Đường cấm từ thanh nhàn rẽ kim ngưu đi trần khát chân

Rotruou

Đi bộ
Cụ nào biết chỉ giáo giúp em, chả là em đi từ thanh nhàn rẽ vào kim ngưu để ra trần khát chân, từ thanh nhàn em quan sát không có biển cấm ô tô rẽ trái nên em rẽ vào để đi. Đi một đoạn thấy mỗi mình em một đường mà chả có cụ 4b nào đồng hành nên chột dạ quay lại để qua cầu lạc trung rẽ trái đường bờ sông để ra TKC. Cụ nào thông thái cho em biết đoạn này có cấm ô tô đi hướng thanh nhàn ra TKC không, nếu cấm sao không thấy có biển báo.

suzu37

Xe container
Không có biển cấm xe thì bác cứ đi thôi, sao phải quay lại làm gì.

minh431

Xe tăng
Cụ nào biết chỉ giáo giúp em, chả là em đi từ thanh nhàn rẽ vào kim ngưu để ra trần khát chân, từ thanh nhàn em quan sát không có biển cấm ô tô rẽ trái nên em rẽ vào để đi. Đi một đoạn thấy mỗi mình em một đường mà chả có cụ 4b nào đồng hành nên chột dạ quay lại để qua cầu lạc trung rẽ trái đường bờ sông để ra TKC. Cụ nào thông thái cho em biết đoạn này có cấm ô tô đi hướng thanh nhàn ra TKC không, nếu cấm sao không thấy có biển báo.
Chắc cụ không thấy biển thôi hoặc biển đã bị ai đó chuyển lên Thái nguyên rồi, 2 bên bờ sông KN ô tô chỉ được đi 1 chiều. Tính xuôi theo dòng chảy ô tô đi bờ phải từ TKC đến Minh khai, bờ trái ngược lại. Từ Thanh nhàn ra phải chờ đèn đỏ rồi qua cầu đến đầu Lạc trung rẽ trái. Lâu nay vẫn thế mà cụ.

mai.thanh10

Xe container
Theo hướng từ Minh Khai đến Trần Khát Chân thì cấm oto đường Kim Ngưu bên trái sông, cụ muốn đi sang TKC phải đi Kim Ngưu bên phải sông.
Cụ ko thấy biển cấm oto rẽ trái từ Thanh Nhàn sang Kim Ngưu, nhưng bên Kim Ngưu bên trái sông có biển cấm oto.

Micar

Xe tải
Chắc cụ không thấy biển thôi hoặc biển đã bị ai đó chuyển lên Thái nguyên rồi, 2 bên bờ sông KN ô tô chỉ được đi 1 chiều. Tính xuôi theo dòng chảy ô tô đi bờ phải từ TKC đến Minh khai, bờ trái ngược lại. Từ Thanh nhàn ra phải chờ đèn đỏ rồi qua cầu đến đầu Lạc trung rẽ trái. Lâu nay vẫn thế mà cụ.
Không phải đoạn nào cũng 1 chiều đâu cụ ạ. Ngày nào em cũng đi từ cầu Vĩnh Tuy qua đường Minh Khai. Đến gần cầu Mai Động thì rẽ phải đi một đoạn rồi rẽ trái qua cầu thép. Đoạn từ cầu thép đến đầu Thanh Nhàn là 2 chiều. Từ Thanh Nhàn đi Trần Khát Chân thì lại 1 chiều.