Dùng trang Web nào để upload ảnh nhanh ?

hanoi06

Xe buýt
Tôi muốn upload ảnh và lưu những bài ký sự ảnh nhân các chuyến đi xa, nhưng chưa biết chọn trang web hoặc phần mềm nào, vì dùng Facebook thì upload nhanh và được 200 ảnh một lúc, nhưng nó lại không hỗ trợ viết Blog hay ký sự ảnh. Vậy các bác dùng trang nào ? sắp tới tôi có chuyến đi dài ngày, ý định chụp và viết ký sự ảnh, nên viết ở đâu???
Cám ơn các bác.

hanoi06

Xe buýt
Bác ơi, em muốn lưu bài viết ký sự ảnh cơ mà chứ có phải chỉ để lưu ảnh đâu

phamgianguyen09

[Tịch thu bằng lái]
Tại sao ko vào OF nhỉ?

Tôi muốn upload ảnh và lưu những bài ký sự ảnh nhân các chuyến đi xa, nhưng chưa biết chọn trang web hoặc phần mềm nào, vì dùng Facebook thì upload nhanh và được 200 ảnh một lúc, nhưng nó lại không hỗ trợ viết Blog hay ký sự ảnh. Vậy các bác dùng trang nào ? sắp tới tôi có chuyến đi dài ngày, ý định chụp và viết ký sự ảnh, nên viết ở đâu???
Cám ơn các bác.
Sao bác ko post lên đây luôn nhỉ? Cho anh em chiêm ngưỡng luôn:6:

vantruongdia

Xe máy
Trong VN thì nên xài anhso.net

hanoi06

Xe buýt
ALL:Theo kinh nghiệm của tôi thì các bác nên thận trọng khi lựa chọn Website khi up ảnh lên. Đã nhiều bài học cho các bác khi gửi đứa con tinh thần của mình cho một trang ất ơ, chẳng có trách nhiệm gì cả, lúc sống lúc chết bất kể, thế là tèo hết cả, nhất là các trang của VN.
Vì vậy, tại sao những trang như Photobucket lại đông thành viên đến vậy? Nhũng trang này có điều kiện để tồn tại và phát triển lâu dài, thì mới giữ được đống ảnh mình up lên.
Tôi thấy trang Travelblog.org cũng khá hay, up ảnh nhanh, lại có khả năng lưu lại những bài viết , cảm nhận của mình trong các chuyến đi xa, nhưng ở VN có vẻ chưa phổ biến lắm

thanggieng

Xe tải
my.opera.com đi bác :)

airport

Xe tải
Bác ơi, bác up lên www.tamtay.vn đi, thoải mái luôn, up bao nhiêu tùy bác, miễn là bác có tài nhin ăn, nhịn ngủ v.v... thì site đó vẫn phục vụ bác vô điều kiện. Không hạn chế số lượng và dung lượng upload.
Cứ reg. một cái nick và tự tạo cho mình 1 ngôi nhà trên đó, Mời các bác thử xem sao,

miss1102

Xe máy
Em thường up lên Google+ . Nhưng up số lượng lớn như cụ thì em chưa thử.