E bị tuýt lỗi gì ?

mobilee84

Xe tải
Vừa e từ HN sang Đông Anh đến gần thị trấn D.A đoạn này đã hết hạn biển cấm vượt ,vạch đứt la,làn ngược chiều vắng ,e xi nhan vượt xe tải nhỏ vượt xong e xi nhan về lại làn đường thì bị công an tuýt nhưng e kệ k đỗ
Các cụ cho e hỏi như e là bị lỗi gì mà các bác xxx tuýt

dang_tim_xe

Xe điện
Cụ quay lại hỏi mấy đồng chí ấy.

nông^_^dân

Xe tăng
cụ phải dừng lại hỏi các anh xxx thì mới biết được chứ, cụ còn có thêm tội không chấp hành tín hiệu của người điều khiển giao thông :(

mr.ken_no1

Xe container
Theo cụ nói thì khả năng xxx tuýt vượt phải
Cụ lưu ý nếu xxx tuýt thì nên dừng lại ko nên chạy tiếp, chuyện đâu khác có đó ạ

mobilee84

Xe tải
Đoạn đấy mà đỗ lại có khi tắc các cụ a :)

xeruabo2

Xe điện
Vượt nơi đường cong , đầu dốc , nơi đường giao nhau, giao với đường sắt , ...

crazyspeed

Xe tải
Nếu ở trong thị trấn thì vẫn cấm vượt mặc dù hết đoạn cấm vượt cụ ạ

mobilee84

Xe tải
Theo cụ nói thì khả năng xxx tuýt vượt phải
Cụ lưu ý nếu xxx tuýt thì nên dừng lại ko nên chạy tiếp, chuyện đâu khác có đó ạ
E xin nhan vượt trái mà ,đường này 2 làn vượt phải sao đc cụ

Tribute

Xe container
Chắc tuýt xe tải nhưng cụ nhầm tưởng chỉ cụ. Nếu ko xxx đã đuổi theo cụ rồi.

huyta

Xe buýt
Đoạn QL3 qua TT ĐAnh biển rất dõ ràng ko có bẫy . có lẽ xxx nhầm nhưng lên đỗ lại.

congnong1975

Xe tải
Vừa e từ HN sang Đông Anh đến gần thị trấn D.A đoạn này đã hết hạn biển cấm vượt ,vạch đứt la,làn ngược chiều vắng ,e xi nhan vượt xe tải nhỏ vượt xong e xi nhan về lại làn đường thì bị công an tuýt nhưng e kệ k đỗ
Các cụ cho e hỏi như e là bị lỗi gì mà các bác xxx tuýt
Đoạn đường này rất nhiều điểm cấm vượt và cấm vượt kéo dài, vạch liền , đường cong bị che khuất xxx ở khu vực này rất chuối và cực bẩn hay dọa người yếu bóng vía xxx hay đúng ở gần lối rẽ Cổ Loa - Cây đa Bác Hồ và chỗ đường cong có mấy cưả hàng bán sắt thép gia công cơ khí. Hôm thứ 3 tuần trước em qua đây theo hướng Dốc Vân - Đông Anh tới chỗ có mấy cưả hàng bán sắt thép gia công cơ khí hết biển cấm vượt em vượt mấy chiếc xe tải thì các chú xxx lao ra chặn lại . Em cực tự tin vì cơ quan gần đây

xxx trẻ : Chào đúng điều lệnh - A xuất trình giấy tờ chúng tôi kiểm tra
Em : Anh cho tôi biết lội vi phạm
xxx trẻ : Anh không bật tín hiệu khi vượt
Em : Cục tức nó lên tận cổ " Đường này tôi đi hàng ngày , Nhà tôi ngay nhà máy gạch Cầu Đuống xi nhan tín hiệu đầy đủ tôi mới vượt , Nếu đúng như cậu nói chứng minh cho tôi xem . Em nóng mặt rồi xxx2 tiến đến
xxx2 : Anh cứ xuất trình giấy tờ , tôi bổ xung thêm là anh vượt nhưng xe phía trước chưa có tín hiệu thông báo đồng ý cho vượt vì chưa đủ điều kiện an toàn lỗi này phạt 1700k giữ bằng 30 ngày
Em : Ngớ người 1 lúc không biết nói gì nhất là : " Xe phía trước chưa có tín hiệu thông báo đồng ý cho vượt vì chưa đủ điều kiện an toàn " Bọn cờ hó này cay quá.
Tôi nói để các anh biết thế không đủ điều kiện an toàn mà tôi lại vượt được và tôi đang đứng đây an toàn để nói chuyện với các anh a . Hơn nữa nơi tôi vượt đã hết biển cấm , đường rộng không có xe ngược chiều đúng ra các anh phải phạt xe phía trước vì lỗi cản trở xe sau xin vượt . Em nói thêm là lúc này 2 tay đồng loạt giơ lên mặt đỏ gay nói như quát vào mặt thằng xxx2
xxx2 : Mặt cúi gằm miệng lúng ba lúng búng thì xxx3 già nhất có vẻ là tổ trưởng lại gần ôm eo em rất tình cảm ( Vở này xưa quá ... cậu biết roài )
xxx3 : Có gì mình nhẹ nhàng bảo nhau làm gì mà gay gắt thế anh ! Chắc anh cũng gần đây nên biết đoạn đường này rất nhiều tai nạn nghiêm trọng xảy ra chủ yếu do lỗi tránh vượt vì thế chúng tôi tập trung xử lý vào vi phạm này. Nhìn anh cũng cứng tuổi rồi đi đứng cẩn thận chúng tôi nhắc nhở cũng là để giữ an toàn cho anh thôi mà
Em : Vấn đề ở đây là lúc đầu cậu xxx trẻ kia nói tôi vượt mà không có tín hiệu xin vượt sau đó lại noí rằng xe phía trước chưa có tín hiệu thông báo đồng ý cho vượt vì chưa đủ điều kiện an toàn ,các anh làm việc cái kiểu gì đấy cũng may cho các anh là hôm nay tôi không có máy ghi âm và hình ảnh để phản ánh cho báo chí về cách làm việc tùy tiện này
xxx già : Thôi cảm ơn anh vì sự hợp tác anh đi cẩn thận nhé
Các cụ thấy không . Bọn cờ hó này tới giờ em vẫn akay lắm chỉ tiếc o có chứng cứ cho lên báo , Em lưu ý các cụ đoạn từ dốc Vân tới thị trấn Đông Anh nó bắt liên tục về tránh vượt và đè vạch liền, hạn chế 40km/h chỗ cầu Lộc Hà . Thank các cụ mợ đã nghe em quay phim bằng mồm nhé :))