e cần tư vấn bảo hiểm sức khỏe

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Em đang làm nghề lái xe. Em quan tâm đến bảo hiểm thân thể, tai nạn. !!!
Lái xe thuộc nhóm 3 nhóm 4 rồi. Cụ add zalo cho em thêm thông tin em tư vấn cụ thể thêm nhé ạ

hina.kawai

Xe đạp
Em vừa làm Bên Bảo hiểm MIC vừa làm tư vấn viên Manulife nên các cụ muốn mua bảo hiểm nhân thọ hoặc chỉ mua riêng bảo hiểm sức khoẻ em đều có đầy đủ nha!
Em Hiền: 0944195665

butchidentrang

Xe hơi
Em cần tìm hiểu về bhsk ( ko phải bhnt), các cụ đã từng mua chia sẻ kinh nghiệm và tiêu chí mua sp này ạ

bambi86

Xe máy
Em cần tìm hiểu về bhsk ( ko phải bhnt), các cụ đã từng mua chia sẻ kinh nghiệm và tiêu chí mua sp này ạ
Dạ em bên Liberty. Bên em có nhưng gói về bảo hiểm sức khỏe quyền lợi đều vượt trội so với thị trường.
Cụ in cho em xin số đt em tư vấn cụ thể theo nhu cầu của cụ ạ

FZ25492

Xe tải
e đã mua bhnt của MB ageaslife. e thấy với mình thì tốt, nhưng e muốn mua thêm bhsk cho vợ và bé. cụ nào ib tư vấn e về món bhsk nhé

GruPru

Đi bộ
Hóng các cụ, cho e góp vui với nhé, cụ nài cần tư vấn bảo hiểm nhân thọ inbox e nhé :))

Đào Tử Thi

Xe container
Chủ thớt muốn mua Bảo hiểm sức khỏe mà nhiều cụ sale bảo hiểm nhân thọ thế. Tư vấn cho chủ thớt bảo hiểm sức khỏe thì mình thấy có bên Bảo Việt hoặc PTI tương đối ok. Có thể xem xét mua thẻ bảo hiểm Vinmec hợp tác cùng Bảo Việt.
Báo cáo các cụ là bên bảo hiểm nào cũng thế, họ khôn hơn mình rất nhiều lần và họ luôn có bài tính toán rất chuyên nghiệp. Dưới góc nhìn của em thì ở Việt Nam họ chơi quá khôn, thậm chí không có lợi cho người mua bảo hiểm y tế.

Người nhà em mua bảo hiểm PTI, trong 3 năm đầu chưa đến tuổi mắc các bệnh nan y thì có rất nhiều quyền lợi được nêu ra trong hợp đồng. Nhưng đến năm thứ tư bắt đầu có dấu hiệu bệnh tật cần thanh toán thì lập tức hợp đồng thắt chặt và điều chỉnh lại, và yêu cầu khám sức khỏe lại, sau khi khám xong thì dường như những căn bệnh mình mong muốn để được trả bảo hiểm đều không được chấp nhận trong hợp đồng mới.

Sau đó có gọi cho các hãng khác như Bảo Việt, PVI, Chubb,...và vài nơi nữa thì nhận ra rằng họ khá giống nhau về cách tính toán rủi ro cho họ, và người đóng bảo hiểm dường như chỉ nhận phần thiệt thòi, được thanh toàn những cái lặt vặt.

Em lại thấy cái bảo hiểm y tế của nhà nước rẻ tiền nhưng khi nào có việc lớn tại các bệnh viện công lại ý nghĩa hơn và được thanh toán nhiều hơn.

Đào Tử Thi

Xe container
Nếu mà cụ quan tâm đến bảo hiểm thân thể, tai nạn thì mức phí của cụ sẽ không cao lắm đâu (tất nhiên là độ tuổi mà ít thì được bảo vệ nhiều). Có gì cụ inbox em theo số điện thoại em để ở chữ kí nhé. Tks cụ.
Đai Chi của các cụ cũng cùng một ruộc em ghét

KimHuệ MinhHuệ

Xe đạp
Website
thesuntravel.com.vn
em đang muốn mua bảo hiểm care
bệnh tật thì bị:
1.dạ dày vài năm dẫn đến sức khỏe suy giảm và đã chữa ổn định gần 1 năm nay rồi.
2. bị thái hóa khớp gồi phải và tràn dịch 2 khớp ( tràn dịch thì đã chữa khỏi, còn thoái hóa thì không thể khỏi được ạ, sống chung với nó đến suốt đời )
các cụ các mợ cho e hỏi với thông tin e đưa ra thì bao lâu thì được hưởng nếu bị tái với các bệnh lý trên ?
vd: nếu tình trạng e đang bị dạ dầy mà không may bị một bệnh khác liên quan đến đường ruột không phải bệnh dạ dày thì có được hưởng bảo hiểm không ạ ?
các cụ bảo hiểm rảnh tư vấn e sdt 0965014310

Em bữa vừa rồi kể chuyện mua bảo hiểm cơ mà cần sử dụng chẳng dc nhân viên tư vấn hỗ trợ tự mình tự túc mò làm nhọ chẳng biết mù gì đen tìm dc ng bán hàng có tâm quá lên vậy

Huuvan

Xe máy
Bây giờ nhiều loại hình bảo hiểm quá chả biết chọn cái nào các cụ nhỉ