[TNGT] E cần thông tin một vụ tai nạn đêm qua ở Trần Khát Chân mong các cụ giúp đỡ ạ !!

CIB

Xe điện
Xã hội này càng ngày càng khốn nạn, xin chia buồn với cụ chủ

Tanchauphi

Xe đạp
Chia buồn cùng cụ và GĐ, chúc A cụ chóng bình phục

turbin_engine

Xe tăng
Xin chia buồn cùng gia đình cụ chủ thớt, và chúc anh cụ mau chóng bình phục!

Theo e cụ nên lập 1 thread bên quán Cafe thì sẽ có nhiều người biết hơn, và biết đâu lại có thêm thông tin gì?

pipilazi

Xe tăng
Chia buồn cùng cụ chủ, thật là buồn những người xung quanh :(

hihodu

Xe tăng
chia buồn cùng gia đình cụ,mong bác thành viên OF sớm qua nạ này. Tosiba cái thằng lái xe tải và những thằng hôi của,em không tin nhiều vào cái xã hội này nhưng em tin là ông trời có mắt.

Vova

Xe container
Xã hội loạn lạc, đạo đức xuống cấp :(.

Chẳng biết nói gì, chỉ mong anh cụ tai qua nạn khỏi.

hieu0210

Xe buýt
E vừa gọi điện cho mấy ô anh của e chạy xe tải hay đi qua đấy báo tình hình như thế nếu như biết xe nào e sẽ báo cho kụ biết ngay về thông tin chiếc xe gây tai nạn

cuongdt86

Xe tăng
Thật là chán và nản cho cái xã hội này. Tại sao lại vô tâm và nhẫn tâm đến mức như vậy chứ. Cháu thực sự mong anh của cụ chủ bình phục, may ra thì trừng trị được thằng gây tai nạn chứ mấy thằng hôi của chắc chẳng thể nào mà tìm được.
Tối thứ 7 tuần trước cháu đi ở đường chợ Linh Đàm, lối vào làng Đại Từ có 2 cụ đi 2b mà để sổ đăng kiểm và đăng ký ở túi áo khoác rồi đường đang sửa nên đánh rơi vì xóc. Cháu dừng lại nhặt rồi gọi to tướng mà các cụ ý chẳng nghe thấy gì cả, làm cháu phóng bạt mạng gần 2km đuổi theo mới trả lại được. Lúc đó cháu mà tham thì sao các cụ nhỉ? Làm thế nào để liên lạc mà đòi tiền chuộc ??? Nói vậy thôi chứ cháu chẳng nghĩ thế được ý, chỉ nghĩ là phải đưổi theo bằng được để trả, cụ ý cứ nhất quyết dúi vào túi quần cháu 50k :D
Nghĩ là mình làm được 1 việc tốt cháu thấy lòng mình vui và thanh thản lắm, thế nên đọc câu chuyện trên của cụ chủ cháu thấy thực sự akay x-(
Chúc cho anh của cụ chủ sớm bình phục! Mong sao mấy cái thằng hôi của sẽ sớm gặp quả báo!

tuthang

Xe buýt
Xin chia buồn với chủ thớt.
Phố Trần Khát Chân về khuya thường vắng. Mà anh cụ chủ bị đèn đỏ ở Ngã tư Võ Thị Sáu hay đầu phố Huế vậy???
Có tin gì mới cụ cứ update cho anh em diễn đàn biết với.

Entikei

Xe buýt
Em gợi ý thế này, cụ xem có được k nhé:

1. Cụ xác định địa bàn bị tai nạn (cấp phường, quận).
2. Cụ làm 1 cái đơn trình báo rõ nội dung: ngày, giờ áng chừng xảy ra tai nạn, các thông tin về đối tượng gây tai nạn; thương tổn của nạn nhân, đề nghị cơ quan chức năng sử dụng biện pháp nghiệp vụ để tìm xe gây tai nạn.
Đơn này cụ gửi UBND phường sở tại, Đội công an giao thông trật tự phản ứng nhanh Công an quận nơi xảy ra tai nạn; phòng cảnh sát giao thông công an thành phố HN.

