[Cần mua] E có 6 đồng cần mua đất, nhà Hà Đông

Số điện thoại
0928824383
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
6,000,000,000 VNĐ
Diện tích
50㎡

X30

Xe tăng
khu vực HĐ chả hiểu đang thay đổi gì mà thấy giá nhà đang tăng các bác ạ
Vành đai 4 đang xây, đường Lê Quang Đạo kéo dài, Quốc Lộ 6 mở rộng... nên dư địa theo em còn tăng nữa.

lakhe0910

Xe tải
Nay có có một số cụ vẫn vét máng đáy đấy cụ nhé!(mua chênh chắc có luôn thôi). Xin hỏi có cụ mợ nào htrc đọc thớt này mà đi chọi Trâu hôm nay không ah? Mời cccm đi chọi hnay vào kiểm chứng. Mạnh mẽ lên cụ mợ ới:))
Tôi thuộc nhóm tích cực vác tù và nhất rồi cụ ơi! Nói đến mức thế rồi mà cccm vẫn muốn ngồi chờ chỉ tận tay thì hơi...chán cụ quá!:)

elitek vẫn còn đợt 25/3/2024 sắp tới, cụ vẫn thử đc mà, mất vài trăm k phí và cần sự linh hoạt nữa là cụ cũng có cơ hội vét máng chứ chưa chắc phải bắt chênh:D

Mời cụ thẩm giá

gacan

Xe buýt
Em có chung cư ở Dương Nội 2 khách gửi bán đây ạ
56m 2N 1wc, tầng trung. Giá 3 tỉ 150tr.
Cụ nào quan tâm ới em nhé ạ
Ui e có nghe nhầm k? Trc e có căn ct7 để cho thuê, năm 2019 e nhớ bán dc có 950tr. View đúng mấy căn bt mới xây, mà h giá lên khiếp nhỉ?

unifo

Xe hơi
Mặt trc phải đấu cạnh tranh đợt này là đg nhiên, nhưng còn một số lô 6x cụ ko phọt lên(phọt toàn lô...kéo lên cao thế cụ)!?;)) Các lô mặt trong xấu còn vét máng đáy đấy cụ(lô vét máng vẫn đẹp hơn rẻ hơn nhiều đất dân, đất dv xung qanh, đừng nhìn một phía cụ ơi.)
Ngoài ra thông tin đến cụ, đợt 1 lần trc vét máng ko ít lô ngoài, luôn sẵn hàng để xả cụ nhoé, bên trên lô 82 là lô góc có 3 mặt đg mới có rá đấy.
Nếu cụ nào xúc rá vét máng tầm 5 lô đợt trc, hoàn toàn tự tin kéo 7x đợt này để...ra hàng!?;))
Tôi cho rằng, đợt 33 lô cuối tuần phía trong sẽ còn thấp hơn nữa đấy, không ít cụ nại vét máng rá 57-59 đâu, chênh 2 trăm ngàn một mét vuông thôi.
Lưu ý cccm, nếu so cách chia thửa, đất dịch vụ liền kề yên nghĩa dương nội đông la ko xách dép đc cho khu đấu giá mả trâu vì mỗi lô ít nhất hai mặt thoáng, đường rộng hơn, chỉ nhược điểm duy nhất là to tiền chứ ko phải mấy mồ mả chưa di rời.

Cụ nào còn đang ôm mộng hét đất dịch vụ, đât dân cư trong làng Đong La, Yên Nghĩa, Dương Nội thậm chí La Khê Văn phú...với cái rá trên trời thì bắt đầu nên xem xét lại...dần là vừa.;)) Chốt lại là các cụ đang ôm đất dịch vụ, đất dân khu vực đó với cái rá trên trời giờ cũng no nắng vụ đấu giá khu mả trâu quanh đó chứ ko phải ko...

Trc mắt các cụ sắp tới còn khu đấu giá Tiến Yên Hoài Đức sát ngay VĐ4 gần chỗ giao đại lộ Thăng Long, quy hoạch rộng lớn, đẹp và công nhiều lựa chọn thay vì khu Hà Đông cccm nhoé! Đang trải nhựa xong là nên đường!

Chờ phiên 24/3/2024 khu mả trâu, tôi tin cccm còn nhiều lựa chọn mua đất rá rẻ, hợp lý, ích nc lợi nhà thay vì mua dân mua cò vạc mg khu vực đó:))

Chỉnh sửa cuối:

Ocxinh_85

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
{Kinh doanh Bất động sản}
Ui e có nghe nhầm k? Trc e có căn ct7 để cho thuê, năm 2019 e nhớ bán dc có 950tr. View đúng mấy căn bt mới xây, mà h giá lên khiếp nhỉ?
Vâng ko nhầm đâu ạ, giá chắc sẽ thương lượng được thêm chút. Nhưng giờ trong đó giờ đều cao thế đấy cụ. Dịch lên trên Lê Văn Lương khách em hỏi dự án mà 100tr/m đó ạ hicc

