E cần tư vấn 3PN chung cư Cầu Giấy

Dippo99

Xe đạp
Paragon chủ đầu tư ecoland ( green eco city, imperia plaza 360 giải phóng, eco lake view đại từ...)
Toà C cbi ra hàng có các căn 3 phòng ngủ 100m2 đấy, có ban công. Paragon là savills quản lý, miễn phí 2 năm đầu.

Thanhtung181

Xe tải
Em thấy paragon sale nói là đang vượt tiến độ , sao lại chậm được nhỉ.

Yeuotomec

Xe tải
Em thấy paragon sale nói là đang vượt tiến độ , sao lại chậm được nhỉ.
Đúng rồi. Xây nhà cao tầng lâu nhất là khoản làm móng và hoàn thiện. Giờ nó đang đổ sàn tầng 15/30 là vượt tiến độ rồi.
Theo tiến độ thì đổ mái là tháng 12 và hoàn thiện bàn giao là tháng 9/2018

Nobota2015

Xe máy
- Paragon xây tốc độ con rùa bò, gần đó có quán bún riêu cua của 1 bà chị, vợ ck em ăn suốt ở đó, vừa xinh vừa nhẹ nhàng (có chồng và 2 con rồi.heee)
- E4 yên Hòa thì em hơi lơ tơ mơ nên ko dám phát biểu liều
- Home city, view cũng dc ngắm mồ mả nhé! lùm xùm theo em nên tránh, chắc cư dân khu đó đang khóc thét, mịa bọn chủ đầu tư bán lấy tên 177 chung kính bjo bịt lối đó, e ko phải cư dân nơi đó nhưng cũng thấy bọn đó mất dạy.
E đưa ra ý kiến trái chiều và mong các bác cả sâu hay bọ (em ko sâu 100% nhé) vào phán cho vui để có cái nhìn khách quan.

1/ nếu bác muốn mua ở luôn thì bác quan tâm mấy khu richland xuân thủy, IPH, e ở ngõ HITC nhưng e thấy các khu đó đáng đồng tiền bát gạo, xây lâu lắm rồi mà vẫn mới. có sân chơi ở dưới, em và vợ em toàn ké sang IPH chơi hóng mát.
2/ nếu bác chưa cần nhu cầu ở gấp e thấy cụ quay về mỹ đình xem, ở bên đó thoáng. ó MBLand, sunsquare, hay cuối đường hàm nghi là bác vượng. hdmon giai đoạn 1 và gdoan 2 sắp tới....
E đã mua hd mon gd1 em thấy xây dc, bán tốc độ vèo vèo hết hàng, cũng chắc do có cả phố mon city, cảnh quan thông thoáng chứ nhìn đối diện sang MBland trơ trơ mỗi toàn nhìn hơi phản cảm dù xây tốc độ chóng mặt nhé, nhưng em thấy ế vêu mồm.
Nếu được, e muốn các bác cho em càng nhiều ý kiến về HDmon càng tốt- chê bôi khách quan thoải mái, có j em còn ngắm ngía dự án HDmoncity lần 2, để biết cắm đầu và đầu tư hay chạy mất dép.
Ah, có bác nào ở HDmon giai đoạn 1 ko? có j cho em làm quen sau này làm hàng xóm nhé! bán a em xa...mua láng giềng gần, tối lửa tắt đèn -ó nhau!
Cụ ơi sao e thấy cái tiến độ Món dạo này chậm thế nhỉ, đi qua thấy mãi kho xong, cái Golden Field cũng thế, thấy bọn Vin xây sau mà nó hoàn thiện ầm ầm cũng thấy lo, đang định làm hàng xóm với cụ đây mà lại thấy e ngại quá

Tomy Trọc

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
4 tỷ quay qua làm cái Greenbay the Residence của Vinhomes tại số 7 Đại lộ Thăng Long, vừa thoáng, vừa chất lượng khỏi chê.
Tại sao nhiều cái dự án dính phốt thế các cụ vẫn cứ lao vào nhỉ?
Cụ ơi cho em hỏi, các dự án nào dính phốt thế?

fantom175

Xe đạp
Cụ ơi sao e thấy cái tiến độ Món dạo này chậm thế nhỉ, đi qua thấy mãi kho xong, cái Golden Field cũng thế,
thấy bọn Vin xây sau mà nó hoàn thiện ầm ầm cũng thấy lo, đang định làm hàng xóm với cụ đây mà lại thấy e ngại quá
E thấy Mon cất nóc từ 5/3/2017.bjo họ đi vào hoàn thiện rồi bác à!htrc e vào lấy chứng thư bảo lãnh(e cũng mua lại mà) thì bjo hàng chủ đầu tư ko còn đâu, chỉ có mua đi bán lại thôi. Gold field thì chắc còn nhiều dù cất nóc sớm lắm, bên GField này e thấy xây siêu nhanh í, chắc nhiều người ngày trc như em cũng dc mời chào nhưng 1 bên có khu phố, vườn hoa, quần thể, 1 bên chỉ mỗi toà nhà mọc trơ trọi ra thì khác nhau rồi. Bác mua lại MOn đi rồi về làm hàng xóm với e.