Tất cả đơn khi gửi cụ đều yêu cầu người nhận đơn ký nhận ngày, giờ. Còn quy trình xử lý là của bên chức năng.
Sau khi gửi đơn, cụ cần vận dụng tất cả mối quan hệ cá nhân để được giải quyết.

Đây là cái ô tô chứ không phải xe máy, theo quan điểm cá nhân em, trong bối cảnh đội 141 hoạt động tích cực như này cũng là một thuận lợi. Toàn bộ hệ thống camera đèn tín hiệu đều có kế hoạch hoạt động và đều phải lưu trữ theo quy định. Nếu như camera vận hành đúng kế hoạch đương nhiên phải kết xuất được dữ liệu theo thời gian. Còn tư duy lọc và xử lý dữ liệu, cá nhân mình cũng có thể làm được.

Cho đến bây giờ, em nghĩ công an là sự lựa chọn tương đối ổn về nguồn thông tin. Vấn đề là họ có muốn/thấy cần thiết phải làm hay k thôi.

Cụ cứ gửi đơn cho em. 3 ngày cụ gửi 1 lần, khẳng định nội dung đề nghị của mình. Lần nào gửi cụ cũng đề nghị ký nhận

zinzin0784

Xe tải
cầu mong bác trường tai qua nạn khỏi sớm bình phục .trước đây em làm điện thoại vẫn qua chỗ bác ý sửa mà . mong công an sớm tìm được thằng ...đã gây tai nạn cho bác để nó phải đền tội !

Evolution

Xe điện
Chán đời, tiền mất tật mang. Mong anh cụ chủ sớm qua khỏi

anhtho

Xe ngựa
Khổ thân ông anh của cụ chủ thớt quá. Thằng lái xe đó nếu trốn được lưới pháp luật cũng khó trốn khỏi lưới trời. Cầu chúc cho ông anh của cụ chóng bình phục.
Hồi em tầm 10-11 tuổi cũng chứng kiến một tai nạn làm chết một đứa trẻ con (tầm 7 - 8 t), cái xe Zin khơ bỏ chạy mất dạng, trời tối, ko ai nhìn ra biển số. Nó ấn tượng em tới bây giờ.

mat_troi_ha_noi

Xe tải
chúc anh cụ mau phục hồi sức khỏe
mong mau chóng tìm đc thằng lái xe

FordAT

Xe tăng
Chia buồn với gia đình cụ chủ, thằng lái xe tải khốn nạn quá. Mà XH sao h người tốt đâu hết cả, lại còn hôi của nữa...

khanhnq19

Xe tải
cầu mong bác trường tai qua nạn khỏi sớm bình phục .trước đây em làm điện thoại vẫn qua chỗ bác ý sửa mà . mong công an sớm tìm được thằng ...đã gây tai nạn cho bác để nó phải đền tội !
Cám ơn cụ anh trường đi lúc 22h45phút tối nay rồi ạ...e vừa ở Thanh Nhàn về...ko kìm nổi nước mắt...

khanhnq19

Xe tải
E vừa gọi điện cho mấy ô anh của e chạy xe tải hay đi qua đấy báo tình hình như thế nếu như biết xe nào e sẽ báo cho kụ biết ngay về thông tin chiếc xe gây tai nạn
Chân thành cám ơn cụ rất nhiều...

250cc

Xe tăng
Cám ơn cụ anh trường đi lúc 22h45phút tối nay rồi ạ...e vừa ở Thanh Nhàn về...ko kìm nổi nước mắt...
E thành thật chia buồn cùng gia đình cụ, thôi thì con người có số, giờ chỉ mong tìm được thằng lái xe để nó phải trả giá.