuy14

Xe hơi
thế có vẻ là ổn rồi cụ, kém hơn tí nhưng giá lại rẻ hơn thì ổn rồi.
Hehe. Tiền nào của đó đấy cụ ơi. Riêng cái khoản chất lượng thời gian sẽ trả lời thôi. Giờ dùng thử thì thoải mái. Mà cụ cũng ra quất 1 con về dùng thử nào!! :D

billy2207

Xe tải
Hôm qua giờ bận quá em mới có thời gian trả lời các cụ.

Trước khi ra điện máy tham khảo thì em có sợt vài hãng. Thấy dòng này mới dù tìm hiểu chức năng rất ok. Có chương trình này nên em mua dùng thử luôn.
Thế mua ở đâu được chương trình này vậy cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng