[TNGT] E cần thông tin một vụ tai nạn đêm qua ở Trần Khát Chân mong các cụ giúp đỡ ạ !!

khanhnq19

Xe tải
Thật sự e ko biết nói gì để cám ơn các a các bác ở đây đã chia sẻ với e...e mới vào viện tình hình xấu đi nhiều ạ...vâng e cám ơn sâu sắc đến ý kiến các cụ đã pm trên cho e...thật sự là giờ đầu óc bọn e rối bời nên ko thể tỉnh táo được...đời thật trớ trêu...đêm qua đến giờ e ko thể chợp mắt nổi,chiều qua còn nc với e.2 hôm trước còn cafe Huy,rồi cafe Nguyễn Du...a của e lúc nào cũng vất vả,tính tình thật thà được nhiều a e bạn bè quý....vậy mà cái cuộc sống này ko cho những nguòi tốt như thế được sống lâu đẻ còn hưởng thụ...giờ chỉ nhắm mắt và mọi thứ đều phải nhờ vào máy.Bác sĩ nói nếu có tỉnh thì...

khanhnq19

Xe tải
Chia buồn cùng cụ chủ, cụ chủ báo CA chưa ah? Chắc cụ bận quá nên ko thấy trả lời các cụ trên này. Em xũng xin up hộ cụ chủ. Mong cho anh cụ tai qua nạn khỏi.
Dạ báo rồi cụ ạ...xe thì công an giữ...nhưng e chảng biết có nên hi vọng vào công an nữa hay ko...

khanhnq19

Xe tải
chia buồn với gia đình cụ, mong anh cụ mau khỏe lại.

Cụ sang Beat.vn hỏi xem, bên đó bọn choai choai nó hay hóng mấy vụ này lắm
Thật sụ là một ý kiến hay e sẽ qua đó ngó xem camera và đăng kí bên beat đẻ tìm...chân thành cám ơn các cụ....

zoro1970

Xe điện
Cầu mong mọi điều tốt lành đến với gia đình bác ! Việc đã rồi cứ tập trung cứu người trước đã .

motbit

Xe máy
Lũ súc sinh thật, xã hội ngày càng thoái hóa

Tài mới

Xe tăng
Xin chia buồn cùng với cụ. Đã không giúp đỡ thì thôi lại còn cái thói hôi của. Đúng là mấy thằng khốn nạn.

motbit

Xe máy
Thật sụ là một ý kiến hay e sẽ qua đó ngó xem camera và đăng kí bên beat đẻ tìm...chân thành cám ơn các cụ....
Em sợ vụ này ít thông tin đấy cụ ạ, vì nếu có người đi qua mà trông thấy sẽ đưa anh cụ đi cấp cứu chứ không để nửa tiếng vậy đâu, trừ mấy thằng hôi của mà mấy thằng đấy thì không hy vọng gì cả.

ITVPVN

Xe đạp
Chia buồn cùng chú. Có phải là Khánh béo ở Phương Mai không?
Chú sang beat, voz nhờ ae bên đó có khi nhanh hơn đấy

CuTip

Xe tải
Ít thông tin thế này thì chỉ hy vọng vào công an thôi bác ạ. Nhưng sao bác biết là xe tải, hiện trường có bằng chứng gì không?

PHC

Xe buýt
Chia buồn cùng bác khanhnq19! Cầu cho anh bác sớm bình phục.

haivanphe

Xe container
Cầu chúc anh của cụ tai qua nạn khỏi.

lonvang

Xe đạp
Chia buồn cùng gia đình cụ, up lên cho ai biết thông tin báo cho cụ.

khanhnq19

Xe tải
http://www.otofun.net/members/28537-truong39 nick của a e trên off đây các cụ ạ...trước e luôn giới thiệu các cụ muốn sửa điện thoại giá tốt và chất lượng thì qua 39A Thái Thịnh...cũng có mấy cụ ra đây rồi,và mõi khi nói là dân OFF a của e đều rất vui có những cụ sửa đơn giản anh e cũng ko lấy tiền vì là dân OFF...vậy mà giờ a e nằm đó...bác sĩ nói....lâm sàng rồi...buồn ko chợp được mắt các cụ ạ....