huybinhnguyen

Xe hơi
E giống cụ,tìm chung cư mạn Cầu Giấy. Cũng định mua căn 3 ngủ ở An Bình city rồi lại thôi. F1 chuẩn bị đi học rồi,ở An Bình city thuộc Bắc Từ Liêm chả có trường nào tốt nên vẫn tìm mạn Dịch Vọng hay Nghĩa Tân cho F1 học đúng tuyến trường tiểu học Nghĩa Tân hay Dịch vọng B. Xét cho cùng bây giờ mình ở đâu chả được,quan trọng phải cho F1 có chỗ học tốt.
Cụ check inbox nhé em có chỗ hợp cụ :D

Carol_qeen

Đi bộ
Home đang kiện cáo ầm ầm. Bây giờ có ban 30 liệu có ai mua ko mà bác rao 37. Có mỗi cái đường đi bịt luôn. Sau này nó bịt nốt lối còn lại thì có mà BAY.
Giá đấy ma nó mua, CĐT đang bịt lối dân đi nhờ đường Công Viên, mai nay nó làm CV nó chặn lối đi Nguyễn Chánh đó bác ơi

luubac88

Xe đạp
Có nhiều sự lựa chọn lắm cụ ơi

jeam

Xe máy
E thấy Mon cất nóc từ 5/3/2017.bjo họ đi vào hoàn thiện rồi bác à!htrc e vào lấy chứng thư bảo lãnh(e cũng mua lại mà) thì bjo hàng chủ đầu tư ko còn đâu, chỉ có mua đi bán lại thôi. Gold field thì chắc còn nhiều dù cất nóc sớm lắm, bên GField này e thấy xây siêu nhanh í, chắc nhiều người ngày trc như em cũng dc mời chào nhưng 1 bên có khu phố, vườn hoa, quần thể, 1 bên chỉ mỗi toà nhà mọc trơ trọi ra thì khác nhau rồi. Bác mua lại MOn đi rồi về làm hàng xóm với e.
Cụ mua Mon City đi. Em chính chủ đang muốn bán để đổi xe đây ạ.

jeam

Xe máy
" nvthanh.bktc Xì hơi lốp Biển số:OF-184793 Ngày cấp bằng: 11/3/13 Nơi ở: Vĩnh Phúc Số km: 63 Động cơ OF: 11 mã lực

Ké cụ chủ nhé. Đang có góc 3pn đẹp nhất Mon City A-1508 giá bán 36tr/m2 nhé. Giá gốc hợp đồng 32,5tr/m2"

Cụ nào bán được giá này cơ á? Mon city giờ loạn giá quá nhỉ. Em cũng muốn bán căn 08A mà giá cả loạn quá.

bocaplua

Xe hơi
Cùng quan tâm với cụ chủ.

Vancua04

Xe buýt
Em cũng đang kiếm cái 3 phòng ngủ, nhưng ngân sách kém cụ chủ khoang 1.5 tỷ. Tưởng là quất một cái 100m2 loanh quanh Bắc Từ Liêm với tầm 2.5 tỏi cũng đơn giản, không ngờ giờ giá đẩy lên cao quá, quá cả thời sốt, làm em tìm mãi không kiếm được. Ngân sách của cụ tầm 4 tỏi thì em nghĩ cũng không khó lắm. Em thấy loanh quanh Hoàng Quốc Việt nhiều lắm mà cụ, cụ làm hẳn căn 4 phòng ngủ đấy.
Cụ đã mua được chưa. Nếu cụ chưa mua em giới thiệu cụ cái An Bình. 2,5 tỏi làm căn 3 ngủ ở đây, có cả căn góc thiết kế đẹp. Cụ cần thông tin thì em gửi ạ

fantom175

Xe đạp
vậy thì em có con golden palm chưa dính 1 vụ nào mà giá khá ổn đang có chiết khấu ở ngay cầu vượt lê văn lương và láng hạ
E ko nắm rõ khu này, do bản thân em thổ dân ở cầu giấy nên ko dám chém khu khác, chúc bác có chtrinh gthieu thật cho mọi khách mua, chứ e thấy bạn em bị lừa ở khu home city e thấy đau thay.

jeam

Xe máy
Múc thôi cụ :D. Cụ có nhu cầu mua ở thì triển luôn thôi ạ. Nhà em vì vài lý do công việc nên em muốn bán, chứ lúc đầu ngắm đi ngắm lại, so cả Goldmark với Vinhomes và Sun Squảre em quyết chọn Mon City đấy ạ. Nếu cụ quan tâm, inbox em nhé. Thanks cụ.