Dưới 600 triệu thì mua dòng mazda2 bản luxury có phù hợp không các cụ nhỉ?

minhthuythuy

Đi bộ
Công bằng mà nói Mazda2 vẫn trên cơ Vios và City, bác cứ nhìn vào nội thất của nó thì rõ

hoangbuidoi

Đi bộ
Không phải dân chơi xe, nhưng e vẫn bồ kết Mazda 2 các bác ạ

Tongkhodien.vn

Đi bộ
Chào bác
Bản thân e cũng mê m2 và tìm hiểu mấy tháng nay, chỉ chờ ngày lành tháng tốt. Cá nhân e thấy trong phân khúc thì quá đáng đồng tiền bát gạo.
Hóng m2 2020 từ năm ngoái đến năm nay. Mà vỡ mộng các bác ạ
Bản pre thì ok các bác bảo tính năng an toàn bla bla thì giá nthe là ổn. Nhưng bản luxury e thấy chả khác gì cũ mà cũng tăng mấy chục tr làm e chán hẳn
Tiền đó giờ sang kona đi cho sướng kkk 🤣

hagiang52

Đi bộ
Mazda2 có chế độ lái thể thao, hệ thống động cơ thông minh, hệ thống kiểm soát gia tốc, các bác thử coi con nào hơn

Ngoại trừ Mazda2 ko gian nhỏ hơn xíu thôi còn tất cả các chỉ số khác đều hơn hẳn 2 con cùng phân khúc kia

vumuoc889

Đi bộ
Mazda tuy có nhiều ý kiến chê không gian xe nhỏ, không bằng các dòng xe cùng phân khúc, tuy nhiên 1 chiếc xe vận hành còn kéo theo nhiều yếu tố khác, giá cả còn phụ thuộc vào tiện ích trên xe. Ok là Mazda 2 có không gian khá nhỏ nhất là ghế sau tài nhưng bù lại cách bố trí nội thật bên trong xe cũng khá khoa học và tiện nghi. Ngoại thất thiết kế khá đơn giản nhưng nhiều tính năng hỗ trợ lái xe an toàn cũng được tích hợp ở đèn, cảm biến xe... Xét cho cùng thì 1 chiếc xe như vậy, mức giá hiện tại cũng là dễ hiểu
Bác này nói nghe hợp lý, mua xe còn giá, còn tiện ích, còn động cơ các kiểu nữa chứ đâu phải nói là mua được ngay

cmyk77

Xe tăng
Bài này thớt làm theo đơn đặt hàng à? tự lập nick vào khen lấy khen để cho đủ chỉ tiêu. Chúc cụ sơm nhận tiền thù lao vì thêm còm của em.

Nguyễn QuangTH

Xe đạp
Con mazda 2 này nội thất khá là ngon, hơi nhỏ nhưng sắp xếp hợp lý nên người ngồi vẫn thấy thoải mái
Ghế sau tài hơi chật, may được cái xe vẫn thoáng, để chân các kiểu ok nên đi lâu vẫn không bị khó chịu

thaomazda

Đi bộ
Tới tháng 5 thì nhà em hạn lĩnh được một số tiền kha khá và đang muốn đổi xe, chứ đi mãi dòng xe hạng A chật chội quá. Số tiền em có tầm dưới 600 triệu và em cũng đã tìm hiểu rất nhiều những loại xe trong tầm giá này như Mazda2 1.5 Luxury, Vios bạn G 1.5 và Honda Ctiy 1.5 TOP. Trong ba mẫu này thì em thích thiết kế KODO của mazda hơn đó là cảm quan về mỹ thuật của em thôi còn em có xem thông tin đánh giá về động cơ thì thấy nhiều người bảo em nên chọn mazda2 vì cụm động cơ Skyactiv-G có rất nhiều tính năng phù hợp với đường xá và cách sử dụng của người Việt. Đó là tất cả những gì mà em đã xem được, rất mong nhận được những sự góp ý của các cụ gi

hiện tại Mazda 2 đang có bản mới 2020, thay đổi từ thiết kế bên ngoài đến các tính năng của xe cũng được nâng cấp, em xin phép mời bác qua Mazda Giải Phóng lái thử và cảm nhận New Mazda2 2020. bác qua alo em: 0938905707. em cam kết New Mazda2 không làm bác thất vọng ^^

Black boy

Xe máy
Trừ còm này có tính góp ý còn các còm sau bắt đầu 1 loạt nick đi độ vào khen vớ vẩn kiểu dụ dỗ trẻ lên 3 lên 4. Người mua xe họ cần thông tin cái xe nó hoạt động như thế nào, có những ưu khuyết điểm gì chứ không phải, ôi đẹp thế, xe xịn thế, đi sướng thế.
Nếu cái xe mazda2 này ko có vấn đề gì thì đề nghị dẹp mấy cái trò tung hứng trẻ con đi để cho người dùng chúng tôi tự tư vấn cho nhau.
Thớt này toàn sale TH thì phải các cụ nhỉ. Con này tiện nghi chả biết thế nào chứ vợ em đi say sấp mặt

LangThangOnline

Xe tải
Các bác sô có mệt không chứ em thấy mắc mệt với các bác quá