DVD xe em đột nhiên tối om. Các cụ cứu em với

van3inh

Xe máy
Xe em là kia moning si 2016, mới mua chưa được 1 năm.
Hôm trước em đi vá cái lốp sau mà không hiểu sau khi vá xong DVD chả lên hình nữa ~_~
Em mang qua cửa hàng nội thất thì thợ kiểm tra vẫn có điện và khuyên thay cái DVD mới, họ bảo sửa xong dễ hỏng lại mà chất lượng âm thanh không được tốt. Em thấy ông thợ chưa tháo ra đã phán thế nên em cũng hơi nghi ngại chút nên về cầu cứu các cụ trong diễn đàn nhà ta.
Các cụ cho em hỏi ở Hà Nội có chỗ nào sửa DVD ô tô mách em với chứ giờ thay em thấy tiếc quá, mà giá cũng không phải là rẻ +_+
Mà cho em hỏi hãng nó có bảo hành DVD không nhỉ, hay nó chỉ bảo hành máy thôi ạ. Em thấy mua dvd ở ngoài nó còn bảo hành 1 năm mà xe hãng không bảo hành phụ kiện thì cũng hơi thiệt thòi
Cảm ơn các cụ trước nhé ~_~

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
Xe em là kia moning si 2016, mới mua chưa được 1 năm.
Hôm trước em đi vá cái lốp sau mà không hiểu sau khi vá xong DVD chả lên hình nữa ~_~
Em mang qua cửa hàng nội thất thì thợ kiểm tra vẫn có điện và khuyên thay cái DVD mới, họ bảo sửa xong dễ hỏng lại mà chất lượng âm thanh không được tốt. Em thấy ông thợ chưa tháo ra đã phán thế nên em cũng hơi nghi ngại chút nên về cầu cứu các cụ trong diễn đàn nhà ta.
Các cụ cho em hỏi ở Hà Nội có chỗ nào sửa DVD ô tô mách em với chứ giờ thay em thấy tiếc quá, mà giá cũng không phải là rẻ +_+
Mà cho em hỏi hãng nó có bảo hành DVD không nhỉ, hay nó chỉ bảo hành máy thôi ạ. Em thấy mua dvd ở ngoài nó còn bảo hành 1 năm mà xe hãng không bảo hành phụ kiện thì cũng hơi thiệt thòi
Cảm ơn các cụ trước nhé ~_~
Hãng có bảo hành cụ nhé

trandinhnhat

Xe hơi
vá lốp hỏng màn hình, hihi lạ quá

van3inh

Xe máy
Khôn
vá lốp hỏng màn hình, hihi lạ quá
không phải vá lốp hỏng màn hình cụ ạ. Số là lúc em mang đi vá lốp thì vẫn sử dụng bình thường, sau khi vá xong em nổ máy để đi vè thì không lên hình nữa. Em chỉ kể thế chứ có trách gì ai đâu ạ +_+!

Xe tù 2016

Xe hơi
cụ phải chi tiết hơn một chút nữa về cái DVD, chẳng hạn như màn hình không lên hẳn hay chỉ treo màn hình...... em nghĩ không đến nỗi DVD nó đột tử nhanh như vậy đâu, hoặc nếu có thì trước đó cũng phải mắc một vài chứng bệnh nan y nào đó rồi, tốt nhất là mang ra Gara nào quen để họ kiểm tra cẩn thận cho.

van3inh

Xe máy
cụ phải chi tiết hơn một chút nữa về cái DVD, chẳng hạn như màn hình không lên hẳn hay chỉ treo màn hình...... em nghĩ không đến nỗi DVD nó đột tử nhanh như vậy đâu, hoặc nếu có thì trước đó cũng phải mắc một vài chứng bệnh nan y nào đó rồi, tốt nhất là mang ra Gara nào quen để họ kiểm tra cẩn thận cho.
Màn hình xe em nó tối om luôn, không lên đuợc, dạo trước nó cũng bị treo một lần nhưng lâu lắm rồi. Sáng nay em fdi làm bảo hiểm mấy vết xước xong em cho vào hãng luôn, hãng vẫn nhận bảo hành cụ ạ

Xe tù 2016

Xe hơi
Nhận bảo hành là yên tâm rồi cụ ạ

baccop1981

Xe buýt
Cụ cứ đến cái thằng Háng mà ăn vạ nó. Phải như chí phèo chứ. Mà mình còn bảo hành mà