[Funland] E được rủ rê chơi chứng khoán !

Ngominh68

Xe buýt
Dạo này e hay được các cuộc gọi từ đầu số cổ 091 mời chơi chứng khoán. Không biết đây là hình thức gì nữa, có yếu tố lừa đảo không các cụ nhỉ ? Các bạn này gọi đt và xin phép kết bạn qua Zalo, rồi gửi cho ít tài liệu, rồi cho vào nhóm Zalo của các nhà đầu tư (nhóm mới lập dc mấy ngày). Rồi lại hứing dẫn tải app về điện thoại để chơi. Không biết cái app này có lấy cắp thông tin k ? mời các cụ vào chém giúp e.
Cái phần mềm ấy đây ạ !

MuathuHN252

Xe lăn
Gd qua MT5 thì cno gạ cụ chơi forex và ck quốc tế rồi. MT5 chỉ là app trung gian hỗ trợ giao dịch thôi ạ. Phải xem cno gạ cụ mở tk qua sàn nào. Đầy sàn scam ấy cụ. Thôi tốt nhất né cho lành ạ

xe365

Xe buýt
Theo thuyết âm mưu trên ộp thì em sẽ nói dư lày:

Cảm ơn cụ chủ vì nhờ cụ mà em biết đến cái app này....nhưng mà em không có nhu cầu :D

Em cứ số lạ là next, cho gọi chán chê :)

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Đầu tiên là joint vào nhóm da lô. Trong đó có một nhóm tung hô, úp ảnh lãi. Kích thích khao khát kiếm tiền của cụ. Ôi sao mà dễ kiếm thế. Sau một thời gian thì dụ dỗ học một khóa kinh doanh trên mt5.

MuathuHN252

Xe lăn
Đầu tiên là joint vào nhóm da lô. Trong đó có một nhóm tung hô, úp ảnh lãi. Kích thích khao khát kiếm tiền của cụ. Ôi sao mà dễ kiếm thế. Sau một thời gian thì dụ dỗ học một khóa kinh doanh trên mt5.
Ko fai cno bán khóa học đâu. Cno dụ mở tài khoản, sợ nhất mà mở vào mấy sàn lừa đảo, nộp vào thì dc rút ra thì ko. Hoặc nộp vào cno đi mấy lệnh làm cháy xừ tài khoản, tiền mất sạch ạ. Khóa học thì e thấy h có vẻ cũng ko bán nhiều lắm. Và ko add zl kiểu này

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Dạo này e hay được các cuộc gọi từ đầu số cổ 091 mời chơi chứng khoán. Không biết đây là hình thức gì nữa, có yếu tố lừa đảo không các cụ nhỉ ? Các bạn này gọi đt và xin phép kết bạn qua Zalo, rồi gửi cho ít tài liệu, rồi cho vào nhóm Zalo của các nhà đầu tư (nhóm mới lập dc mấy ngày). Rồi lại hứing dẫn tải app về điện thoại để chơi. Không biết cái app này có lấy cắp thông tin k ? mời các cụ vào chém giúp e.
Cái phần mềm ấy đây ạ !
lừa đảo đấy block hết đi cụ nhé

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Làm thịt thì phải thịt từ từ chứ mợ. Đầu tiên là phải kiếm học phí đã, dần dần mở tk sau.
Ko fai cno bán khóa học đâu. Cno dụ mở tài khoản, sợ nhất mà mở vào mấy sàn lừa đảo, nộp vào thì dc rút ra thì ko. Hoặc nộp vào cno đi mấy lệnh làm cháy xừ tài khoản, tiền mất sạch ạ. Khóa học thì e thấy h có vẻ cũng ko bán nhiều lắm. Và ko add zl kiểu này

căngthẳng

Xe tăng
E chán vì chả đứa nào có trinh đôi lừa dc mình, sau nhiều lần xoas, chặn cac số mời chào bền vào thử 1 nhóm vàng và 1 nhóm ck, thấy khoe lãi, cảm ơn thầy …chưa thấy mời chào gì,
thử hỏi thầy 1-2 câu cơ bản thấy thày trả lời như học sinh lớp 1 vừa google xong. Thế mà cũng có ng bị lừa thì cũng đáng, đặc điểm nhận dạng bọn này là ảnh hồ sơ zalo bảnh bao, trí thức, và 80% thành viên trong nhóm là chân gỗ của chúng

hdtrang

Xe đạp
E chán vì chả đứa nào có trinh đôi lừa dc mình, sau nhiều lần xoas, chặn cac số mời chào bền vào thử 1 nhóm vàng và 1 nhóm ck, thấy khoe lãi, cảm ơn thầy …chưa thấy mời chào gì,
thử hỏi thầy 1-2 câu cơ bản thấy thày trả lời như học sinh lớp 1 vừa google xong. Thế mà cũng có ng bị lừa thì cũng đáng, đặc điểm nhận dạng bọn này là ảnh hồ sơ zalo bảnh bao, trí thức, và 80% thành viên trong nhóm là chân gỗ của chúng
hôm nào bác thử hỏi mình vài câu xem có khác nhưng gì bác được trả lời không :)

hacker68

Xe tải
Giao dịch chứng khoán thì chọn các app chính chủ từ các công ty đã niêm yết ở Việt Nam ấy.
SSI, VND, HCM, VIX, SHS, MBS...cho yên tâm.

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Giao dịch chứng khoán thì chọn các app chính chủ từ các công ty đã niêm yết ở Việt Nam ấy.
SSI, VND, HCM, VIX, SHS, MBS...cho yên tâm.
ơ kìa, thế còn tcbs chưa niêm yết thì sao cụ ơi
vps cũng không niêm yết

mr.l0nely.184

Xe điện
E cũng đang bị dụ quả giao dịch vàng cuốc tế đây. Mà E vừa ngu vừa nghèo nên mãi chửa thấm. Nhìn thấy cứ mỗi lệnh 7lot nhẹ nhàng nhất nhặt về gần 2k$, còn khéo tay nhanh mắt thì cũng số lot ấy lợi nhuận trên dưới 3k$. Tgian từ lúc mở đến lúc đóng vị thế loanh quanh 15-30p. Ngày đi 2-3 lệnh bằng 2 năm 2 đi cày😢. Xèng h dễ hót thặc. Hóng thấy cũng ham mà mỗi tội ứh có xèng để theo vì mềnh nghèo 😤😤😤.

Em xin phép đưa ra lời khuyên cho cụ như sau:
- Thứ nhất là app, meta trader 5 là nền tảng trung gian hỗ trợ giao dịch trên nhiều thị trường như forex, chứng khoán, hàng hóa và tiền điện tử. Nền tảng cung cấp cơ sở tương tác với các sàn giao dịch khác nhau cho người dùng. Tức cái app này là nền tảng trung gian, app này sẽ sử dụng được cho nhiều sàn
- Thứ hai là bác đang đc mời gọi vào đầu tư ở các Thị trường quốc tế. Hiện ở VN thì chưa có khung pháp lý cho các kênh đầu tư này. Bất cứ rủi ro gì xảy ra bác đều phải chịu. Khả năng lừa đảo cũng rất cao.
Nếu quan tâm về chứng khoán em khuyên cụ nên đầu tư thị trường trong nước,
Thân!