[Camera] Đường vào làng.

lx3079

Xe tăng
nói chung những nơi còn mấy cái trụ bê tông này thì không phát triển kinh tế được, vì muốn phát triển kinh tế thì giao thông phải thuận lợi, đằng này các ông chặn như thế thì làm sao xe tải ra vào, làm sao luân chuyển hàng hóa..... chán.
Xem clip chứng tỏ cụ chủ hay về quê mặc dù đường rất xấu, vì nếu ít về thì không thể 1 phát cua vào ngay như thế, trước đó còn phải tránh 1 lũ ổ voi nữa chứ.
Qua đó xe nào cũng phải cua chuẩn cụ ạ, cua nhanh quá hay chậm quá rồi chủ quan là xe nó đau ngay. Nhìn camera còn thấy được 2 cái trụ quỷ đó chứ còn tài xe thấp như của em không thấy gì luôn, ác ôn nhất là cái dốc trước khi vào 2 cái trụ cũng khoảng 25 độ, xe vổng lên rồi mình cũng như đang đi tàu lượn, cảm giác cũng hơi hơi mạnh cụ ạ:D

lx3079

Xe tăng
Không mưa nữa mà cụ chủ vẫn bật gạt Nc thế
Hình như vẫn mưa nhỏ:P, cơ mà vào đoạn đó rồi đầu óc chỉ có "tránh ổ voi" rồi nghĩ sắp phải qua 2 cái trụ quỷ đó rồi chả để ý được gì nữa hay sao ý cụ ạ:))

hungnq1

Xe tải
Hịc 2 cái cục bê tông to như vậy mà cụ cũng dám đi, em nhìn thấy 2 cục này chắc gọi người nhà đi xe máy ra đón

lx3079

Xe tăng
Hịc 2 cái cục bê tông to như vậy mà cụ cũng dám đi, em nhìn thấy 2 cục này chắc gọi người nhà đi xe máy ra đón
Làng nghiện nhiều như quân Nguyên, để xe không cẩn thận nó thịt hết cụ ạ :))

LuckyCar

Xe container
Đường quê nào cũng có 2 cái cục bê tông to tổ chảng, cục bộ quá cơ mà chả làm gì được lệ làng
Khu nhà em giữa thủ đô, chả hiểu sao tự nhiên có dự án làm cái cổng chào ở lối vào. Chưa nói đến xấu đẹp, tự nhiên các xa qua đó tránh nhau sẽ khó khăn. Không thể hiểu nổi.

Pedro Tran

Xe hơi
Thế vẫn còn bình thường cụ ơi, lần trước em vào nhà thằng bạn, bị nó xi nhan cho vào cái đường làng nó đổ bê tông đàng hoàng, nhưng tường nhà dân quây hai bên, đường ngày càng thu hẹp, có đoạn phải cụp gương mà đi, đường thì không thẳng, ngoằn nghèo, khoai nhất là hai bên lại có hai rãnh cống lộ thiên lôi thôi là toi một bánh xuống. Lúc đấy tiến thì không biết nó còn bé vào tiếp hay không, lùi thì chịu vì trót vào sâu quá rồi :). Tự nghĩ gọi cứu hộ thì không hiểu nó lôi mình ra thế nào nữa, tự trách ngu vì không tìm hiểu đường trước. Đợt đấy đúng là nhớ đời, sau mới biết đường đấy là đường phụ toàn xe máy đi, chưa thấy ô tô đi mấy, nhưng nó đi xe máy thấy cũng to nên chỉ mình đi vào :D

lx3079

Xe tăng
Thế vẫn còn bình thường cụ ơi, lần trước em vào nhà thằng bạn, bị nó xi nhan cho vào cái đường làng nó đổ bê tông đàng hoàng, nhưng tường nhà dân quây hai bên, đường ngày càng thu hẹp, có đoạn phải cụp gương mà đi, đường thì không thẳng, ngoằn nghèo, khoai nhất là hai bên lại có hai rãnh cống lộ thiên lôi thôi là toi một bánh xuống. Lúc đấy tiến thì không biết nó còn bé vào tiếp hay không, lùi thì chịu vì trót vào sâu quá rồi :). Tự nghĩ gọi cứu hộ thì không hiểu nó lôi mình ra thế nào nữa, tự trách ngu vì không tìm hiểu đường trước. Đợt đấy đúng là nhớ đời, sau mới biết đường đấy là đường phụ toàn xe máy đi, chưa thấy ô tô đi mấy, nhưng nó đi xe máy thấy cũng to nên chỉ mình đi vào :D
Hihi, may ko sao cụ nhỉ, lần sau mình chỉ đựợc tin minh thôi.:D