Dưới 6 tỷ có mua được liền kề-BT khu đô thị nào ở Hà Nội?

vietsky1507

Xe tải
Vâng, tranh thủ cuối tuần đi dạo vòng quanh, tầm 5-6 tỷ mà khu hoàn thiện rồi thì e chấm được khu Yên Nghĩa với lại khu CEO Quốc Oai. Đang nghiêng CEO Quốc Oai vì trông khá đẹp và sinh thái, thích hợp ở lâu dài. Khu Yên Nghĩa thì được cái là thuộc Hà Đông nhưng mà cảnh quan không đẹp mắt bằng.
Ở CEO thì đẹp, nhưng nghe đồn dính tý mùi nhà máy thuốc lá Thăng Long, bác check thông tin xem đúng ko
Mà ở đó thì con cái chắc học với dân Sài Sơn, như em thì chịu, ko cho con học trường làng, em ko thích văn hóa làng xã, thôn bản

DiepHBL

Xe máy
Ở CEO thì đẹp, nhưng nghe đồn dính tý mùi nhà máy thuốc lá Thăng Long, bác check thông tin xem đúng ko
Mà ở đó thì con cái chắc học với dân Sài Sơn, như em thì chịu, ko cho con học trường làng, em ko thích văn hóa làng xã, thôn bản
Vâng. E thì có khi vài ba năm nữa mới ở cụ ạ, lúc đó con e cũng lớn rồi. Chỗ đó tuần trước e đi ĐL Thăng Long lên Mỹ Đình cũng còn tiện. Mua giữ làm tài sản cho cu con. E thấy khu đấy khép kín có chốt bảo vệ, trông văn minh lịch sự phết, thấy bảo dân cư cũng từ trên nội đô về kha khá. E cũng có căn hộ trên này nữa, hiện nay e vẫn ở chung cư mà. Nói chung là nếu tài chính tầm chục tỏi thì nhiều sự lựa chọn hơn. Tầm 5-6 tỷ bắt buộc phải bỏ bớt đi 1 vài tiêu chí miễn còn phù hợp bản thân. Tất nhiên là còn phải cân nhắc thêm, e cũng chưa quyết cụ ạ.

DiepHBL

Xe máy
e thấy có khu liền kề Đô Nghĩa khu Nam Cường giá đó hợp lý đó ợ. cụ quan tâm e bảo cậu e gửi thông tin ợ
Vâng cậu cụ có căn nào hợp lý gửi inbox cho e nhé tiện đỡ dịch dã e lại sơ cua 1 vòng. E không kinh doanh gì nên ngại up số lên đây mất công quảng cáo gọi nhiều hơi phiền cụ ạ.

Xe Kéo666

Xe tải
Vâng cậu cụ có căn nào hợp lý gửi inbox cho e nhé tiện đỡ dịch dã e lại sơ cua 1 vòng. E không kinh doanh gì nên ngại up số lên đây mất công quảng cáo gọi nhiều hơi phiền cụ ạ.
vâng mợ. để e bảo cậu ấy gửi thông tin qua rồi e ib mợ nhé

tranhoangminh

Xe container
hóng cu chủ mua đâu, mua ở đây tính lâu dài 10 năm mới ở cụ nhỉ

Buiducanh

Xe máy
Em vô hóng xem cụ mua chỗ nào

G.t.b

Xe hơi
E cũng mới mua dc 1 căn ở đó, e mua để ở nên check thông tin rất kỹ cụ à, không có chút ảnh hưởng nào nhé.

hnd30719

Xe máy
Dưới 6 tỷ giờ hơi khó tìm, 10 tỷ thì dễ hơn.

DiepHBL

Xe máy
Dưới 6 tỷ giờ hơi khó tìm, 10 tỷ thì dễ hơn.
Vầng, tiền ít lại phải liệu cơm gắp mắm cụ ạ. E có căn trong ngõ mua cũng lâu rồi mà nếu nghe lời ông bạn e xưa khuyên bán sớm đầu tư chỗ khác chắc giờ cũng có chục tỷ rồi. Hồi ấy trẻ thấy sống thế cũng được rồi, miễn là nội đô, ngày cứ đi làm tối về ngủ không suy nghĩ gì. Sau có ô tô rồi nhà trong ngõ cũng không còn phù hợp mới nghĩ đến mua chung cư ở. Ở chung cư rồi thì lại thích liền kề biệt thự khu đô thị đồng bộ mà giá trong nội đô cao quá rồi. Thôi thì mua xa chút đợi nó lên giá trị trong tương lai vậy cụ.