unifo

Xe hơi
Giá cũng 70-80 củ/m rùi. Tính ra 7 tỏi _8 tỏi đất sát VĐ4, chưa tính tiền xây.
Quanh đó toàn hét trăm trở lên đấy cụ, đất chưa nhà, khét lẹt, giao dịch mua hay bán đều ít. Mua rá này rẻ đc mớ, mà đất đẹp hơn chỗ hét trăm nhiều đấy, hai mặt thoáng. Lô mặt đg chính loanh quanh 70, cuối tuần phía trong những 33 lô, dự qua rá sàn chút ít, một số lô may mắn vẫn vứt máng giá đáy.
Tôi còn dự chưa chắc bay hết đợt 3, còn đấu tiếp đợt 4 mới hết. Tương tự Đồng Súc Đan Phượng, qua 2 phiên đấu mới hết, 02 lô lỗi đường đâm vào(đường nội lô thôi) cũng chưa bán đc

unifo

Xe hơi
Việc post thông tin đấu rá chắc chắn sẽ ảnh hưởng đến một số khách hàng tiềm năng(dù rất ít) của các cụ môi giới, đầu tư đang ôm hàng, nên tôi dừng chia sẻ tại thớt này.
Giai đoạn tiền rẻ đáo hạn lãi suất cao 2023 đang lên cao trào vì lãi suất 2024 quá thấp và là lúc sẽ có khả năng đổ mạnh vào đất, cccm mua đất lúc này tôi cho là thiên thời địa lợi, chứ ko hẳn cao hay thấp
Chúc cccm mua bán đầu tư thắng lợi!
(Cụ nào quan tâm đất đấu rá có thể mở thớt riêng, khi đó toi hay những ae từng đã và vẫn đi đấu rá sẽ vào chia sẻ thông tin với các cụ lúc rảnh:) )

f1_hn

Xe container
Vâng ko nhầm đâu ạ, giá chắc sẽ thương lượng được thêm chút. Nhưng giờ trong đó giờ đều cao thế đấy cụ. Dịch lên trên Lê Văn Lương khách em hỏi dự án mà 100tr/m đó ạ hicc
DA nào trên LVL mà 100tr thế :( mợ. Trừ tòa của BRG còn lại 70tr quay đầu

Ocxinh_85

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
{Kinh doanh Bất động sản}

lakhe0910

Xe tải
Mặt trc phải đấu cạnh tranh đợt này là đg nhiên, nhưng còn một số lô 6x cụ ko phọt lên(phọt toàn lô...kéo lên cao thế cụ)!?;)) Các lô mặt trong xấu còn vét máng đáy đấy cụ(lô vét máng vẫn đẹp hơn rẻ hơn nhiều đất dân, đất dv xung qanh, đừng nhìn một phía cụ ơi.)
Ngoài ra thông tin đến cụ, đợt 1 lần trc vét máng ko ít lô ngoài, luôn sẵn hàng để xả cụ nhoé, bên trên lô 82 là lô góc có 3 mặt đg mới có rá đấy.
Nếu cụ nào xúc rá vét máng tầm 5 lô đợt trc, hoàn toàn tự tin kéo 7x đợt này để...ra hàng!?;))
Tôi cho rằng, đợt 33 lô cuối tuần phía trong sẽ còn thấp hơn nữa đấy, không ít cụ nại vét máng rá 57-59 đâu, chênh 2 trăm ngàn một mét vuông thôi.
Lưu ý cccm, nếu so cách chia thửa, đất dịch vụ liền kề yên nghĩa dương nội đông la ko xách dép đc cho khu đấu giá mả trâu vì mỗi lô ít nhất hai mặt thoáng, đường rộng hơn, chỉ nhược điểm duy nhất là to tiền chứ ko phải mấy mồ mả chưa di rời.

Cụ nào còn đang ôm mộng hét đất dịch vụ, đât dân cư trong làng Đong La, Yên Nghĩa, Dương Nội thậm chí La Khê Văn phú...với cái rá trên trời thì bắt đầu nên xem xét lại...dần là vừa.;)) Chốt lại là các cụ đang ôm đất dịch vụ, đất dân khu vực đó với cái rá trên trời giờ cũng no nắng vụ đấu giá khu mả trâu quanh đó chứ ko phải ko...

Trc mắt các cụ sắp tới còn khu đấu giá Tiến Yên Hoài Đức sát ngay VĐ4 gần chỗ giao đại lộ Thăng Long, quy hoạch rộng lớn, đẹp và công nhiều lựa chọn thay vì khu Hà Đông cccm nhoé! Đang trải nhựa xong là nên đường!

Chờ phiên 24/3/2024 khu mả trâu, tôi tin cccm còn nhiều lựa chọn mua đất rá rẻ, hợp lý, ích nc lợi nhà thay vì mua dân mua cò vạc mg khu vực đó:))
Người mua không dại đâu cụ, khi đã cầm 5-10 tỉ đi mua ai cũng xem nhiều lô, nhiều vị trí, nhiều khu vực, cân nhắc chán rồi. Ai đến thực địa khu Mả Trâu này sẽ thấy ngán ngay đúng nhiều mồ mả. K biết đấu giá nộp tiền xong, chính quyền có di chuyển hết mồ mà ra không

nguyenvancuong88

Xe buýt
cứ ngồi đấy mà chê
tôi lướt 3 vòng kiếm 3 tỉ k thèm trả lời các cụ, tốn nc bọt, hại não, mất thời gian