E hỏi thông tin về Nghĩa Lộ - Yên Bái

beto

Xe tải
(y) Chỉ 60 1 ng 1 đêm ngủ Homestay đẹp như tranh vẽ <3
Chương trình khuyến mãi chào đón quốc khánh 2/9 và chào mừng tuần văn hóa du lịch Mường Lò Nghĩa Lộ 2016.
Chỉ 60k/1 người/1 đêm khi nghỉ tại Homestay Nghĩa Lộ của Du lịch Duy Thịnh , áp dụng cho khách đoàn.Homestay Nghĩa Lộ có gần 20 nhà sàn với trong bản thái Nghĩa Lộ.Hiện tại Du lịch Duy Thịnh có khoảng 20 Homestay dành cho quý khách hàng thích nghỉ ngơi gần với người dân bản địa cùng văn hóa Thái người Mường Lò.Đừng lo lắng hãy gọi ngay cho chúng tôi để đặt phòng Homestay ngay lúc này: (y) 0984904686 .
Bên cạnh đó chúng tôi có triển khai thêm dịch vụ cho thuê xe máy với giá từ 180k/1 ngày.
NGOÀI RA BÊN EM HỖ TRỢ TƯ VẤN FREE TT TUYẾN ĐƯỜNG, ĐỊA ĐIỂM CHƠI , ĂN NGỦ NGHỈ NGẮM LÚA MÙA 2016.
Của các cụ đây ạ, cụ nào cần info ảnh thì pm em gửi hoặc add zalo, fb số cầm chân của e : 0984 chín k 4 sáu 8 6
Oánh dấu phát, chờ qua hẳn mùa lễ hội, cuối tháng 9 đầu tháng 10 em cùng mấy AE đi tuyến này
Dự định nghỉ ở Nghĩa lộ 1 tối, nhờ bác giúp đỡ chỗ ăn trưa, tối uống rượu xem xòe thái và các chương trình tiếp theo nhé, sau đó ngủ homestay chỗ bác

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Oánh dấu phát, chờ qua hẳn mùa lễ hội, cuối tháng 9 đầu tháng 10 em cùng mấy AE đi tuyến này
Dự định nghỉ ở Nghĩa lộ 1 tối, nhờ bác giúp đỡ chỗ ăn trưa, tối uống rượu xem xòe thái và các chương trình tiếp theo nhé, sau đó ngủ homestay chỗ bác
Hết khuyến mãi rùi cụ ah.Đợt đó phòng ổn định 80k cụ nhé!
Link ảnh đợt khai mạc tuần văn hóa đây ạ
Những hình ảnh ấn tượng đêm khai mạc tại Mường Lò Nghĩa Lộ

Tu Michel

Xe tải
ĐLộ thăng long - cầu Đồng Quang - La Phù - Thanh Sơn - Thu Cúc - Ba Khe - Văn Chấn - Nghĩa Lộ :)

Tuan Phong Hp

Xe đạp
Cụ nào cần thông tin gì về cung đường, ăn ngủ nghỉ ở YB cứ pm.Em support free các cụ mợ.
Tuần sau em định đi Mù Cang Chải với mấy a e, sở thích là nhậu thú rừng và các món nhậu địa phương. Cụ có địa chỉ nào đồ ăn chuẩn tư vấn giúp em. Tks Cụ. Ngoài ra nhậu xong rồi thì ở Nghĩa Lộ có trò gì hay không?

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Tuần sau em định đi Mù Cang Chải với mấy a e, sở thích là nhậu thú rừng và các món nhậu địa phương. Cụ có địa chỉ nào đồ ăn chuẩn tư vấn giúp em. Tks Cụ. Ngoài ra nhậu xong rồi thì ở Nghĩa Lộ có trò gì hay không?
:D Thú rừng cụ cứ qua mấy quán hỏi thực đơn nhé.Nghĩa Lộ có An Rắn, chuyên các món rắn, Hương cau, ăn cá hồi trên lưng chừng đèo khau phạ...

anhquanhn

[Tịch thu bằng lái]
ĐLộ thăng long - cầu Đồng Quang - La Phù - Thanh Sơn - Thu Cúc - Ba Khe - Văn Chấn - Nghĩa Lộ :)
Cụ nào đi tránh xa đoạn La Phù-Thanh Sơn ra nhé, đường xấu ổ gà ổ voi lầy lội suốt hơn 10km.

xemayhado

Xe hơi
Các cụ nên đi cao tốc, xuống Yên Bái vào nghĩa lộ, đường dễ đi rồi

xetaiben1979

Xe buýt
Cụ namffp và tabalo79 có lẽ là bản xứ hay sao ấy, iem bổ sung thêm:
Ăn uống và xòe Thái thì lên Hoa Mường Lò ở đồi sau BV Nghĩa Lộ.
Nếu toàn đàn ông với nhau thì anh Nghiệp ở KS 7 tầng (KS Nghĩa Lộ) có thể giúp được.
Em đang ở KS Nghĩa Lộ Cụ có ct gì hay ới hộ em cái

XetăngT34

Xe buýt
Em vào xem các cụ các mợ đi TX Nghĩa Lộ ạ.

hungcuong02x1

Xe tải
Em vào xem các cụ các mợ đi TX Nghĩa Lộ ạ.
Ăn chơi thì các cụ list hết ra rồi. Cụ đi đường nào cũng được, thời gian tương đương nhau. Đi cao tốc an toàn hơn chút.
HN - Cao tốc - tp. Yên Bái - Nghĩa Lộ.
HN - Sơn Tây (QL32 hoặc đại lộ Thăng Long) - Thanh Sơn - Thu Cúc - Nghĩa Lộ.

A4-70GSM

Xe máy
Em có thằng bạn làm "quan" ở nghĩa lộ. Gọi là quan cho oai chứ có tí chức danh trong huyện. vì là bạn học cùng nên nó tiếp chu đãi quá. Em lên thì nó cho đi tắm nước nóng. Nói chung là lúc đầu cũng nghĩ tắm suối thiên nhiên...ai dè nó tống vào cái phòng na ná như nhà vs công cộng. Các cụ lưu ý nước nóng có lưu huỳnh ko nên tắm lâu kẻo ngất. Tắm xong nó dẫn ra nhà hàng kiểu nhà sàn. Đồ ăn e đánh giá cũng tàm tạm, ăn toàn đồ ở đấy nhưng đặc sắc nhất là màn vừa hát vừa mời rượu của chị em nơi đây. kết quả là tí nữa có cô gái bản theo e về xuôi...may mà e công lực thâm hậu...hahaha