Thảo luận E hỏi gara chuyên Cruze ở Hà Nội

Chickenhare

Đi bộ
Em chào các bác nhé.

Các bác ơi, có bác nào còn chạy chiếc Cruze ko ạ? Em đang muốn bảo dưỡng xe với sửa cái điều hòa mà e chưa biết cho vào gara nào chuyên về dòng này cho được việc.

Có bác nào biết nơi uy tín thì giới thiệu tư vấn giúp e với ạ. Em cảm ơn nhiều nhé.

Caoanh1507

Đi bộ
Em chào các bác nhé.

Các bác ơi, có bác nào còn chạy chiếc Cruze ko ạ? Em đang muốn bảo dưỡng xe với sửa cái điều hòa mà e chưa biết cho vào gara nào chuyên về dòng này cho được việc.

Có bác nào biết nơi uy tín thì giới thiệu tư vấn giúp e với ạ. Em cảm ơn nhiều nhé.
Ở HN thì cụ cứ google gara Tuấn Linh hoặc Toàn Huế mà phi đến là yên tâm xong việc

Chickenhare

Đi bộ
Vâng, e chạy thấy nó tăng tốc lúc mới đầu kém, chứ còn lại cũng ko chê gì nữa, à mà ko đc hiện đại option lọ chai, nhưng mấy cái đó e cũng ko để ý mấy, e chỉ dùng đi lại che mưa nắng í mà.

Vâng, dòng này gara chữa đúng bệnh thì chuẩn xe ngon bổ rẻ, chứ thợ kém sờ vào thì lành thành què hết

lebinanh

Xe tải
E chạy Cruze được hơn 10 năm và toàn làm như sau:
1. Sửa điều hòa thì ra chỗ chuyên điều hòa: Tỵ điều hòa oto 0977149689 - Bác cứ search thấy chỗ này tốt.
2. Bảo dưỡng hay sửa chữa khác: Cứ vào chính hãng, trước nay theo đúng gara chỉ định: Trung Sơn/ Thăng Long (theo Thăng Long từ gần sân vận động Mỹ Đình, đổi địa điểm ra gần Trần Duy Hưng, bây giờ theo ra chỗ 68 Trịnh Văn Bô). Khi chuyển ra Trịnh Văn Bô, ghi đại lý của VIN - Chevrolet, bây giờ treo mỗi biển của VIN, nhưng vẫn là đội ngũ kỹ thuật cũ nên em vẫn theo. Sang tuần, e định đi bảo dưỡng tiếp đây.