khanhnq19

Xe tải
Chia buồn cùng chú. Có phải là Khánh béo ở Phương Mai không?
Chú sang beat, voz nhờ ae bên đó có khi nhanh hơn đấy
Dạ vâng e đây anh...công an vùa báo đã có chút thông tin rồi mong sớm tìm được oto gây tai nạn....người thì...đău lòng quá....

tehuyen1996

Xe tăng
Dạ báo rồi cụ ạ...xe thì công an giữ...nhưng e chảng biết có nên hi vọng vào công an nữa hay ko...
Cụ tối nay qua đó thử xem có cái quán nước hay xe ôm nào ở đó không? Ra đó hỏi thông tin may ra có tia hy vọng. Vì mấy bà bán nước hay mấy anh xe ôm chẳng bao giờ vào OF này đọc tin đâu, cho nên nếu có biết gì thì cũng chẳng biết gặp ai mà nói. Mong cho anh cụ chóng tỉnh.

tehuyen1996

Xe tăng
Dạ vâng e đây anh...công an vùa báo đã có chút thông tin rồi mong sớm tìm được oto gây tai nạn....người thì...đău lòng quá....
Đọc được tin này em cũng thấy mừng cho cụ, hy vọng công an sớm tìm ra thủ phạm, lũ c hó chết,

ngonamtri

Xe tăng
Đúng là đáng buồn cho cái bọn mất dạy thật...

scorp

Xe buýt
Vào khoảng 10h-11h đêm qua anh của e bị tai nạn tại ngã tư đèn xanh đèn đỏ đường Trần Khát Chân...một chiếc xe tải đã đâm vào ông a của e sau đó bỏ chạy...vậy bác nào có tình cờ đi qua đây thời gian đó nếu có thông tin gì về chiéc xe tải trên xin giúp e ạ...a của e cũng có nick trên diễn đàn là truong39 chuyên sửa điện thoại ở Thái Thịnh.Thật sự giờ tình trạng rất nguy kịch,vỡ sọ não...thủng phổi...đa chấn thương tất cả giờ sống bằng máy sau khi mổ xong.Mong tìm được thằng gây ra tai nạn để pháp luật trừng trị nó...Vậy các cụ nhà mình có ai đi qua đó tâm giờ dấy thấy vụ tai nạn trên có thông tin gì xin alo cho e số 0949.33.6666 e xin chân thành cảm ơn....
Điều đáng buồn ở đây là a e sau khi bị tai nạn nằm ngoài đường nửa tiếng đồng hồ rồi dân mới đưa vào bệnh viện Thanh Nhàn,bác sĩ nói nếu ngay sau đó được đưa vào sớm thì cơ hội sống sẽ cao và ko nguy kịch đến vậy...(toàn bộ tài sản gồm có ví trong đó cũng khá nhiều tiền mặt vì là tiền hàng a e vừa đi lấy về,2 cái ip4 vừa mua hộ cho khách xong cũng bị lục lấy mất...chán mấy ông hôi của...)
Cầu mong anh của cụ sẽ qua khỏi cơn nguy kịch này!

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Âu nó cũng là cái hạn cụ ạ, nhưng đúng là nhiều người ác quá, em làm trong ngành y nên hiểu 30 phút đối với người bị nạn quý báu thế nào, một phút kịp thời thôi đôi khi đáng giá bằng cả một cuộc đời, hy vọng gia đình cụ tìm được kẻ gây tội ác.

Em thấy con người bây giờ chỉ vì lợi ích của mình mà quên đi lợi ích chung của cả xã hội, thấy người tại nạn chỉ mong móc nhanh rồi rút nhanh kệ người bị nạn ra sao thì ra. Quá tàn nhẫn.