quangkhunglong

Xe tăng
Vâng, tranh thủ cuối tuần đi dạo vòng quanh, tầm 5-6 tỷ mà khu hoàn thiện rồi thì e chấm được khu Yên Nghĩa với lại khu CEO Quốc Oai. Đang nghiêng CEO Quốc Oai vì trông khá đẹp và sinh thái, thích hợp ở lâu dài. Khu Yên Nghĩa thì được cái là thuộc Hà Đông nhưng mà cảnh quan không đẹp mắt bằng.
CEO Quốc Oai mà 5 tỷ thì mua được căn nào cụ nhỉ?

hungpm245

Xe hơi
Căn của em 250m sổ đỏ lâu dài, tổng mức đầu tư nội thất xịn theo chuẩn resort 5* chưa đến 6 tỷ
Em tự kinh doanh cũng được mà bán phòng cho cty du lịch để họ bán lại cũng được cụ ạ. Bán cho cty du lịch thì nhàn, mình không phải làm gì cả nhưng sẽ thu được ít hơn là mình làm tất ăn cả
Căn cụ tên cụ thể là gì vậy cụ, bây giờ mà đầu tư thì khoảng mấy đồng cụ nhỉ.

Steven

Xe tăng
Long Việt giờ đẹp rồi, dân ở đông chứ không còn hoang nữa. Bác có thể sang ngắm nghía. Tầm tiền bác lấy được biệt thự thì tội gì phải ở liền kề.
Long Việt có căn nhỏ nhất bao nhiêu cụ nhỉ?

DiepHBL

Xe máy
Long Việt giờ đẹp rồi, dân ở đông chứ không còn hoang nữa. Bác có thể sang ngắm nghía. Tầm tiền bác lấy được biệt thự thì tội gì phải ở liền kề.
Khu đấy tầm tiền e chắc khó mua biệt thự bác ạ. e thấy có cụ rao bán căn hơn 200 khá đẹp mà tiền hơi to so với e.

Chỉnh sửa cuối:

GM2019

Xe hơi
Căn cụ tên cụ thể là gì vậy cụ, bây giờ mà đầu tư thì khoảng mấy đồng cụ nhỉ.
Căn của em là F1. Giờ đầu tư căn 250m sổ lâu dài thì tầm 5 tỷ trở lên ạ. Giá gốc ban đầu khoảng 3.5 tỷ trở lên (250m đất + xây thô + bể bơi)

hnd30719

Xe máy
Vầng, tiền ít lại phải liệu cơm gắp mắm cụ ạ. E có căn trong ngõ mua cũng lâu rồi mà nếu nghe lời ông bạn e xưa khuyên bán sớm đầu tư chỗ khác chắc giờ cũng có chục tỷ rồi. Hồi ấy trẻ thấy sống thế cũng được rồi, miễn là nội đô, ngày cứ đi làm tối về ngủ không suy nghĩ gì. Sau có ô tô rồi nhà trong ngõ cũng không còn phù hợp mới nghĩ đến mua chung cư ở. Ở chung cư rồi thì lại thích liền kề biệt thự khu đô thị đồng bộ mà giá trong nội đô cao quá rồi. Thôi thì mua xa chút đợi nó lên giá trị trong tương lai vậy cụ.
Chuẩn cụ, cách đây 5-7 thì không nghĩ đến nhà có thể oto vào được, chứ giờ tìm nhà, đầu tiên là xem có gần nơi đỗ xe không đã.

hungpm245

Xe hơi
Căn của em là F1. Giờ đầu tư căn 250m sổ lâu dài thì tầm 5 tỷ trở lên ạ. Giá gốc ban đầu khoảng 3.5 tỷ trở lên (250m đất + xây thô + bể bơi)
Cụ mua lâu chưa cụ, nếu 5 tỷ đều đặn được 20 25 triệu tháng thì cũng ổn cụ nhỉ. E chỉ ngại dịch ntn còn kéo dài thì khó đc mức đó, không thì e cũng quất.